ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ทะเล ตอนที่ 8 ( เรื่องเล่าของนายโทนกับพี่เหมียว )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, ธันวาคม 11, 2020, 12:31:08 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Chan_Som

ฮือ...ทั้งคืน งานนี้จะได้ตับๆๆ พี่พลอยหรือเปล่า หรือจะตับๆๆ เหมียวต่อ ลุ้นต่อไป ไอพี่เท่ สงสัยอยากเจ็บตัว จัดให้สักยก..แบบไม่มีความผิด อิอิ  ::DookDig::

aone

ผมชอบตอนเข้าห้องน้ำตอนเช้าจัง ถ้าเป็นผมนะตอนเหมียวนั่งฉี่ ผมก็คงเดินเข้าไปฉี่แล้ว แอบตอนท้ายแถมตีตูดเหมียวอีก 5555
"หลังอ่านจบ" พี่พลอยยังจะมายั่วอีก 555แต่คืนนนี้อยากให้โทนจัดหนักกับเหมียวก่อน คริก ๆ ส่วนพี่พลอยนั้นค่อยไปจัดกันใน ร้านเกะตอนเชียงใหม่

anek007

araiwaaa

ก็พอเข้าใจมั้ง ได้ยินแบบนั้นจะเสียอารมณ์ แต่เอ็งก็จัดไปแล้วนะ ถึงจะไม่แตกก็ไม่ต่างมั้ย

Miracle Prince

เขาให้แล้วก็ไม่เอา  ไม่ต้องคิดมาก ไหนๆก็มีแค่ทะเลอยู่แล้ว เขาตามง้อแล้วด้วย
Love your curves and all your edges
All your perfect imperfections

atomicbear

Supertum

อ้างจาก: delealpi เมื่อ ธันวาคม 11, 2020, 12:39:56 ก่อนเที่ยง
พี่โทนน่าจะจัดโหมดบ้าพลังให้สักชุดนะครับ ไซส์มินิแบบเหมียวน่าจะไม่เกินกำลัง
::Hunger::นึกว่าจะจัดหนักแล้ว

rastafari

ต้องจัดให้น้องเหมียวลืมบ้านเลขที่ไปเลย ให้ลืมพี่เท่ส์ไปเลยครับ

slimechan

ลุ้นนึกว่าจะจัดเต็มเหมียวซักหน่อย แต่ยังมีโอกาสอีกมากเลยเนอะ

Toych

mootest

เหมียวก็ปล่อยไว้แบบนั้นแหละ คนอะไรไม่รู้ว่าควรพูดหรือไม่ควรพูด

ส่วนเรื่องนักกีฬานี่ ไม่ว่าเวลาไหนก็จูนกันได้ เพราะเรารักในเรื่องเดียวกันไง

แก้วใจ

โหนายโทนทนได้ไง สาวมาประเคนให้ถึงที่แล้ว ทั้งอ้อนทั้งยั่วยังไม่ยอมใจอ่อนเลย น่าจะจัดเต็มประชดนายเท่ห์ที่มาทำเป็นเจ้าของเหมียวเลย