ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เปรี้ยวจี๊ดเข็ดฟัน ตอนที่ 2

เริ่มโดย Omega19, ธันวาคม 18, 2020, 12:59:24 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

iammaa

จะเอาตัวรอดจากแผนตัวเองยังไงล่ะนี่เปรี้ยว

sbfreedom

Azzuriaz

รอลุ้นว่าเปรี้ยวจะรอดไหม หรือจะติดใจแทน

myidol

สดใหม่มากครับ ฉีกแนว NTR ซึ่งเป็นที่นิยมในตอนนี้ เปรี้ยวดูน่ารักและน่าเย็ดไปในตัว การดำเนินเรื่องก็สมจริง ไม่เร็วไม่ช้า งานนี้ห้าดาวครับ

densha

olemantu

รอดหรือไม่รอดไม่รู้ แต่น้าชูชั้นเชิงดี กว่าที่เปรี้ยวคิดก็แล้วกัน เปรี้ยวจะมันไปด้วยมั๊ยเนี่ย

Omega19

อ้างจาก: nsrichantamit เมื่อ ธันวาคม 18, 2020, 01:13:07 ก่อนเที่ยง
โดนแล้ว นึกว่า ครูจะจัดก่อนซะอีก มีแป้ง สลับกับ เปรี้ยวนะครับ

ขอบคุณครับว่าละต้องมีต้องมีหลง แก้ไขเรียบร้อยครับ

rexmost gizmo

จะผิดแผนรึป่าว น้องเปรี้ยว เจอน้าชู อาจติดใจ

Naratt

::Shout::
แม่จะเข้ามาทันเวลาไหมน้อ
งานนี้มีลุ้น
::Beggar::

bangsan

สงสัยเปรี๊ยวไม่รอดน่าชูแน่ๆยั่วน้าชูขนาดนั้นเดียวก็ติดใจของน้าชูหรอก

ones26421

ตัวกลม สวมแว่น