ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอ ฉัน และ เขา 3

เริ่มโดย ✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰, ธันวาคม 18, 2020, 01:22:22 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

darkside

ดีจัง  โทนไม่เล่าก็มีคนอื่นมาเล่าแทนละ  555

ได้อ่านมุมมองหลายๆ คน  จะได้แก้ปมที่โทนสงสัยไปด้วย

mootest

แหม่ สายเจ็บตัวตั้งกะวันแรกเลยนะ

nuunung

นายโทนนี่เจ็บตัวตลอดเลยนะ แต่ถือว่าเก่งมากที่เอายูโดมาใช้ในชิวิตปกติได้

aodpasa

เจ็บตัวเพราะเจ๊หมิวตลอดเลย

JabaWoCK

เจ้หมิวมาเล่าทำให้เห็นมุมมองสองฝั่ง เหมือนได้อ่าน side story เพิ่มเติมเลย
ขอบคุณครับ

Poohngern1

au2000

อ่านมาหลายตอนแล้ว
เริ่มเข้าใจความเป็นมา
ละเอียดมาก

Slave

เก่งเหมือนกันนะ​ พระเอกเรา..... เดินเรื่องได้น่าติดตามมากเลยอ่ะ.. ชอบมากครับ.. 

pankea

เจ๊หมิวจากไม่ชอบกลายเป็นติดหนี้บุญคุณนายโทนซะแล้ว อ่านมาหลายตอนเริ่มเข้าใจความเป็นมาและความสัมพันธุ์ระหว่าง เจ๊เตย เจ๊หมิวและนายโทน

peddo

อาห์ ท่านโทนเทพมากครับ กระเทียมโทนล่อซะสองจิ๊กโก๋กลิ้งไปมา ถึงจะเสียท่าโดนต่อยน้องชาย คิดแล้วเสียวแทน เอหรือว่าเป็นเคล็ดลับทำให้อึด อิอิ
ตอนหนุ่มๆ กินของตายเยอะนี่เอง น่าเห็นใจ พอโตมาเลยได้กินของเป็นดิ้นได้ น่าอิจฉาแทน

ปิติ จิตกะพงษ์

เล่าในมุมมองของเจ๊หมิวผมว่าดีนะ จะได้เห็นในมุมมองของผู้หญิงที่อยู่ข้างเทพโทนด้วยว่ามีความรู้สึกแบบไหนกันบ้างแล้วรู้สึกยังไงเมื่อเจอสาวๆทั้งสามของเทพโทน

Ttum1188

หรือว่าเจ๊หมิวจะชอบโทนตั้งแต่ตอนนั้นนะ

Thanee_samsung

โทนน่าสงสารอ่ะ
แต่เจ๊หมิวใจร้ายจุง ชอบว่าโทน

Pigdavil

ว้าว พระเอกนักบู้...บทบู้ผ่านแล้ว บทต่อไปจะเป็ยบทอะไร

wutthigai

แบบนี้พี่หมิวก็ประทับใจโทนตั้งแต่แรกๆเลยสิเนี่ย