ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอ ฉัน และ เขา 5

เริ่มโดย ✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰, ธันวาคม 25, 2020, 12:54:43 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

xonly-1454

พี่หมิวทำท่าจะติดใจน้องโทนซะแล้ว ระวังตัวหน่อยนะ น้องเตยเขาจะไม่พอใจเอา

sarawut chanart

Angel_p

subanrl2

สงสัยจะเป็นหงอคงไวอย่างกับลิง
โลกมันกลมเจออีกจนได้

italy77

ในที่สุดก็น่าจะได้ขอโทษได้ขอบคุณ กันแล้วเน๊าะ

Wheel of Fortune

เริ่มน่าสนใจขึ้นเรื่อย ๆ แล้วนะครับ

Pitor

ถูกใจเจ๊หมิวเลยครับทีนี้

seamasterza

อ่านรอร้านเกะไปพลาง
แต่ไม่ใช่ว่าอันนี้ไม่ดีนะคับ มันเสริมเรื่องหลักได้ดีมากเลย

wing0

miru_mishi

โทนเวอชั่นนี้น่าเอ็นดูนะครับ

tanakijj1980

เพิ่งเข้ามาอ่าน ขออีกตอนได้ไหม

Asujimaster

สรุปว่าแอบชอบ แอบหวั่นไหวกับนายโทนแต่แรก  เลยเหรอ  ถึงได้อ่อยเบอแรงในคืนนั้น

Monari

ไวกว่าลิงก็นายโทนนั่แหละ อย่างไว

Pooh

เจ้หมิวจะคุยกับโทยอย่างไงนะ

guang_k

ชอบนิสัยพี่แมนจัง โทนตั้งชื่อตามลักษณะและการแสดงออกแน่เลย ตรงๆ ชัดเจน ง่ายๆ ทำให้คบง่ายไม่ต้องคาดเดาเยอะ
คุณหมิวเจอแย่งซีนคุยหมดเลยทั้งเพื่อนและพี่ แถมโทนก็ชิ่งไวซะเหลือเกิน

โทนนี่พยายามชิ่งออกจริงๆ เลย พอลดสถาณะกับพี่เตยก็พยายามห่างทุกคน แต่น่าจะแพ้ทางสาวๆ สายรุกนะตามเท่าที่อ่านจากทุกเรื่องที่เขียนมา