ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลบแล้ว

เริ่มโดย KwangPloy, ธันวาคม 25, 2020, 06:38:47 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Rutt Non

น้องริสาหายไปไหนเนี่ย อยากรู้ชะตากรรมของน้อง
ผมเดาไม่ออกเลยว่าผู้เขียนรื้อเรื่องนี้เขียนใหม่หมดไหม หวังว่าหมอฝนจะกลับมามีบทบาทในเรื่องนี้อีกครั้งชอบตัวละครตัวนี้มากเลยครับ

Santi004

john brown

ห่วงเเต่จะเอาคนอื่น เดี๋ยวแฟนตัวเองโดนบ้างละก็ ::Orz:: ::Orz:: ::Orz::

veget

Storm Fake

โอ๋ รักท๊อปแต่ท๊อมมีปัญหาที่ไม่อยากให้โอ๋มาพัวพันด้วย เลยทำเป็นไม่สนใจ จนโอ๋ปล่อยตัวปล่อยใจไปกับดนัย แต่ว่าก็ส่าเถอะ ริสานี้โดนอะไรมามั่งนะ เวลาที่
ผ่านมา
สวัสดี เราพายุปลอมๆ (storm fake)

ติดตามเราได้ที่นี่เลย
มีที่เดียวแหละพึ่งหัดทำ

awaygama

rexmost gizmo

hamyaiyao

เหตุการณ์จะเป็นอย่างไรต่อไป ดนัยจะได้เสียบต่อหน้าแฟนโอ๋หรือไม่ ชอบแบบนี้ทำต่อหน้าตื่นเต้นดี ตอนต่อไปขอมาไวหน่อยนะครับ

I2ta3ta3

ดีใจที่ไม่หายไปเลย อยากรู้เรื่องราวจะเปนยังไงต่อไป จะจบยังไงเปนกำลังใจให้ไรท์เสมอนะครับ

Pueng15

ริสาจะมาเห็นดนัยกับโอ๋ อีกรึเปล่า