ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องเล่าของทินกร 3 (ภาคอลงกรณ์)

เริ่มโดย twintower, ธันวาคม 27, 2020, 04:26:11 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

twintower

.

veget

คิดถึงยู กับ แพงเหมือนกัน ตอนภาค หัวใจที่ปิดตาย ก็ยังคิดว่าตัดจบเร็วไปนิด ยังอยากอ่านไปเรื่อยๆอยากเห็นตอนยู กับ แพง ที่มีความสุขกัน

adas

สนุกมากครับ เนื้อเรื่องมีที่มาที่ไป ชอบมากครับ

9toulek

รอนานมากครับ กว่าจะได้อ่านแต่ละตอน สนุกทุกครั้งที่ได้อ่าน

swss2511

ยูกับแพงหวานได้ตลอดรักนี้ไม่มีวันจืดจางเมื่อรู้จักปรุงรสตลอดเวลา

weeraj

หายไปนานมากครับคิดถึงเรื่องของยูเหมือนกันครับ

guang_k

ไม่รู้ว่าบีจะมีปัญหาในข้างหน้ายังไง แต่มีเพื่อนที่ไว้ใจได้อยู่ยังไงก็ไมน่าจะจนหนทางนัก
ยูกับแพงก็สวีทกันดีไม่รู้เมื่อไรจะมีตัวเล็กไว้ป่วนมั่งนะ สาวเงียบขี้อายนี่ละที่ชอบ

elviswhat

แพงเก่งขึ้นมากเลย มีฉากบนเครื่องบินด้วย

D4rthvader

ยูกับแพงนี่ เติมรักให้เต็มรส กันตลอดจริงๆ .

cobra888

หัวใจที่ปิดตายภาค 2 เลย ดีใจที่ได้เจอ สุขใจที่ได้อ่าน ::DayDream::

Chan_Som

จากหัวใจรักที่ปิดตายไม่มีบทรักของทั้งคู่เลย มาสมหวังในภาคนี้ ขอบคุณครับสำหรับผลงานดีๆ ที่นำมาให้อ่าน  ::Shy::

suratad

สนุกสมการรอคอยครับ แต่กลัวว่าจะกลายเป็นเรื่องของยูไปอ่ะดิ แต่ก็ยินดีอ่านครับ

Tosak7483

เดินเรื่องได้ดีไม่เน้น sex มากเกินไปชอบมากๆ

txxt30

กลับมาให้ได้อ่านกันอีกแล้ว หายไปนานเลย ไม่รู้ว่าภาคนี้เนื้อหาจะเป็นอย่างไร จะคอยติดตามอ่านนะครับ

Aerials

::Glad:: ขอบคุณครับ น่าติดตามทุกตอนเลยครับ สมกับการรอคอย