ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เจอรูปหลุดของเมียตัวเอง

เริ่มโดย aekwatchara, ธันวาคม 30, 2020, 01:49:55 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

aekwatchara

เจอรูปหลุดของเมียตัวเอง เป็นรูปนอนหลับอยู่แล้วโดนเปิดหีถ่ายมา ถามเมียก็บอกว่าจำไม่ได้ เราก็ดูไม่ออกว่าเป็นรูปถ่ายมานานแค่ไหน (เจอมานานแล้วในเวป จำเวปไม่ได้)

กลัวจะมีอีก เป็นเพื่อนๆจะทำยังไงครับ

จักรภพ อุดมสิน

พูดยากเลยครับ ต้องถามว่าพร้อมบวกแค่ไหนครับ
เพราะถ้ากะช่วงเวลาได้ จะพอตามหาได้บ้าง
เช่นกะจากสถานที่ในคลิปแบบอ๋อเป็นบ้านเพื่อนคนนั้น โรงแรมที่ตากตอนนั้น เป็นต้น หรือช่วงเวลาที่เสี่ยงแบบเคยไปค้างห้องเพื่อนตอนนั้น เคยไปเมาหลับตอนโน้นอะไรแบบนั้น

ถามผมก็พอมีทางครับ ไปที่ศูนย์ราชการแจ้งวัฒนะ หรือทำตามโพสนี้ได้เลยครับ

ย้ำนะครับ ว่าต้องพร้อมบวก เพราะคุณต้องเอาคลิปไปเปิดให้ตำรวจดู ต้องไปสืบด้วยตัวเองบางส่วน ซึ่งงานนี้แฟนคุณต้องพร้อมสู้ไปด้วยกัน

ถ้าไม่พร้อมสู้ นึกไม่ออกเลย จำสถานที่ไม่ได้เลย อันนี้หมดหนทางครับ ได้แต่ลุ้นว่าคลิปจะไม่ดัง แล้วจบๆไป เพราะตำรวจก็ไม่อาจรู้ได้หมดหรอกครับ คุณต้องนึกออกบ้างเขาถึงพอมีทางสืบอ่ะ

เหมา จู๋ตุง (Mao Zhu Tung)

ถ้าเป็นภาพเห็นหน้าไม่ชัดก็ควรเฉยๆครับ   แต่ถ้าเป็นภาพชัดๆ ระบุตัวตน  และสามารถรู้ตัวคนเผยแพร่ได้ก็ควรแจ้งความครับ  ไม่อย่างนั้นเขาจะนำไปเผยแพร่ต่อ

aekwatchara

อ้างจาก: จักรภพ อุดมสิน เมื่อ ธันวาคม 30, 2020, 01:58:09 หลังเที่ยง
พูดยากเลยครับ ต้องถามว่าพร้อมบวกแค่ไหนครับ
เพราะถ้ากะช่วงเวลาได้ จะพอตามหาได้บ้าง
เช่นกะจากสถานที่ในคลิปแบบอ๋อเป็นบ้านเพื่อนคนนั้น โรงแรมที่ตากตอนนั้น เป็นต้น หรือช่วงเวลาที่เสี่ยงแบบเคยไปค้างห้องเพื่อนตอนนั้น เคยไปเมาหลับตอนโน้นอะไรแบบนั้น

ถามผมก็พอมีทางครับ ไปที่ศูนย์ราชการแจ้งวัฒนะ หรือทำตามโพสนี้ได้เลยครับ

ย้ำนะครับ ว่าต้องพร้อมบวก เพราะคุณต้องเอาคลิปไปเปิดให้ตำรวจดู ต้องไปสืบด้วยตัวเองบางส่วน ซึ่งงานนี้แฟนคุณต้องพร้อมสู้ไปด้วยกัน

ถ้าไม่พร้อมสู้ นึกไม่ออกเลย จำสถานที่ไม่ได้เลย อันนี้หมดหนทางครับ ได้แต่ลุ้นว่าคลิปจะไม่ดัง แล้วจบๆไป เพราะตำรวจก็ไม่อาจรู้ได้หมดหรอกครับ คุณต้องนึกออกบ้างเขาถึงพอมีทางสืบอ่ะ

เป็นภาพนิ่ง ไม่ใช่คลิป ครับ

aekwatchara

อ้างจาก: รพินทร์ หีบนอก เมื่อ ธันวาคม 30, 2020, 04:26:47 หลังเที่ยง
ถ้าเป็นภาพเห็นหน้าไม่ชัดก็ควรเฉยๆครับ   แต่ถ้าเป็นภาพชัดๆ ระบุตัวตน  และสามารถรู้ตัวคนเผยแพร่ได้ก็ควรแจ้งความครับ  ไม่อย่างนั้นเขาจะนำไปเผยแพร่ต่อ

ไม่ถึงกับชัดมากครับ ถ้ารู้จักถึงจะรู้ว่าใช่ครับ

ribbon

รูปหลุดที่ว่าหลุดกับใครถึงขั้นเปิดได้ถึงตรงนั้นเลย หลุดกับท่านเจ้าของกระทู้หรือว่ากับแฟนเก่าที่แอบถ่าย

คหสต. ถ้าไม่เห็นหน้าหรือระบุตัวตนอย่างที่ท่านด้านบนบอกเฉยๆให้เงียบไปดีกว่า แต่เข้าใจว่าคงค้างคาใจว่าจะเจอแจ๊คพอตวันไหน

หรือถ้าจะสู้ต่อต้องไล่ตามคนที่โพส โพสจากไหน สืบไปเรื่อยๆ อาจจะไม่ได้อะไรเสียเวลาด้วย

สุดท้ายด้วยความที่จำไม่ได้ก็ตอบอยากจัง

aekwatchara

อ้างจาก: ribbon เมื่อ มกราคม 03, 2021, 04:10:43 หลังเที่ยง
รูปหลุดที่ว่าหลุดกับใครถึงขั้นเปิดได้ถึงตรงนั้นเลย หลุดกับท่านเจ้าของกระทู้หรือว่ากับแฟนเก่าที่แอบถ่าย

คหสต. ถ้าไม่เห็นหน้าหรือระบุตัวตนอย่างที่ท่านด้านบนบอกเฉยๆให้เงียบไปดีกว่า แต่เข้าใจว่าคงค้างคาใจว่าจะเจอแจ๊คพอตวันไหน

หรือถ้าจะสู้ต่อต้องไล่ตามคนที่โพส โพสจากไหน สืบไปเรื่อยๆ อาจจะไม่ได้อะไรเสียเวลาด้วย

สุดท้ายด้วยความที่จำไม่ได้ก็ตอบอยากจัง

ไม่ได้หลุดกับผมครับ ไม่แน่ใจว่าเค้าหลุดกะแฟนเก่าหรือเปล่า ดูจากรูปมันก็ไม่น่าจะเก่ามาก เพราะผมคบกับเค้ามา12-13ปีแล้ว ถ้าเป็นแฟนเก่าผมคิดว่าภาพน่าจะเก่ากว่านี้ เอาจริงๆนะผมไม่ได้อยากรู้ว่าใครเป็นคนปล่อย ผมกลัวว่าจะหลุดระหว่างเค้ากะคนอื่นโดยที่ยังคบกับผมเท่านั้นแหละ   เฮ่อ

ribbon

อ้างจาก: aekwatchara เมื่อ มกราคม 04, 2021, 11:09:01 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: ribbon เมื่อ มกราคม 03, 2021, 04:10:43 หลังเที่ยง

ไม่ได้หลุดกับผมครับ ไม่แน่ใจว่าเค้าหลุดกะแฟนเก่าหรือเปล่า ดูจากรูปมันก็ไม่น่าจะเก่ามาก เพราะผมคบกับเค้ามา12-13ปีแล้ว ถ้าเป็นแฟนเก่าผมคิดว่าภาพน่าจะเก่ากว่านี้ เอาจริงๆนะผมไม่ได้อยากรู้ว่าใครเป็นคนปล่อย ผมกลัวว่าจะหลุดระหว่างเค้ากะคนอื่นโดยที่ยังคบกับผมเท่านั้นแหละ   เฮ่อ

ฟังแล้วแอบเศร้าๆ ขอให้ผ่านไปได้ด้วยดีนะครับ

k9g9r9

ลองสังเกตรูปที่หลุดดูครับ ว่าเทียบเคียงกับแฟนแล้วอยู่ในช่วงอายุไหน แล้วค่อยๆนึกเจาะจงลงไปที่ละส่วนครับ เช่น ช่วงอายุถ่อยไป5ปี ถูกถ่ายเวลากลางวัน ก็นึกดูว่าเวลานั้นวันไหนบ้างที่มีความเสี่ยงจะถูกถ่าย

aekwatchara

อ้างจาก: k9g9r9 เมื่อ มกราคม 10, 2021, 08:08:38 ก่อนเที่ยง
ลองสังเกตรูปที่หลุดดูครับ ว่าเทียบเคียงกับแฟนแล้วอยู่ในช่วงอายุไหน แล้วค่อยๆนึกเจาะจงลงไปที่ละส่วนครับ เช่น ช่วงอายุถ่อยไป5ปี ถูกถ่ายเวลากลางวัน ก็นึกดูว่าเวลานั้นวันไหนบ้างที่มีความเสี่ยงจะถูกถ่าย

ห้องที่เค้าโดนถ่ายมาผมไม่เคยไปครับ ภาพมันเป็นในห้องเลยดูไม่ออกว่ากลางวันหรือกลางคืน ผมแค่สงสัยว่าแฟนผมไปกับใครมา แต่คงจะไม่มีคำตอบแน่ๆครับ

naluk888

ไม่แน่ใจว่ากล้องที่ถ่ายเก็บข้อมูลภาพ สถานที่ไว้หรือไม่ เพราะกล้องบางตัวจะเก็บได้หมด แต่ต้องเปิดในโปรแกรมดูอีกทีครับ หรือไม่ก็เอาภาพมาลบตัวคนออกเอาแค่สภาพสถานที่ ห้องฯลฯเข้ามาถาม หรือให้ดีแจ้งเจ้าหน้าที่ครับ ให้ช่วยตามสืบตามจับครับ

k9g9r9

อ้างจาก: aekwatchara เมื่อ มกราคม 12, 2021, 10:35:37 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: k9g9r9 เมื่อ มกราคม 10, 2021, 08:08:38 ก่อนเที่ยง

ห้องที่เค้าโดนถ่ายมาผมไม่เคยไปครับ ภาพมันเป็นในห้องเลยดูไม่ออกว่ากลางวันหรือกลางคืน ผมแค่สงสัยว่าแฟนผมไปกับใครมา แต่คงจะไม่มีคำตอบแน่ๆครับ

เรื่องสถานที่ ถ้าแน่ใจว่าเป็นโรงแรมรีสอร์ท ม่านรูด จากภาพเราน่าจะประเมินเรทราคาห้องพักได้ครับว่า เช่นไม่เกิน500 เกิน1000-2000 อะไรแบบนี้ แล้วให้ลองเริ่มจากหาภาพห้องพักตามเว็ปจองที่พักครับ แนวคิดคือ เช่น ถ้าอยู่ด้วยกันทุกวันอาจหาจากบริเวณในรัศมีที่ทำงานไม่เกิน5กิโล ที่บ้านไม่เกิน5กิโล แล้วค่อยขยายวงไปสัก10กิโล

k9g9r9

แล้วอีกอย่างครับ แฟนคุณก่อนคบกันคบมากี่คนรับ ถ้าไม่เยอะ จริงๆน่าจะจำอายุตัวเองได้นะครับว่าช่วงนั้นคบใคร ถ้าไม่ได้คบซ้อนน่าจะคิดได้นะครับ

aekwatchara

อ้างจาก: k9g9r9 เมื่อ มกราคม 23, 2021, 09:04:38 ก่อนเที่ยง
แล้วอีกอย่างครับ แฟนคุณก่อนคบกันคบมากี่คนรับ ถ้าไม่เยอะ จริงๆน่าจะจำอายุตัวเองได้นะครับว่าช่วงนั้นคบใคร ถ้าไม่ได้คบซ้อนน่าจะคิดได้นะครับ

เค้าคบมาน่าจะ 6-7 คนครับ(เท่าที่ผมรู้นะครับ) เค้ายังว่าจำไม่ได้อย่างเดียวครับ ผมคงต้องปล่อยเลยตามเลยไปแหละครับ ขอแค่อย่ามีเพิ่มก็พอ

k9g9r9

อีกอันครับ ขนาดพิกเซลของภาพครับ น่าจะพอระบุเทคโนโลยีของอุปกรณ์ถ่ายภาพได้ครับ ยิ่งถ้าถ่ายจากมือถือยิ่งแยกช่วงปีง่ายครับ เพราะความละเอียดการถ่ายภาพของมือถึงมักจะก้าวกระโดดครับ เช่นภาพขนาด6XX*3**pixelก็ช่วงปี50-54นู่นเลยครับ