ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Darkness Circle / วงจรแห่งความมืด ตอนที่ 5

เริ่มโดย เจตภูติ, ธันวาคม 30, 2020, 03:21:25 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

timemachine68

อัศวิน รัตนแก้ว

พระเอกจะรอดไหมนี่ แฟนเก่าร้ายน่าดูแถมซาดิสต์อีกต่างหาก แต่มีลูกสาวสองคน ฮ่าๆแต่คิดก็มันส์แล้ว^_^

watanabe

บอดี้การ์ดบ้านนี้น่าอิจฉามากครับ ::Oops::

Flare cnx

larvi

aod2430

phuwon

สวัสดีปีใหม่
เอาใจช่วยเจษฎาให้รอดปลอดภัย
ขอบคุณผู้แต่งสำหรับผลงานดีๆครับ

swss2511

Navavee Stronger

เจ้านายใจดี แต่ออกแนวซาดิสนิดนึงนะ
แต่ด็มันส์ไปอีกแบบ

mspeed

โดนยิงไม่ตาย จะมาตายเพราะถูกกระทืบนี่แหละ
ว่าแต่ใช่เหรอที่เอาของหลบมาน่ะ

knightpok

เมียเก่าก้ร่านเกิน เจษจะรอดมั้ยนี่

13igboss

เจอเมียเก่าชอบเสียวแบบจัดหนักแบบนี้ เมื่อก่อนตอนอยู่กับพระเอกเป็นแบบไหนน้า

manxxx

สงสัยจ๋า จะเป็นคนเอาของไป แต่ติดใจการมีชู้แน่เลยครับ

hart

เจอคนที่ตามหาแล้ว แต่ก็ไม่รอดโดนจับเลย

saranchai

ขอให้พระเอกล้างแค้นได้นะครับเหมือนจ๋าจะโหดขึ้นกว่าเดิม คราวนี้ต้องล้างแค้นให้ได้นะ