ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part4 ตอนที่ 43 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มกราคม 06, 2021, 12:59:17 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jame32015

สวัสดีปีใหม่ครับ หยุดไปนานเหมือนนะ 55555 สงสัยต้องมีตอนชดเชยแล้ว

micky

สวัสดีปีใหม่ครับ นายโทน ขอให้ผ่านทุกเรื่องด้วยดีน่ะ

zumlee

ทำไมเนื้อเรื่องรอบนี้ ผมอ่านแล้ว อารมณ์มันเหมือนมันไม่ปะติดปะต่ออะครับ เพราะโดนไปนอกเรื่องเยอะไปไหมอะครับ อารมณ์มันเลย งง งง จะเศร้าก็ งง จะ XXX ก็งง จะฮาก็ไม่สุง แปลก ๆ ครับ

อะจ๊ากกก น้ำแรกยามเช้า ไม่ห่อกลับบ้าน โนถุง โนสน โนแค พี่พลอย

suteeboonmark

นายโทนทำเอาเราที่ติดตามมาตลอด.. เจอเรื่องพลิกล๊อคแบบชนิดเหลือเชื่ออีกแล้ว..

แฟ๊ต บอย

คิดถึงร้านเกะ...นึกว่าโดนปิดเพราะโควิดรอบที่สองแล้ว
edit:ในที่สุดนายโทนก็ได้จุบุ๊กับพี่พลอย

robot 77

น่าฆ่าล่ามจริงๆ มาขัดจังหวะ แต่ไม่เป็นไรยังอยู่อีกหลายวัน

Heero

โอ้ โดนขัดจังหวะเกมรุกซะเฉยเลย
ขอตอบแทนเทพโทนเลยนะคับ ว่ายังไม่เบื่อพี่พลอยหรอก
มีต้องรีแมทช์อีกหลายรอบแน่ๆ อิอิ

Alan

ทำไมเทพโทนมีสาวแต่ละคน มันน่าไปซะหมด จนไม่อยากเสียใครไปสักคนเลย...

lit260499

mewzira

Nekken13