ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอ ฉัน และ เขา 6

เริ่มโดย ✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰, มกราคม 06, 2021, 10:43:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

xonly-1454

พี่แมนวางแผนช่วยน้องหรือเปล่านี่ ไปชอบเจ้าโทนได้ไงนะ

chang1978

มีพี่ชายแบบนี้เป็นที่พึ่งของเจ๊หมิวได้จริงๆ

Twow

jeab2504

เจอพี่แมนสอนเชิงงงเลยจิน้องหมิว555

lamom

อ่านของโทนด้วย ถึงจะเข้าใจว่าโทนทำไปเพราะอะไร มันไม่ใช่อาการเขิลคนสวยอย่างเดียว

catmeao

พี่แมนมองขาด รู้ว่าน้องเป็นคนยังไง

dectai

เขาเรียกว่าการตบเพื่อเรียกสติ จะได้รู้ตัว

ga_mes

Pooh

ใจจริงหมิวก็ชอบโทนเหมือนกันนะเนี่ย

chapter11

รอลุ้นว่าเจ๊หมิวคนสวยจะได้พูดขอบคุณเทพโทนเมื่อไรครับ
ว่าแต่พี่แมนนี่มองคนทะลุปรุโปร่งหมดเลยนะครับ

tumsweet

เหมือนพี่หมิวจะแอบปลื้มนายโทนมานานแล้วนะเนี่ย

tumsweet

อยากเห็นหน้าพี่หมิวตอนร้องซื้ออจัง

Chan_Som

อ่านเธอ ฉันและเขา ยิ่งได้มุมมองอีกมุมหนึ่ง ในความรู้สึกของเจ็หมิวคนสวย ว่ารู้สึกแบบไหนกับเทพโทน ::DayDream::

winnythepooh

ผู้เฒ่าเซราะกราว

เพราะมีชนักติดหลังอยู่ เรื่องพี่เตย ก็เลยทำให้น้องโทนไม่กล้าพูดคุยกับพี่หมืว แล้วก็ไม่อยากอยู่ใกล้ๆด้วย พี่แมนก็อุตส่าห์วางแผนเสียดิบดีเพื่อสร้างโอกาสให้น้องสาวได้อยู่ใกล้ๆกับน้องโทนเพื่อที่จะได้คุยกัน แต่น้องหมิวก็คือ สาวสวยที่มีแต่คนเข้าหาและพยายามพูดคุยด้วยๆ ก็เลยเข้าใจว่าน้องโทนน่าจะเป็นเหมือนคนอื่นๆ เพราะไม่รู้เบื้องหน้าเบื้องหลัง ว่าน้องโทนเคยแอบกิ๊กกับเตยแฟนของตัวเองเลยทำให้น้องโทนไม่อยากคุยไม่อยากอยู่ใกล้ๆด้วย.....อิอิ