ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอ ฉัน และ เขา 7

เริ่มโดย ✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰, มกราคม 09, 2021, 11:56:30 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

okai

ฝีปากใช่เล่นเลยนะครับ.. 

ka55anova

ตอนแรกนี่มันก๋อยแปลงร่างเป็นริวกะนี่นา โทนก็โคตรเทห์ได้นะเนี่ย
อ่านจบละ อ้าวไหงโทนยังคงเป็นก๋อย+มะกรูดเหมือนเดิมเลยอ่ะ "ซื่อ"...... จริงๆ

kreetha2

หาโอกาศได้คุยกันยากมาก ลุ้นจนตัวเกร็ง

Chan_Som

พอมาอ่านเธอ ฉัน และเขา ก็ได้ความรู้อีกมุมมอง ของเจ็หมิว และเหตุการณ์ต่าง ๆ ที่ไม่ได้อยู่ร้านเกะเพิ่มขึ้น อ่านติดตามมากขึ้น  ::Dozy::

Thanee_samsung

โทนร้ายกาจมาก แค่คำพูดไม่กี่คำ+ท่าทางพร้อมบวก พวกที่หาเรื่องก็ถอยหมด นายเท่ มากโทน

n_neng

เจอสภาพนายโทนแบบนี้  เจ๊หมิวไปไม่ถูกเลย  

แฟ๊ต บอย

ไอ้ย๊ะ!!!!มาในมาดบอร์ดี้การ์ดเลยนะพี่โทน

harajugo

ไปทำงานกับพี่แมนไม่กี่อาทิตย์ พูดเก่งขึ้นมาเชียว แล้วพออยู่กับพี่หมิวสองคนจะกล้าพูดมั้ย

Mix_Xer

พี่หมิวมาแอบระบายความในใจที่มีต่อนายโทนแบบนี้ ระวังเจ๊เตยจะงอนตุ๊บป่องนะคร้าบบบ

Chan_Som

นายโทน "อีตาซื่อบื้อ" ฮ่าๆๆๆๆ ชอบคำนี้จัง แต่จริง ๆ แล้วไม่ซื้อบื้อเลย ทำเอาเจ้หมิวหลงเสน่ห์ได้ สุดยอดหละ  ::Thinking::

ppherbalife

พี่หมิวนี่ น่ารักเหมือนกันนะ น่าฟัดด้วย

game14974

จริงๆทั้งสามคนก็รักก็ผูกพันธ์กันมานานนะเนี่ย ไม่ใช่แค่ระดับพี่น้อง แต่เพราะความสัมพันธ์มันรั้งๆกันไว้อยู่ ถ้าไม่มีพี่หมิว ตาโทนกับเจ้เตยก็ได้กันไปนานแล้ว ถ้าไม่มีเจ้เตย พี่หมิวก็คงลงเอยกับตาโทนไปแล้วเหมือนกัน

วสันต์ ชาญวิทย์

พระเอกเดอะบอดการ์ด เปิดตัวเท่จริงๆ

myfino262903

หล่อแบบมีสไตร์ต้องชายโทนครับ ตามต่อไปติดๆ พี่หมิวเขียนแล้ว แล้วพี่เตยไม่อยากเขียนบ้างเหรอครับ

suaassccc