ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part4 ตอนที่ 44 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มกราคม 16, 2021, 01:33:01 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Danai Tee

testman

กับพี่พลอยนี่สุด ๆ เลยครับ

เอาจริง ๆ เข้าใจว่าหลายคนคิดถึงสามสาวแล้ว แต่ผมเองไม่อยากให้แยก อยากให้มันเป็นไปตามเวลา เพราะถ้าแยกแล้ว งานนี้คุณโทนงานล้มมือแน่ ๆ ไหนจะริวกะ สามสาว เชียงใหม่ พี่หมิว แล้วมาแยกเป็นเชียงใหม่อีก

ไปตามไทม์ไลน์เดิมดีแล้วครับ ไม่โหลดคนเขียนด้วย

brother1

::HeyHey::อ่านแล้วคิดตาม ผมว่าเหมือนผมไปนั่งอยู่ข้างเตียงดูพี่พลอยกับท่านโทน...กันเลยแต่แหมคุณล่ามนี่ก็มาบ่อยเกินนะ จัดคุณล่ามด้วยเลยดีมั้ยครับ

pankea

อ่านมาถึงบทสุดท้ายของตอนนี้จากที่เชียร์กลายเป็นแน่ใจว่านายโทนคงได้กินอาหารญี่ปุ่นแท้ๆแน่นอนครับ เอาใจช่วยให้ได้กินคุณรุกะจริงๆนะครับ

pm2015

chatjane4234

สองครั้งแล้วนะคุณล่าม เหมือนแกจะมีญาณวิเศษ เข้ามาขัดจังหวะได้ตลอด

##เอาแล้วไง แช่ออนเซนกับสาวญี่ปุ่น ##

nowhereman

ลีลาพี่พลอยนี่ร้อนแรงสมการรอคอยจริงๆ เผลอๆ เด็ดกว่าสามสาวอีกมั้งเนี่ย

โอ้วรุกะ รุกแว้วววว งานนี้ไปออนเซ็น จะได้มากกว่าแช่น้ำไหมเนี่ย

newblogspot

ข้อดีของเรื่องนี้คือความ real แต่ผมคิดว่าเนื่อเรื่องมันดำเนินไปแบบช้ามากๆครับ

Nithiwit Sakfan