ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สางแค้น (1)

เริ่มโดย twintower, มกราคม 23, 2021, 11:26:38 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

twintower

.

Leo the rott

ตัวละครเยอะมากๆ น่าติดตามครับ

Wheel of Fortune

สุดยอดอีกแล้วครับ งานท่านเขียนรายละเอียดดีมาก ติดตามทุกเรื่องครับ

Nobita Nobituta

เนื้อหาอย่างเข้มข้น ดูจะบู้น่าอ่าน แต่ชวยให้คิดว่ามีเบื้องหลังลับลมคมใน

petergg

มีไม่กี่ท่านที่จะแต่งเรื่องแนวนี้ได้ และมีน้อยมาก ส่วนมากไม่กี่ตอน มากสุด 25-26 มาลงให้อ่านบ่อยๆนะครับ ระเบิดเขาเผากระท่อม แบบละครลุงอาฉลอง ขอแค่อย่าหมดไฟก็พอครับ
อะไรกันครับเนี่ย

tumzazz_55

งานเขียนดีมากเลยครับ เขียนต่อให้จบนะครับ

แมว69

ความเข้มข้น พร้อมรายละเอียดของเนื้อเรื่อง ชวนให้ติดตาม

sammyadong

เริ่มต้นมาก็บู๊กันสนั่นแล้ว

mspeed

สุดมันส์​เลยครับ
ติดตามตอนต่อไป

นัทโตะ

สางแค้น ตอนแรกผมนึกว่าจะเกี่ยวกับเรื่องเหนือธรรมชาติไหมเหมือนกัน

turie

สนุกมากตั้งแต่เริ่มต้นเลย

Thunyawit sriradon

ขึ้นต้นเรื่องมา น่าติดตามครับ นิยายแนวนี้หาอ่านยากมากจริงๆ

1819

เปิดตัวเรื่องเริ่มได่แอคชั่น บู๊สนั่น เ เลยเล่ารายละเอียดได้ดีครับ ในช่วงแรก
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

SilentKnight

แนวบู๊ ล้างผลาญก็ดีนะครับ น่าจะมันส์ดี

ชาญวุฒิ เนระภูสี

เริ่มต้นมาก็ยิงกันแล้วเป็นอีกเรื่องที่น่าติดตามอ่านขอบคุณครับที่เขียนมาให้อ่านนะครับ