ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part4 ตอนที่ 45 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มกราคม 24, 2021, 11:38:18 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Otaza

แก้มกลับจากงานมา ผิดหวังจากลูกค้า มามะ เดี๋ยวพี่โทนปลอบให้

eternal6969

จริง ๆ มีที่พักใจมันก็ดี แต่ก็ต้องเผชิญหน้ากับความจริงอยู่ดีแหละน่า

มิ้นน่ารักจังอ่ะ

Chere Mat

ติดตามอยู่นะครับไรท์ รอจนไม่เป็นอันกินอันนอนเลยที่เดียวครับ

game14974

ขอจั่วหัวไว้ก่อนนะครับ
น่ารักครับ ทุกคนใส่ใจพี่โทนมากเลยสัมผัสได้ว่ามีใจกันจริงๆ อิจฉาตาโทนอ่ะ

nowhereman

เจ้าหญิงน้ำแข็งมาขนาดนี้แล้ว คืนนี้ท่าทางไม่ได้นอนแน่ๆ น้ำแข็งจะละลายไหมน้าา

ผิดคาดแฮะ เสือดาวทำแต้มนำไปก่อนแล้ว  แต่ตอนหน้านายโทนจะมีแรงไหมเนี่ย พึ่งกลับมาแถมปล่อยไปแล้วสองน้ำ

overspirit

aumoum

เสร็จมิ้นก่อนเพื่อน​ ไม่ได้พักผ่อนแน่ต้องเดินสายกับสามสาวก่อน

pankea

น้องมิ้นต์ดักทางเก่งนะมาสั่งกอล์ฟไว้เลย นายโทนกลับมาถึงกทม.น้องมิ้นต์จองคิวแรกเลยแต่นายโทนเพลียจากงานและการเดินทางแถมเพลียพิเศษจากพี่พลอยอีกด้วยอาจทำได้แค่นอนกอดนะ

Alligator

เจอความน่ารักของน้องสิ้นเข้าไปหายเหนื่อยเลยไหมล่ะโทนแต่ดูแล้วแบบนี้ท่าทางเหมือนจะได้ออกกำลังกาย