ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ สาขาเชียงใหม่ ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มกราคม 30, 2021, 12:35:33 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kk2016

อากาศหนาวๆ แถมมีสาวข้างกาย ถ้าไม่ติดที่ต้องทำงานเคร่งเครียดไปด้วยก็คงจะดีเนอะ หนุ่มโทน

♤judas♤

พี่พลอยอ้อนแบบนี้นายโทนจะแย่เอานะ..คุณล่ามก็อยู่ในห้อง ยังชวนไปที่เตียงอีกนะ

pssbr

densanova

มีรูปประกอบแบบนี้ สาขาย่อยเชียงใหม่น่าจะไม่ใช่แค่พี่พลอยแล้วละ

Taizen

แยกตอนขนาดนี้ มีต่ำๆสามคนแน่นอน
ว่าแต่ดูพี่พลอยอ้อนโทนตอนนี้น่ารักนะ

Chan_Som

โหยยยยย อิจฉาวุ้ย บรรยากาศโคตรดี มีพี่พลอยคนสวยอยู่ข้าง พร้อมทุกสถานการณ์ ตอนนี้มีคุณล่ามเข้ามาอีก และยังมีคุณรุกะอีกคน ไม่มีใครโชคดีเท่าเทพโทนอีกแล้วคร๊าบบผม ลุ้นต่อไปว่าจะมีโอกาสจัดกับคุณล่ามและคุณรุกะ หรือเปล่า คิดแล้วโคตรอิจฉาเลย คนอะไรจะมีวาสนากับสาว ๆ สวย ๆ ขนาดนี้  ::Angry::
อ่านจบตอนแล้ว โคตรได้ฟิน โหๆๆ พี่พลอยนี้เป็นพี่ที่สุดยอดเลย สงสัยงานนี้คงเสียน้ำไปอีกหลายยกแน่ ๆ คุณล่ามครับ งานนี้มีลุม ๒ ต่อ ๑ โคตร ๆ จะอิจฉาเทพโทน รีบมาต่อตอนต่อไปเร็ว ๆ นะ ใจจะขาดหละ อิอิ

noojane

ใจเย็นนะพ่อหนุ่มคุณล่ามนอนอยู่นะเดี๋ยวไก่ตื่น ::Grimace::

ปล​ มันกลายเป็นแบบนี้ไปได้ไงครับเนี๊ย2-1เฉยเลย

nowhereman

พี่พลอยอ้อนซ้าาาา ว่าแต่คุณล่ามมันต้องมีอะไรมากกว่านั้นแน่ๆ

น่านี้............... ::Ajark:: จะได้คุณล่ามอีกคนจริงๆหรอเนี่ย อ่านตอนก่อนซ่อนก็ตะหงิดๆแระ 555

okai

บรรนากาศจะเหมือนคู่รักมาเที่ยว ถ้าไม่าคุณล่ามนอนอยู่ในห้องด้วยนะครับ
เพิ่ทเติมครับ..
"อื้อหืม ขึ้นเลยครับขึ้นเลย มาเรียกตูว่าลิงได้อย่างไร ผมนี่หันควั่บเลย ผมเห็นคุณ=>ระกุ<=เดินมากับทีมงานของแกแหละครับ ความคิดแรกเลยคืองามใส้แล้วกู"
ทิ้งประเด็นการรวมกลุ่มเราสามคนแล้วไง