ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Darkness Circle / วงจรแห่งความมืด ตอนที่ 13

เริ่มโดย เจตภูติ, มกราคม 30, 2021, 02:20:11 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Tonpera

ดวงดีมาก ต้องจัดเมียน้อยเสี่ยค้าอีกนะจาร บอกเลยแผนการดี

ภูเขา

chipchip

sunnyman

วาง conflict เล็กๆให้ ตัวเอก ทั้งสองได้ดี นะครับ ผมว่า เรื่องมันไม่ง่ายอย่างที่เห็นแน่ๆ

Channarong Saekow

ลูกพี่เจษสุดยอดมากๆๆ แต่ต้องระวังโจษเจ้าเก่าให้ดีน่ะครับ แผนอาจจะพังได้น่ะ

dwarf

ขอบคุณ​ครับ.. เพราะความประมาทของนายหญิงเลยมีส่วนให้เจษเดินการณ์ใหญ่ได้นะเนี่ย

Tik K.

วางแผนกันมาอย่างดี แถมได้กำไรก่อนแผนจะเสร็จอีก

××Mon××

แผนกำลังไปได้สวยอย่าโดนลูกน้องจ๋าแอบเล่นซะก่อน แหม่แต่ได้ล่อสาวกันทั้งพี่ทั้งน้องเลยสบายตัวกันเลยซิสองหนุ่ม

knight18

ช่างเป็นวิธีการถ่วงเวลาที่แยบยลนัก ข้าน้อยขอคาระวะ 1 จอก  ::DookDig::

sakdi Ontong

ตอนแรกสงสารพระเอก ตอนนี้เริ่มอิจฉาแล้วครับ เก็บสาวต่อไปเรื่อยๆและอย่าลืมเมียหลวงด้วยนะ

pakykit

piya kanakit

wichan9418

singkanong

แผนจารย์เจษจะตื้นไปไหมหนอยังไงขอให้รัดกุมมากขึ้นด้วยนะอย่าล่อเป้ามากไปล่ะ