ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Hamao] Avenger : คนกินมนุษย์ [Uncensored]

เริ่มโดย oswald, มกราคม 30, 2021, 03:09:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

oswald

ไม่ใช่โดจินของ Marvel นะบอกไว้ก่อน
เรื่องนี้มีสองตอนจบครับ

ผลงานอื่นๆ ของ Hamao

Playback : หวนคืน
Sister Typhoon : พี่สาวจอมจุ้น
Summer Days : หรรษาหน้าร้อน
Diss : ทาสรักน้องซาดิสต์

thegift52

นางเอก อาจจะไม่ใช่มนุษย์โลกเพียวๆละมั้ง เป็นลูกผสมระหว่างมนุษย์กับเอเลียนอื่น หรือไม่ก็ซัคคูบัสนี่ล่ะ รอดูๆๆๆ

ppherbalife

เหมือนลักพาตัวไปขายเลย น่าจะโดนอีกหลายดอกเลยแบบนี้

MooOon

ตอนจบเหมือนมีอะไรให้น่าติดตาม นางเหมือนไม่ใช่คนปกติสินะ

ว่าเเต่ตัสน้องสาวนี่เวลากินสารหล่งของ คนก็ต้องเอากับพวก ผู้ชาย

หรือป่าวหว่า?.......เเต่นางเอกเรื่องนี้น่ารักจริง เดาว่าตอนหน้า นาง

น่าจะลูกครึ่งหรือไม่ก็เป็นเผ่าที่เก่งกว่าพวกนี้ เเล้วเอาคืนละมั้ง ?

Lonelyworm

เจ้าพวกมะนาวต่างดุ๊ด ต้องประหารด้วยการตัดจุ๊ดจู๋ววววว  ::Angry::

psycho-field

ผมว่านางต้องเป็นศัตรูตามธรรมชาติของเผ่ากินคนแน่เลย พวกนั้นอาศัยสารอาหารแต่นี่กินวิญญาณอะไรงี้
แต่ลายเส้น อ. คนนี้ปกติก็สวยอยู่แล้วแต่ผมว่ายังแข็งนะ แต่พอมาเรื่องนี้รู้สึกจะเป็นธรรมชาติกว่านะ

แมงโก้ส้นตีน

อเวนเจอร์
::Hmmm::

หรือจะมีหน่วยงานสู้กับเอเลี่ยนพวกนี้ก็ได้สินะ
และนี่คือเหยื่อตัวอย่างให้เราชมกันก่อนว่า สถานการณ์ของเรื่องเป็นยังไง
::Orz::

bigboy001

::Sweat:: จริงๆ น้องสาวก็น่าจะโดนกินตับแซนวิชซะด้วยนะ จับๆคลำๆ มันยังไม่ถึงกึ๋น
จะสแวงแกงกันทั้งทีก็ซัดกันเต็มๆไปเลยก็ได้ แต่จริงๆถ้านับเวลาสอดใส่ เอเลี่ยนมันก็ไม่เท่าไรนะ
แปปเดียวจบเกมละ แบบนี้สาวมนุษย์โลกจะมีความสุขจริงเหรอ มันไวไปหรือเปล่า?  ::Sweat::

ddcc

ผมนี่รอฉากน้องสาวเลย พามนุษย์ตัวผู้มาแก้แค้นสิ ว่าแต่หล่อนหิวอะไร กลายพันธุ์ได้?หรือแค่หิวข้าว5555

ipor

เดี๋ยวนะ......นางหิวอะไร
สงสัยว่าเผ่าพันธุ์ไหนที่มีกระเจี้ยวเหมือนมนุษย์โลกอะ

xfreestylex

คือโดนแล้วหลายพันธ์หรอ งง กับคำว่าหิว

Hungry

นางเอกน่าจะเป็นลูกสมสายพันธุ์อื่นด้วยแน่เลยตอนจบเลยหิว

Tdestiny

นางเอกโดนหลอกเฉยเลย

แอบดีใจที่มีตอนต่อมากๆครับ

phatsa

นางเอกใจดี...แต่กลับโดนหลอกซะได้

DARKAXL

ไม่ค่อยเจอแนวมนุษย์ต่างดาวเท่าไหร่แฮะ ก็สนุกใช้ได้อยู่ ว่าแต่ชื่อซาคิวบานั่นเพี้ยนมาจากซัคคิวบัสสินะ