ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ปี 2 ตอนที่ 19 : ครูเบสท์เสียสาว Pt1

เริ่มโดย nato87, มกราคม 31, 2021, 06:02:17 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

shiiba

ยอมใจลุงแกจริงๆ เจ็บตัวขนาดนี้ ยังจะพาสาวไปจัดได้อีก

Guntharad Jee

barney

อ่านมาเรื่อยๆ มาหลุดขำตรงไอ้แก่ที่ใส่เสื้อเป็ดแดงนี่แหละครับ

ตอนแรกเข้าใจว่าจะได้กันที่บ้านครูเบสท์ แต่ดันเป็นโรงแรมไปซะงั้น

kchumpot

โอในที่สุดนางเอกผู้น่ารักของเราก็ถูกเจาะรูแล้วครับขอให้อยู่บนสวรรคํนานๆนะครูจะได้เตรียมทิชชูใว้แยอะๆ

pipopnanat

::Doubt::ก้อคงต้องลักหลับนั่นแหล่ะ  ถ้าตื่นอยู่คงไม่ให้ อิอิ

virussand

ชะตาจิ๋มจะขายแล้วครูเบส สงสัยไม่รอดติดใจลุงพลแน่นอน

ryg123456

Pistol081

ลุงพลได้ rare item อีกแล้ว เบสท์น่าจะติดใจนะ ลุงแกเก่ง

err

ลุงพลคนโฉด ปฏิบัติการโหด  แอบลักหลับครูเบสท์ แล้วมันจะสนุกเหรอลุง...

vertjaune

ถึงจะรู้ล่งหน้า แต่พอหมอพลอยร้ายจริง ๆ ก็เศร้าแฮะ

skysphere

อ้าวลุง!!! ทำไมเลี๊ยวรถไป โรงแรมซะงั้นอ่ะ ไม่ไหวเลยนะ