ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สางแค้น (5)

เริ่มโดย twintower, กุมภาพันธ์ 07, 2021, 10:28:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Makoto2549

อยากรู้ว่าแคนจะทำอย่างไรกับฝน

633sqd

อย่าบอกนะว่าฝนเป็นนางเอก แต่ดูท่าจะมีเรื่องกับแคนอีกยาว ::Waiting::

bronzehead

เหมือนฝนไม่ได้สำนึกเท่าไหร่ที่โดนแคนต่อว่า

psycho-field

เจออย่างงี้ถ้าไม่แซนวิซนี่เสียเชิงนะครับ เล่นมาจัดแฟนตัวเองในห้องงี้ต้องจัดให้เข็ด

เสพสม

ยังนึกไม่ออกว่า ฝน จะมีส่วนอะไรสำคัญมากในเรื่องนี้?

soon

ฉฉิ่งตีกัน ชช้างช่วยผสมโรง

po3026

มีเลส ก็ต้องมีสวิงด้วย มันเป็นของคู่กัน

mod_dum

ชอบบทฉิ่งจริงๆ คับ เขียนไล่อารมณ์ได้สนุกมาก

vigo3820

สุดท้ายน้องฝนก้อเอาทุกอย่างเลย...

เดช12341

ความลับแตกอย่างนี้ฝนจะได้เล่นดนตรีไทยอีกหรือเปล่า

noker

ฝนได้ทั้งชายและหญิง สุดยอดจริงๆ

soidao

ตัวละครทุกตัว มีปมเบื้องหลังทั้งหมดเลยนะครับ ชอบครับแนวนี้เป็นกำลังใจให้เขียนงานดีๆออกมาครับ

tree0107

โผล่มาแล้วหนึ่งปมที่ว่าทำไมหมวดแคนถึงต้องตั้งฉายา แพศยา ให้น้องฝน

chipchip

เนื้อเรื่องเริ่มเข้มข้นขึ้น

biggiggog

งานนี้เลยหายสงสัยว่าทำไมแคนถึงไม่ชอบฝน
ขอบคุณครับ