ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

คุณแม่สอนเสียว ตอนที่ 16 (ปลดปล่อย)

เริ่มโดย Farewell, กุมภาพันธ์ 10, 2021, 02:31:52 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ท่านคิดว่าควรรักษาอาการนิมโฟมาเนียของวิภาหรือไม่?

ควรรักษา
187 (61.9%)
ไม่ควรรักษา
115 (38.1%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 302

ปิดโหวตแล้ว: กุมภาพันธ์ 15, 2021, 02:32:51 หลังเที่ยง

talaxman

ไม่ต้องรักษาหรอกครับ มีหมอเป้คอยฉีดยาให้อยุ่แล้ว

sonly

Phoenix-x

อยากให้รักษาแบบยังคงไว้ซึ่งความร่่่่านแต่ไม่มั่วครับ 

YoRHa2B

เหมือนว่ารักษาแล้วก็อาจจะไม่หายขาดนะครับ

Anawat Por

หมอสวยๆอย่างนี้รักษาไปยาวๆเลยพามาหาเป้ด้วย

astaxantine

เปิดมาเห็นก็ของขึ้นเลยนะครับ เมื่อยแขนอีกแล้ว

naw

kayzero

ไม่ควรรักษาหายนะครับ กำลังรอฉากคุณแม่สวิงกิ้งอยู่เลย  ::JubuJubu::

guzzpai

หมอชื่อปิ่นซะด้วย เตรียมเข้าฮาเรมตระกูล ป. ได้เลย

aod123

Moo Muzz

ใจนึงก็อยากให้หายนะ แต่อีกใจก็ไม่ดีกว่า สำหรับอาการของวิภา แตาคุณหมอท่าทางจะแซ่บน่าดูนะครับเนี่ย

ice9292 Scathach

แม่วิภานี่แหละแจ่มมากค่อยรักษาตอนจบก็ได้ครับเอาให้เป้สนุกกับแม่วิภาเยอะก่อน

1145nineza

สังวรณ์ ศิริไสว

::Oops::วิจะรักษาได้ไหมหรือจะโดนเป้กะหน่ำ

Long Sakorn