ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จิตบำบัด Seasons 2 EP 1

เริ่มโดย Khawnkaow, กุมภาพันธ์ 11, 2021, 09:21:54 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Khawnkaow

จิตบำบัด  Seasons 2  EP 1
ภาพตัดมาที่บนรถ จาก  Seasons 1 ::Falling::
"พี่แก้ม ยกมือไหว้แม่แล้วตอบเบาๆ ว่า "นู๋ยินดีเป็นลูกสาวแม่คะ">>>>พร้อมกับส่งรอยยิ้มมาให้เราอย่างอบอุ่น"......เรายิ้มตอบ >>>>>> สิ่งที่เราคิดต่อคือ แล้วพี่ตองจะทำอย่างไร >>>>>สีหน้าเราออกกังวล จนแม่เราพูดกัพี่แก้มว่า  แก้มยังคบกับตองอยู่ใช่ไหม......... แล้วถ้าแก้มรับน้องเป็นแฟนแก้มแล้ว ตองจะคิดอย่างไร >>>>> เฉียบอะ เรานึกอยู่ในใจ>>>>แต่แม่เรารู้เรื่องพี่ตองได้อย่างไรหว่า>>>>>
พี่แก้มตอบว่า ข้าวกับตอง เคยเจอกันแล้วค่ะแม่ ตองไม่ว่าอะไร ตอนนี้ตองไปเรียนใกล้จะจบแล้ว  แม่เราถามต่อว่า  ตองเค้าจะเสียใจไหมแก้ม>>>>>>  พี่แก้มตอบว่า เราคุยกับสามคนแล้วค่ะ แก้มคิดว่าไม่มีปัญหาค่ะ>>>>ส่วนตองเองนางมีแฟนอีกคนที่อยู่สิงคโปร์ คนนี้เป็นแอร์ค่ะ>>>>>หะ>>>> พี่ตองแม่งเจ้าชู้ได้ใจเลยหวะ>>>>>เรานึกในใจ
แม่เราหันมามองเราแว๊ปหนึงแล้ว พูดว่า >>>>>ข้าวรู้จักรัก รู้จักคิด รู้จักโตนะ ทุกสิ่งอย่างมันอยู่กับเรา>>  มีแฟนแล้ว เลิกงอนแบบเด็กๆ เข้าใจพี่เขาเยอะๆ>>> >เป็นเด็กกว่าเขาคุยกันพี่เค้ามากๆ อย่าเป็นเหมือนบ้านเราที่ไม่ค่อยคุยกัน>>>>
แม่มาส่งเราที่มหาวิทยาลัยก่อน เรายกมือไหว้แม่กับพี่แก้ม แล้วหอมแก้ม แม่แบบที่เราเป็นปรำจะ แล้วเรากะหอมพี่เค้าไปหนึ่งฟอด แล้วบอกว่าทำงานให้สนุกละ  หันไปบอกแม่ว่า แม่กะเหมือนกันนะค่ะ  วันนี้ข้าวอยากกินกะหล่ำผัดน้ำปลา แม่ทำให้หน่อยนะ>>>> แม่บอกว่าได้แม่กลับบ้านไปจะทำให้>>>แก้มละอยากกินไรไหม วันนี้เลิกงานแล้วไปกินข้าวที่บ้านนะลูก>>>> นู๋ว่าจะไปเอาเสื้อผ้าบางส่วนมาไว้ที่บ้านแม่นะค่ะ แม่จะว่าไหม ค้างที่บ้านแม่บางวัน แล้วให้ข้าวไปค้างที่คอนโดแก้มบางวันนะคะ
>>>แม่พยักหน้า และบอกว่าได้ แต่แก้มต้องบอกแม่ทุกครั้งที่น้องไม่ได้นอนที่บ้านแม่นะ>>>>
แล้วเดินเข้าไป พี่ก้าว รออยู่หน้าประตูแล้ว เราทักทายพี่ก้าวแล้วกำลังจะเดินไป พี่ก้าวรีบวิ่งตามเรามาแล้วบอกว่า ข้าวเป็นอะไรโกรธพี่หรือ ป่าวนะข้าวไม่ได้โกรธ เราพูดเสียงแบบสำนึกผิดและนึกถึงภาพอวัยวะบางส่วนที่มันขยายตัวขึ้น>>>> แค่เขิล พี่นะ>>>>เลิกเรียนแล้วไปกินไอติมกันไหม ร้านนี้เค้ามีเมนูใหม อยากให้ไปลอง>>>พี่ก้าว ชิงพูดก่อน เป็นเดทแอร์ เพราะตอนนี้เราหน้าแดงมาก>>>ข้าวเลิกเรียนตอน 11 โมง แล้วมีเรียนอีกที บ่าย3 นะ ถ้าจะไปก็ไปช่วง 11  โมง ตอนเย็นต้องกลับไปกินข้าวบ้าน>>>>เย็นนี้พี่ไปส่งได้ไหม>>>เอ่อ คือ ไม่ได้ค่ะ จะบอกพี่ก้าวไงดี เอาอย่างนี้ดีกว่าค่อยไปวันหลังนะ วันนี้ มีพี่สาวเค้าจะกินข้าวกัน พี่ไปไม่สะดวกหรอก>>>>
" จริงๆ แล้วตอนนั้นเราสับสนกับเพศสภาพและความชอบจริงๆ พี่แก้ม อบอุ่นเหมือนเราอยู่กับพี่สาว แล้วบทอัศจรรย์ ของเรากับพี่แก้ม มันเป็นแบบนุ่มนวล ถนอมการใช้งาน แม้ว่าเราจะมีกางเกงในทอม ที่มีของจู๋เทียม หรือเจ้าสองหัว แต่สิ่งที่ข้าวชอบที่สุดตอนนี้ คือ ไข่สั่นแบบที่อยู่ในรูปผีเสื้อ มันเป็นจู๋น้อยเล็ก เวลาสวมเหมือนกางเกงใน เอาจู๋น้อย เข้าไปมันเข้าไปประมาณหัวจู๋ปกติละค่ะ แล้วเปิด มันจะสั่น จะเกร็งไปละ ยิ่งได้กระตู้นจาลิ้น นุ่มๆ บริเวณแก้มก้นหรือท้องน้อยนี้่ ข้าวฟินส์ได้ทั้งคืนละ
ส่วนกับผู้ชาย พี่ตั้ม กับพี่หนุ่ม มันเหมือนไม่สุดเพราะพี่เข้าเข้าได้แค่หัว แล้ว พี่เค้าเสร็จเร็วมากไม่ถึง สองนาที ส่วนของพี่โอม เป็นคนแรกที่ได้ความสาวไป แต่มันกะเพียงช่วงเวลาไม่นานนักที่ข้าวฟินส์แบบคนต่างเพศเข้าทำกิจกรรมร่วมกัน แต่ก็น่าแปลพี่ทั้งสามคนใช้เวลาบนเรือนร่างข้าวไม่มีใครเกิน  5 นาทีเลยสักคน  ทีกับพี่ข้าว พี่ตอง นี่ ได้เป็นครึ่งชั่วโมง มันกะแปลก " ข้าวจะเล่าเรื่องสวิงกับพี่ๆ ผู้ชายในตอนหลังๆ นะคะ
สไตล์อย่างข้าวพี่ตอง พี่แก้ม กลุ่มหญิงรักหญิง เขาจะเรียก เชอรี่ ค่ะ 
จริงๆ แล้วพี่ก้าวนี่ก็เป็นทางพิสูจน์ความสุขทางด้านนี้ได้เหมือนกันคิดแล้วก็มีอารมณ์เหมือนกัน>>>> พี่ก้าวแตะไหล่เรา เป็นไรไป อ้าวเรานึกเพลิน  11 โมงพี่รอ ที่ทางออกละกันนะ เจอกันนะ  เรารีบตัดบท แล้วเดินต่อ เพราะใจปฏิเสธตอนแย็น
ต่าย กาน เหมย ยิ้มให้ข้าว ข้าวเลยเอาขนมที่ติดมาให้ มากินขนมกัน>>>> ต่าย แซวเป็นไงกับพี่เก้า ไปถึงไหน>>>ก็ไม่มีไร พี่เค้าไปส่ง กินข้าวเย็นที่บ้าน ตอนเช้าก็มารับ>>>> ต่าย จับแขนเราแน่น จริงอะโหยย แบบนี้ข้าวกะเรียบร้อยกับพี่เค้าแล้วดิ>>> บ้า  ใครจะมีอะไรเค้าอยู่บ้านนะไม่ใช่บ้านอยู่หอพักเหมือนพวกตัวเนอะ บ้านมีคนเยอะ จะมีอะไรกันได้ได้อย่างไร >>>> กาน เปรยว่า ถ้าบ้านไม่มีคน สไตล์อย่างข้าวนะน่าฟินส์ดีนะ พูดพลางเอามือมาจับหน้าอกเรา... อุ้ยๆ กานบอก อะไรนี่นมยังแข็งอยู่เลย แหมแบบนี้กานว่า ผู้ชายชอบแนะ  ว่าแต่ข้าวนะ เคยมีอะไรหรือยัง>>>>เราเงียบ>>>เหมย พูดต่อแบบนี้ เงียบๆ นี่คงฟาดเรียบใช่ไหม>>>>> เราพ่นลม หายใจ แล้วบอกว่า>>>> ยังจ๊ะ ยังซิงอยู่เลย(โกหกชัดๆ)>>>>เสียความสาวให้กับนิ้วตัวเองนี่ละ>>>>กางนิ้วมือออกมาให้ดู>>>>
ต่ายหัวเราะ แล้วบ่อกว่าเชยจัง เราโตแล้วนะ เรามีอะไรกับผู้ชายได้>>>>ต่าย เหมย กาน   ก็มีกันหมดละตั้งแต่ ม.ปลายแล้ว>>>>,มีแต่ตัวนี่ละที่ไม่เคย>>>>แล้วเราก็หัวเราะกันอย่างสนุก 
เห้ย เราปวดฉี่ อะเราไปฉี่นะเราพูดขึ้น แต่จริงๆ เราแฉะหนักมา อยากไปปลดปล่อย>>>  เราไปด้วยเติมแป้งแล้วได้เข้าเรียน  เหมย พูด>>>>เห้ยๆ นี่พกแป้งมาแต่งระหว่างวันด้วยหรือ เราถาม>>>>กาน จับแก้มเราแล้วบอก ใครเขาจะเหมือนเธอละ แต่งหน้ามาจากบ้านทั้งวันเค้ากะต้องเติมสวยระหว่างวันกันละ>>>> เอออ จะไปยัง ถ้าไม่ลุก เราจะฉี่ตรงนี้แล้วนะ เราตัดบท>>>>ฉี่เลย เราจะได้ดูชัดๆ เหมยบอก อยากเห็นหมี ของเด็กซิง ว่ามันจะเป็นอย่างไร>>>>เราหัวเราะ แล้วพวกเราไปห้องน้ำ
ข้าว เราขออะไรอย่างดี>>>>เหมยถาม.....อะไร เราตอบ....ตอบมาก่อนว่าได้ไหม....เหมย เราปวดฉี่ ตอบมาก่อนว่าได้ไหม เอออ ได้จะเอาอะไรว่ามา  เราตอบไป>>>>เราอยากดูหมี แกวะ ดูตอนฉี่ได้ไหม  อีบ้า  เห้ย แก ตอบรับแล้วนะข้าว  เอออ ปวดฉี่จะตาย เราถลกกระโปรงขึ้นที่เอว ถอดกางเกงซับใน กับกางเกงใน ลง แล้วฉี่ออกมา>>>> เหมย ถามว่า ข้าวแก ยังใส่ซับในอีกหรือวะ แม่งโตแล้วนะเว้ย แล้วกางเกงในแก นี่เหมือน พวก first ฺBra เลย ไม่หาแบบมีลูกไม้หรือจีสตริงมาใส่วะ พูดพลางเหมย ถลกกะโปรงขึ้น  โหยให้เราดู.... แม่งหน้าเกลียดว่า ใส่เข้าร่อง แม่งเจ็บตายห่า >>>>เห้ยมันฟินส์นะเว้ย  เรากำลังทำความสะอาดหมี ด้วยน้ำ ยืนขึ้น เพื่อใช้ทิชชูซ้บให้แห้ง เหมยดูอย่างใจจดใจจ่อแล้วปิดประตูห้องน้ำ  ข้าวฉันขอนะ ขออะไร เหมยไม่ตอบเอาลิ้นมาเลียที่หมี ทันที เห้ย อย่างจั๊กกะจี้  อย่า อย่า ปากเราร้องห้าม แต่มือเรากดหัวเหมยแน่น>>>>>เราเริ่มครางในลำคอเบาๆ  แล้วกระตุกร่างเราหลายครั้งในเวลาอย่างรวดเร็ว ปกติ เราเสร็จเร็วมากค่ะ เป็นพรสวรรค์หรือเปล่าก็ไม่รู้ ....... พอแล้วเหมย เราจับเหมยยืนขึ้น เห้ย ยังไม่อิ่มเลยขอเลียอีกหน่อย เลียมันส์มาก หมีไม่มีขน หอม แล้วน้ำก็หวาน ใช้สบู่อะไรวะ เราไม่ตอบแต่เด้งเอวขึ้น รับกับลิ้นของเหมยที่ เร่งความเร็วอย่างเต็มที่ จนเราน้ำแตกใส่ปากเหมยอย่างเนื่องนอง  เหมยยังกระหน่ำลิ้น แล้วพูดออกมา อีข้าว น้ำแกนี่ สุดๆ เลยหวานมาก  เราพูดพอแล้ว>>>แต่เหมยัง ลงลิ้นให้เราอย่างต่อเนื่อง จนเราเผลอครางอย่างดัง>>>> ต่ายกับกาน เคาะประตูห้องน้ำ แล้วพูดว่ามึงจะเลสกันแค่สองคนหรือว่ะ กูก็อยากดู กูล็อคประตูห้องน้ำแล้ว มึงเปิดประตูออกมาเลย เล่นกันข้างนอก มีกระจกด้วยฟินส์นะมึง  เหมยเปิดประตูแล้วดึงเราออกมาเลียอีกรอบ เราเริ่มอ่อนแรง จากลิ้นของเหมย กานเข้ามาจับนม ปลดเสื้อ ปลดชั้นไหม สามสาวมันหัวเราะหนัก อีข้าว มึงนึ่ ไม่หาชั้นในสวยๆ มาใส่วะ ใส่เหมือนพวก first bra เลยแม่งเชย นี่กูว่าแล้ว ช้ั้นในแม่งไม่มีฟองน้ำ นมเต็มเลย แข็งดีฉิบหาย  มันปลอดกระโปรงตอนนี้เราเปลือยหมด โห?? ซ่อนรูปจริงๆ เลยแก  หัวนมยังแดงอยู่เลย พูดแล้วกานใช้ลิ้นเลีย  ส่วนต่ายเอามือเราไปเขี่ยหมีตัวเอง ข้าว เดวเราขอต่อนะทำให้เราด้วย>>>>> เหมย  จับเรานอนลงกันพื้นเพื่อได้เลียถนัดๆ ตอนนี้เหมยเอานิ้วใส่เข้าไป โอ๊ย เจ็บ>>>เราร้องลั่น>>>มึงจะใส่ทำไมสามนิ้ว อิบ้า>>> แม่งซิงจริงๆ กูกว่าละ  เหมยพล่ามตอบ  กูอยากได้แบบนี้จริงๆ เหมยระดมลิ้น พร้อมสอดนิ้วก้อย ดึงเข้าดึงอออก ส่วนต่ายเอาหมี มาคล่อมหน้าเรา เราเลียด้วยอารมณ์ ที่ส่งต่อกันมา จนต่ายเอาหมีกดที่หน้าเรา เรารู้สึกถึงน้ำที่แตกออกมาอย่างเนืองนอง >>>>เสร็จจากต่าย กาน ก็คล่อมหน้าเราเหมือนต่างๆ เราใช้ลินให้จนกานเสร็จไปอีกคน ส่วนยัยเหมย เราแก้แค้นด้วยการ เอานิ้วใส่เข้าไป แทบไม่น่าเชื่อเลยว่าขอเหมยเราใส่ได้ 4 นิ้ว โหย>>>>แม่เจ้า>>>>เราทำจนเหมยเสร็จ ล้างหน้า ล้างหมี แล้วขึ้นไปเรียนด้วยกัน>>>>
11 โมงแล้ว>>> เหมยถามแกไปกินข้าวไหนว่ะ เราตอบแบบเพลียๆ เพราะเสียน้ำไปเยอะ>>เออ พวกแก... ไปกินไอติมกันไหม  พี่ก้าวนัดฉันไว้.... ไปด้วยกันนะ ฉันไม่กล้าไปคนเดียว เราเล่าเรื่องตอนซ้อนมอเตอร์ไซค์ให้ฟัง  ต่ายถามเลยใหญ่ไหมวะ แกโดนแล้วหรือ อิบ้า ฉันไม่เคยเห็นแค่จับ ฉันกะหน้าแดงแล้ว....โหย อิ อินโนเซ้นท์   กาน พูดออกมา กูว่าพวกเราไปกินไอติมกัน ฉันอยากกินไอติม>>>>ไอติมพี่ก้าวพี่เก้านี่ละ>>>>  เราพ่นลม แล้วนึกในใจ  นี่พวกเมิงยังไหวกันอีกหรือ ตรูหมดสภาพละ>>>>
เรากำลังเดินไปจุดนัดพบ โทรศัพท์ ดังขึ้น เรามองที่หน้าจอ แล้วพ่นลมหายใจอย่างแรง แล้วกดตัดสายหลายรอบ>>> ต่ายถามไม่รับโทรวะ>>>> พี่สาวกูโทรมา แม่งมีธุระอะไรก็ไม่รู้ เอออ รับกะได้วะ เมิงเดินไปหาพี่ก้าวก่อน เราพูด>>>>เรารับโทรเสียงแหลมๆ ดังมาแต่ไกล>>>แกอยู่ไหน>>>ก็อยู่มหาวิทยาลัย ไม่ได้อยู่บ้าน นี่เพิ่งเรียนคาบเช้าเสร็จจะไปกินไอฺติม เรียนบ่ายอีก อ้อเย็นนี้กลับไปกินข้าวนะ แม่ทำผัดกะหล่ำน้ำปลา>>>>อีนี่ พล่ามเยอะ>>>>ออกมาเจอฉันที่หน้ามหาวิทยาลัยหน่อย เร็วนะ ฉันจอดรถรออยู่เดวจะโดนตำรวจเรียก นางพ่นคำออกมาแบบไม่เกรงใจ  เราเดินไปบ่นไป  นางโทรจิกเราอีก  อีนี่ ทำไมช้านัก  โหยจะให้วิ่งไง  แม่งจากคณะไปหน้ามหาลัยมันไม่ได้เร็ว กว่าจะเดินไปถึง อยากเร็วก็ขับรถเข้ามาดิ>>>>.ให้คนไม่มีรถเดินไปหาก็ต้องรอหน่อยเราตอบ>>>เสียงเขียว มาทันที  มึงไม่ต้องพูดมาอีข้าว กูต้องให้มึงไปธุระกับกูด่วนเร็วๆ>>> เอออ  ทีหลังกะบอกก่อนดิว่ารีบ ถ้ารีบนักไม่มาเมื่อวาน>>>>เราเถียง>>> เดี๋ยวมึงโดน>>>> เราเห็นกลุ่ม เหมย ต่าย กาน พี่ก้าวยืนคุยกัน เราบอกว่า เราต้องไปธุระกับพี่น้ำ ไปกินกันก่อนเดวตามไป
เรารีบเดินไปหานาง  นางลงมาจากรถ เอานิ้วจิ้มหน่้าเรากลางถนน คนมองกันเต็ม รวมถึงกลุ่มเพื่อนเราและพี่ก้าว  >>> ทำอะไรเป็นเต่าอยู่นั่นละ>>> ขึ้นรถเลย จะไปซื้อของให้แฟน ไปเลือกให้ด้วย ขึ้นรถ นางผลักเรา>>> เรานั่งแบบเซ็งๆ >>>> นางพูดต่อว่า จะซื้อของให้พี่กร เราถามว่าพี่กร คือใคร อ้าวกะแฟนพี่ไง  นางเปลี่ยนน้ำเสียงทันทีเพราะได้สิ่งที่ต้องการแล้ว  นางเป็นอย่างนี้ละ>>>>แล้วนี่จะซื้อในโอกาส  เยี่ยงใด เราเริ่มกวนตรีน>>>>วันเกิดเขาอาทิตย์หน้า  โหว ตั้งนาน ซื้อวันศุกร์กะได้ไหม >>>เอ๊ะ ฉันจะซื้อวันนี้แล้วแกต้องไปเลือกให้ฉัน>>> เออ  เสียงโทรศัพท์เรา ดัง เรากดรับสาย ดีคะพี่แก้ม>>> กินข้าวยัง ปลายสายพูดแบบห่วงใย ยังค่ะข้าวไปซื้อของกับพี่น้ำก่อน เสร็จแล้วคงกินล่ะ พี่แก้มไปเก็บของที่คอนโดมายัง วันนี้อย่าลืมมากินข้าวเย็นนะ>>> เพิ่งออกไปเก็บมา กำลังจะไปกินข้าวค่ะ>>>เราสะดุ้งทันทีเมื่อได้ยินเสียงข้างๆ>>>ใคร  ใคร>>> พี่แก้ม แฟนน้อง>>>เราตอบแบบเบาๆ ขณะที่พี่แก้มยังคงฟังสายอยู่>>>พวกผิดเพศ น่ารังเกียจ รีบเลิกๆ ไปเลยนะ ไม่ชอบพวกนี้>>>เราขึ้นเสียง เห้ย น้องชอบของน้องแบบนี้ เกี่ยวไรวะ หมี กะของน้องไม่ใช่ของพี่จะแบบให้ใครมันก็เรื่องของน้อง>>> มันคือความสุขทางใจป่าววะ>>> พี่แก้ม ตะโกนปลายสายออกมา เราได้ยินแว่วๆ ว่า ข้าว สูดลมหายใจลึกๆ กลั้นไว้ หะ อะไรนะพี่แก้ม พี่แก้มย้ำคำนี้ สองครั้งแต่ไม่ทันแล้ว เพี้ย???? แก้มเราแดง เพราะฝ่ามือนาง อย่ามาขึ้นเสียง หรือเถียงกับกู รู้ไหม อีนางรอง มึงนะรองกูทุกเรื่อง>>>>เราเงียบ แล้วคุยกับพี่แก้ม นู๋วางสายก่อนนะ น้ำตาไหลเป็นทาง
พี่แก้มโทรมา....เราบอกว่า ถึงห้างแล้ว เราเลือกของก่อนนะ เราเดินตามหลังนาง นี่กะเป๋าฉัน ถือให้ด้วย มันแพงนะ>>>ชีวิตเรากับพี่สาวนี่ช่างคอนทราสกันจริงๆ ขณะที่เราใส่เสื้อตัวใหญ่ กระโปรพรีสยาว หน้าตากะไม่ค่อยแต่ง อย่างดีก็แค่รอพื้น แล้วทาแป้งตลับ หรือแป้งฝุ่น ถือถุงผ้า นั่งรถเมล์ ไปมหาวิทยาลัย  ส่วนนาง ขับรถ ใส่เสื้อตัวฟิต กระโปรงสั้น รองเท้าส้นสูง แต่งหน้าและแต่งตัวเฉี่ยว   ด้วยเหตุที่นางเป็นคนเก่ง สอบเข้าคณะที่เป็นที่นิยมของครอบครัวและเรียนได้เกรดดีๆ ตอนนี้ นางได้ที่ทำงานที่ดี>>>
เอ่อ แล้ว พี่กร นี่เค้าเป็นคนอย่างไร แล้วชอบอะไรเราได้แนะนำได้ถูก เราถาม>> เค้าเป็นคนนิ่ง สุภาพ เป็นกันเอง ผู้ดี>>>รวย ควยใหญ่ว่างั้น>>>>เรากวนตรีน แต่นางคงไม่ได้ยิน เพราะมันแต่จับจ้องของนั้นโน่นนี่อยู่ >>>> งั้นเอาแบบนี้ เสื้อเชิร์ตสีฟ้า กับน้ำหอมไหม เค้าคงใช้อะ>>>เออใช่ แต่ทำไมต้องสีฟัา  สีฟ้านะ มันเป็นโทนสบายตาเราตอบ.... ส่วนน้ำหอม เอาแบบกลิ่นสบาย แบสปอร์ตไหม เราเสนอ>>> ทำไมแก รู้วะ ว่าสไตล์เค้านะชอบแนวนี้  เก่งวะ ฉันคิดตั้งหลายวันไม่ได้เลย ตรงกันในภาพลักษณ์เขาเลย>>> เราพูดดังๆ ต่อว่า บางครั้งคนฉลาก ก็โง่ในบางเรื่องได้ค่ะ เราพูดเบาๆ แล้วก้มหน้า>>>>งั้นเราไปที่เค้าเตอร์กัน>>>ใช้เวลาแป๊บเดียวในการเลือกซื้อ ห่อของขวัญ>>เรายื่นกระเป๋าให้  ได้ของครบแล้ว ข้าวกลับไปเรียนนะ>>>>นี่มันจะได้เวลาเรียนของแกแล้วนี่นา ฉันขอโทษไป ฉันไปส่ง ได้เลยไปทำงานต่อ>>>> แล้วนางก็มาส่งเราหน้ามหาวิทยาลัย>>>>เราเข้าคลาส แต่ไม่เห็นสามสาวนั่นกลับมาสักที>>>เราถามเพื่อนคนอื่น เค้าถามเรากลับว่าไม่ได้ไปกับเราหรือ  เห้ย ไปไหนหว่า>>>
เราโทรไปหาต่าย ได้ยินเสียงครวญครางและเสียงเนื้อกระทบเนื้อของเหมยลั่น เห้ยเกิดอะไรขึ้นวะ เหมยมันเป็นไร ไม่เป็นไร>>> ฉันเสียดายที่แกไม่ได้มา พี่ก้าวแม่งสุดยอดเลยว่า จัดพวกฉันครบสามคน แม่งยังไม่แตกเลย มึงมาอีกคนไหมข้าว>>>แล้วมึงจัดที่ไหนเนี่ย>>>>เราถาม  หอกูนี่ล่ะตามมาเร็ว มาเปิดซิงเหอะ แมมมมใหญ่สัด ฟินส์นะมึง>>>>เราตอบสั้นๆ ว่า เอาให้สนุกนะเมิง อย่าลืมป้องกันละ  มันตอบว่า สดๆ นี่ละสนุกดี>>>> เราวางสายแล้ว พ่นลม แล้วเดินเข้าห้องเรียน>>>> จนเลิกคลาส เราโทรถามต่าย อีกรอบ เป็นไง ยังไม่กลับอีกหรือ แล้วอาจารย์สั่งให้ทำรายงาน พวกแกอยู่กลุ่มเดียวกันฉันนะ>>>ได้ๆ  เออ มึงเดวพรุ่งนี้คุยกันนะ กู อีเหมย อีกกาน ขอนอนก่อน ฟินส์ฉิบ::::::: เอออ มึงอย่าลืมซื้อยาคุมฉุกเฉินกินละ ท้องมาจะวุ่นวาย  เรากลับบ้านละ>>>

1819

น้ำพี่สาวร้ายจังเดาว่าต้อนหลังต้องเสียทรงแน่่่ๆโดนนอกใจ ส่วนเก้านี่โคตรโชคดีเลย 4pเลยที่เดี่ยว  
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

peddo

อ่านงงๆนิดหน่อยเพราะไม่แน่ใจวรรคตอน แต่พี่น้ำกับพี่ก้าวนี่เด็ดมาก น่าจะจัดกันเองสักที น่าจะแอบร้ายพอกัน

swbkk

เรื่องมันจะนัวๆเนียๆอยู่ ต้องค่อยๆอ่านด้วยอารมณ์ของสาวๆตามไปจึงจะฟินตามไปด้วย แต่ก็สนุกดีครับ