ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Itou Ei] Tonari no Kanojo | แฟนสาวข้างบ้าน [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กุมภาพันธ์ 12, 2021, 07:14:29 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bigboy001

::Sweat::
ดูเหมือนนางเอกจะชอบกินเด็กจริงๆแฮะแล้วยังนัดมากินเรื่อยๆด้วย
ถามว่าหลั่งเร็วไปไหมมันก็แหงะหละต้องฝึกกันอีกนานเลย

kpnttn

mspeed

Peter Taowating

ดูทรงแล้ว เหมือนเปนครั้งแรกของไอ้หนุ่ม   เลยตื่นเต้นแตกเร็ว ค่อยเหมือนชีวิตจริงหน่อย 555 รอชมเรื่องเต็มๆ น่าจะสนุกครับ ::Glad::

ipor

น้ำแรกใส่ร่องนม น้ำสอง น่าจะนานกว่านี้นะ หรือว่านายจะเป็นประเภท แตกเร็ว แต่แตกได้หลายรอบ

prota

เรื่องนี้สั้นจังเลย ไปไวมาก จะมีต่อไหมน้า มาคล้ายเกริ่นเรื่อง ถ้ามีต่อก็ดี ขอบคุณครับ

Oceankings1234

สรุปกำลังฝึกวิชาอยู่สินะ

ถ้าฝึกไปอีกซักสามสี่ครั้งรับรองเอาไปโม้ได้แน่นอน

BabyFace

สาวข้างบ้านนมใหญ่หุ่นดีน่ากอดมากๆ   แต่รู้สึกว่าหนุ่มน้อยของเราจะไก่อ่อนสอนขัน  แต่ของอย่างนี้ฝึกซัก 3 ยก  รับรองสาวเจ้าจะติดหำเลย  100 ทั้ง 100 ชีวิตจริงก็เหมือนกันนะ

joulez

อิหยังนิ เปิดเรื่องมากะเสียบกันละ แถมมีซ่อมด้วย น่าสนใจ

Kit.m555

นึกว่าโหลดหน้าไม่ครบ
มาถึงใส่กันที่ร่องนมเลย ::Shower::
EDIT : ประสบการณ์แค่นี้ต้องซ้อมหลายรอบแล้ว ::Evil::

asdw

ไปยังงัยมายังงัย พระเอกแตกไวจัง
ต้องซ้อมบ่อยเลยนะ

nagatobimaru

มาถึงก็ใส่กันเลยแบบนี้ แสดงว่าสอนเด็กน้อยขึ้นครูสิเนี่ย
แต่ดูจากทรงแล้วเดี๋ยวพระเอกสกิลเยอะขึ้น สาวเจ้าต้องมาคุกเข่า กวางเหลียวหลังแน่ๆ

พจแมว เมี๊ยว

นางเอกสุดจัดครับ เหมาะ ตั้งแต่ต้นเรื่องยันท้ายเลย

gfthebc

ยังงี้​ต้อง​ได้​ฝึก​กัน​ทุกวันและ​ก็​บ่อยๆ​แน่ๆ​เลย​ครับ​ จน​กว่า​จะ​ทำให้​สาว​เจ้า​พอใจ​ได้​ ถึง​ตอนนั้น​ก็​อยาก​ให้​ติดใจ​กัน​และ​กัน​ครับ​

time288

เปิดมาก้ซัดกันเลยหรอ
มันน่าจะมีเรื่องราวก่อนหน้าแน่ๆ
ผช ต้องฝึกอีกเยอะ เรวเกิ๊น55