ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จ้าวโลก EP.3 (NTR/Harlem/Super Power)

เริ่มโดย llOUllnJllUUllSJllSJ, กุมภาพันธ์ 24, 2021, 06:59:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kenwin

กับแทนท่าทางไม่ต้องใช้พลังก็ได้

onimugae

Dragora

หรือจะเป็นองกรอะไรสักอย่าง

ntcomX

งานนี้ต่อได้เป็นจ้าวโลกแน่ๆ ::Hmmm::

psm_mach

พลังพิเศษแบบนี้มีหลายคนด้วยเหรอครับ แถมมีฝรั่งด้วยจะกลายเป้นองค์กรลับเหมือน x-men หรือเปล่า

ZeldaZ

ชอบแนวนี้นะครับ สนุกตื่นเต้นดี แต่ต้องพยายามเติมปมเรื่องเข้าไปหน่อย ไม่งั้รพอผ่านไปหลายๆตอนอาจจะฝืดๆได้ครับ

Birdza

Omegaeiei

toremo

เอาแล้วไง พระเอกได้พลังแล้ว ต้องเอาไปใช้กับสาวแน่ๆ

liarealty

เริ่มเรียนรู้จะหาสาวเพิ่มละ

ieaky

เสียดายนึกว่าจะสานต่อกับเดียร์ก่อนมาเจอแทนว่าแต่สตีฟ นี่คงไม่ใช่สตีฟจ็อบส์นะ  ::Ajark::

xonly-1454

เป็นไปได้ไหมว่าสตีฟคือตัวต้นเรื่องที่ทำให้นายต่อมีสมองพิเศษและจะเป็นคนคอยบงการชีวิตนายต่อต่อไป  ส่วนนางเอกอยากให้เป้นเดียร์ แต่ดูเละเทะไป อาจเป็นแทนก็ท่าจะดี

shadowfier

สนุกมาก​ ถ้าพลังใช้ได้หลากหลายหน้าจะดี

Kuma_77

แต่งเรื่องดีมากเลยครับ สตีฟโผล่มาในจังหวะที่มาเสริมเนื้อเรื่องพอดี

TL

เนื้อเรื่องน่าติดตามดีครับ อยากให้เพิ่มข้อมูลของอิงหน่อย ครับสนใจส่วนตัว