ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จ้าวโลก EP.4 (NTR/Harlem/Super Power)

เริ่มโดย llOUllnJllUUllSJllSJ, กุมภาพันธ์ 25, 2021, 09:02:43 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

xxocco

amz2122

เรื่องราวน่าติดตามมากครับ มีงอนกันไปมา น่าจะสนุกอีกมากแน่ๆเลย

manote

ตัดอิงไม่ขาดก็เอามาเป็นคู่ขาเลย

ekkpol

การมีพลังแล้วใช้ให้ถูกทางดีที่สุด

aeonly89

เรื่องจะเป็นยังไง  ใครจะได้กับใคร

flask

ผมชอบที่มีปฏิสัมพันธ์​กับคนอ่าน.. คล้ายๆ​ เล่นเกมส์​ด้วยกันอยู่ประมาณ​นั้น... ทำให้ติดตาม

yai79

ต่อใจร้ายไปไหม อาร์ทอาจจะมีเหมือนต่อก็ได้ อิงถึง งงงงงง

lonelyking

keeper grave

ผมว่า 1 ขอรายละเอียดเพิ่ม แต่ไม่ต้องฉาก Sex มากไปก็ได้ ผมว่าเนื้อเรื่องก็น่าสนใจอยู่แล้ว อยากรู้แง่มุมความรู้สึกของตัวละคร แต่บางทีก็กลัวว่าจะ spoil เนื้อเรื่องเหมือนกัน

ืnininunu

เสือเฒ่า

อยากรู้​ตอนอิงไปงานกับเบสนี่หล่ะ จุดเริ่มต้น

arsenyo

หรือที่จริงต่อมีพลังมาก่อนหน้านี้แล้ว แต่ไม่รู้ตัว เลยได้เป็นแฟนกับอิง ส่วนข้อความมาจากสตีฟแน่ๆ ฉาก sex ขอแบบละเอียดเลยละกัน
การดำเนินเรื่องจะช้าบ้า เร็วบ้างสลับกันก็พอได้นะครับผม

newxza5

Theman368

ได้พลังวิเศษมาแฝงด้วยความชั่วร้ายเลยนะเนี่ย

birdinfinity

3.แบบนี้ดีแล้วครับ  ถ้าคนเดาโครงเรื่องไม่ถูกจะทำให้น่าติดตามมากครับ