ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ปี 2 ตอนที่ 19.5 : ไอศกรีมรสลุงพล

เริ่มโดย nato87, กุมภาพันธ์ 25, 2021, 10:17:29 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

weeraj

ผู้เฒ่าเซราะกราว

และแล้วลุงพลก็ได้เปิดซิงครูเบสท์ครบทั้งสามทาง แถมครูเบสท์ยังได้กินน้ำเต้าหู้ของลุงพลไปอึกหนึ่งด้วย ดูเหมือนครูเบสท์จะติดใจบทรักของลุงพลบ้างแล้ว แต่จะถึงขนาดยอมรับลุงพลเป็นผัวได้หรือไม่ ก็คงจะต้องคอยดูฝีมือลุงพลกันต่อไป....อิอิ

phoner

sun_307

โดนแบบนี้ครูเบสท์จะหนีลุงพลได้ไง คงติดใจอาวุธลุงพลแล้ว

Narakja Naka

::Glad::ติดใจแล้ว  ทางสะดวกแล่วลุง  แต่จะเคลียกะหมอพลอยยังไงเนี้ย  เครียด

bmaII

สำเร็จภาระกิจไปอีกราย ลุงพลจะได้กลับสวรรค์ไวๆ

Mr.x69

ลุงพลทำให้ครูเบส ใจแตกจนได้ครั้งต่อไปครูเบสยอมแน่นอน

knightmoon

น่าสงสารครูสาวจังเลย โดนจัดหนักจัดเต็มไปเลยแบบนี้ แถมมีเวลาทั้งคืนอีก แบบนี้ยาวๆ

เคียว

ถ้ามีน้ำเชื่อมสตอเบอรีราดบนจรวดลุงมันคงได้อารมณ์ไอติมแท้ ::Crying::

xonly-1786

ขอบคุณมากครับ สงสารครูเบสท์ครับ ลุงพลก็เล่นครูเขาหนักเลยนะ ถ้าหมอพลอยรู้จะเป็นอย่างไรนะลุงพล

holovelove

โอมครูรักคครูหลง   สุดยอดจิงๆครับลุง  เอาครูเบสหลงดลย  ผมชอบมากครับ
เหงาๆ