ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จ้าวโลก EP.6 (NTR/Harlem/Super Power)

เริ่มโดย llOUllnJllUUllSJllSJ, กุมภาพันธ์ 27, 2021, 05:41:52 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

skykesperqaz

แทนหยอกเก่งนะเนี่ย แบบนี้หลงตายเลย

watanabe

ชอบคาแรคเตอร์ อึนๆปนเนี๊ยบ ของอีฟครับ
ลุ้นดีว่านายต่อจะได้เจาะไข่แดงเมื่อไหร่
ด้วยวิธีไหน

yui10139

แทน นี่ร้ายไม่เบาเหมือนกัน

mot66

ME

โดยส่วนชอบแบบแทนมากสุดเลย

อิโต มัตซึ

atchawin

แทนก็นิสัยดี คบเป็นแฟนเลยก็ดี

Sopun Jeekkee

เลือก"แทน" ตอนนี้ก่อน เพราะ อีฟ ยังไม่ชัดเจน แสดงออกมุมเดียวในตอนนี้
"แทน" นี่สมจริง ใจกว้าง และถึง รับความจริงมีรุกและถอย

pap618

เจ้าชู้แบบนี้ดีแล้วกำลังสนุก

Bonbak

ทีมแทนครับ น่ารักในทุกมิติ ถ้าเป็นลาสบอสคงน่ากลัว

kaku1234

ฟังเสียงชวนเสียวแต่เช้าเลยต่อ

swbkk

ชอบคาแรคเตอร์ของแทนครับ เป็นธรรมชาติ ยั่วนิดๆหยอกหน่อยๆ แอบร่านลึกๆ ชอบสาวสไตล์นี้ มันดูลึกลับไม่น่าเบื่อ อีฟ..ระยะยาวอาจจะต้องมาเป็นคู่พระคู่นางกันตามบทบาทที่ควรจะเป็น แต่ตามบทแล้วจะต้องดูเหนือจริงไปจะไม่สนุกสนานเหมือนมีแฟนเป็นคนธรรมดาแทน

**มี X ไม่มี X ไม่เท่าไหร่ครับ แค่เนื้อเรื่องอ่านสนุกน่าติดตามแบบนี้ก็โอเคนะ - ขอเป็นแรงเชียร์อีกหนึ่งแรง ::DookDig::

1305kk

ผมเชียร์อีฟครับ
จัดได้จัดเลยนะครับ

alpha7