ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จ้าวโลก EP.7 (NTR/Harlem/Super Power)

เริ่มโดย llOUllnJllUUllSJllSJ, กุมภาพันธ์ 28, 2021, 08:50:44 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

peteblack

แหม่อยากให้สะกดจิตผู้นำประเทศแถวนี้ลาออกจังเลยครับ 5555555
::DookDig::

Somwung

::Dribbling::เพื่อนพระเอกความคิดเดียวกับเราเลย5555

Jim Lord

กลับมาจัดเต็มจริงอ๊ะป่าวนิ อิๆ

sakdi Ontong

งานแรก ให้พระเอกล้วงความลับจากอาจารย์สาวในมหาลัยคนนึงครับ 

err

อีฟ เธอ ถูกกำหนดมาเพื่อนายต่อ  นายต้องจับกดให้ไว

Daxamoo

แล้วอีฟก็เสร็จต่อหลังจากเก่งขึ้น

kk2016

ปมเรื่องยังคลุมเครือ สตีฟจะสั่งอะไรกันแน่ แล้วพระเอกเราจะทำอย่างไรต่อไปต้องติดตาม

thongdaeng_skk

จากลางสังหรณ์ของแทน ถ้ามาเจอนายต่อเดินกับอีฟ อะไรจะเกิดขึ้น

smirnoff182

เพิ่งเทรนได้แป๊บเดียวภาระกิจแรกก็มาแล้ว ต่อจะไหวมั้ยเนี่ย

donki

ยอมรับว่าอ่านเพลินๆ ไม่ได้สงสัยอะไรมาก แต่เป็นเรื่องแรกเลยครับ ที่ตั้งใจอ่านมาจนหมดเนื้อเรื่อง แล้วถึงมาอาานคำถาม แล้วค่อยตอบ เหมือนเป็นอะไรเล็กๆ ที่ต้องมาอ่านให้สมบูรณ์จะตอบก่อนแล้วค่อยมาอ่านทั้งหมด จะมาตอบก่อนไม่ได้ มันไม่ครบ 555

ภารกิจ อาจจะให้ทำอะไรที่อาจจะเกี่ยวกับ แทนหรือว่าใครสักคนที่ต่อรู้จักครับ

saranchai

งานแรกน่าจะให้ปลุกพลังบางอย่างของต่อไหมเอ่ยเห็นว่ายังมีพลังบางส่วนที่นอกเหนือจากการควบคุมจิตใจ

audy11

ผมเดาว่าเจออิงแหงๆ​   เหมือนอีฟจะเริ่มสนใจในตัวต่อแล้วนะครับ​ คงจะดีถ้าเป็นอีฟที่เป็นแฟน​ คงจะสนุกน่าดูทำอะไรก็คงจับได้ไปหมด

yaguza

สาวอีฟก้กวนประสาทต่ออย่างเดียวเลย

icanfly

งานแรกต้องง้อแฟนเก่ารึป่าว

noojane

รีบๆฝึกพลังเลยจะได้พาอีฟเข้าฮาเร็ม