ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จ้าวโลก EP.8 (NTR/Harlem/Super Power)

เริ่มโดย llOUllnJllUUllSJllSJ, มีนาคม 02, 2021, 05:11:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Zxcp123

ssbaac

อีฟจะช่วยทันมั้ยนิ แล้วอิงมาได้ไง

chumnan sermsukmaitree

อีฟจะเสียท่าเสี่ยไหมนะเป็นห่วงจัง

Jaker1234

จะช่วยใครก่อนดีอีฟหรืออิง

donki

ตัวละครนั้นน่าจะเป็นอีฟมั้ยครับ เพราะช่วงหลังนี้มาทุกตอนเลย ผมเซอร์ไพรส์มาก ที่อยู่ดีๆ ก็เก็บแต้มจากเดียร์ๆ ได้เฉยเลย

ส่วนเรื่องคำผิดตอนนี้ไม่มีนะครับ เท่าที่อ่านมา

ว่าแต่ใจก็อยากจะให้ไปช่วยอีฟ แต่อิงนี้กำลังจะโดน2 เลยนะครับ

Nobita Nobituta

เจอแตคนรู้จัก แต่อิงมาได้งัยแอบสงสัยเลย

ksdkodx

ห่วงอีฟแต่ก็สงสัยอิงมาได้ไง

เอกเอก

เขียนเรื่องได้สนุกมากครับ ต้องลุ้นกันต่อว่าจะช่วยใคร

saranchai

เหมือนต่อจะรับรู้กระแสความคิดได้มากขึ้นเลย ยิ่งพยายามเหมือนจะจับสัมผัสได้กว้างขึ้น

Plazx

อีฟจะโดนเสี่ยอั๋นทำอะไรบ้างนะ

The Naive

อ้าว อิงมาด้วยหรือเนี่ย แล้วแบบนี้จะช่วยใครดีเนี่ย

Leo the rott

อิงผ่านมาแล้วไม่น่าห่วงแต่อีฟจะรอดมั๊ย

gemini

อีพไม่น่าจะพลาดโดนอะไรง่ายๆ

llar

ทั้งอีฟทั้งอิงเลย แบบนี้พระเอกจะเลือกช่วยใครละเนี่ย

aekkung

แล้วจะช่วยใครได้ ก็จ้องจะงาบกันทั้งนั้น