ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เชียงใหม่ไดอารี่ ตอนที่ 3 ประสบการณ์ของนายโทน [ ภาคแยกคาราโอเกะ ]

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มีนาคม 04, 2021, 02:00:00 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

testman

พลอยนี่ร้ายจริง ๆ

ว่าแต่คุณรุกะนี่ ผมว่าไม่ใช่แกไม่รู้นะ ดูแกรู้ แต่ก็ยังไม่หยุด ดูแกไม่กลัวเลย ลึก ๆแกอาจจะทดสอบ แต่ก็มีใจให้โทนอยากลองดูบ้างก็ได้

usman1963

งานมันค้ำคอสินะ ไม่งั้นคงจัดหนักแน่นอน พี่พลอยก็เล่นมากเกิน

terapoong48

พี่พลอย​ก็เล่นแรงไปหน่อยแต่น่าจะแฝงจุดประสงค์​อื่นเลยทำแบบนี้

102030

ตอนออนเซ็น อดกลั้นได้ดีมาก คืนนี้จัดพลอย&จอยเลยครับ สบายตัว

Poohkan

amtorff73

เรื่องพี่พลอยกับคุณจอยตอนนี้มันหน่วง ๆ แปลก ๆ นะครับ ไม่รู้ว่าพี่พลอยต้องการอะไรกันแน่ ... เป็นผม ผมก็สติหลุดเหมือนกันนะ พูดวนไปวนมาอยู่นั่นแหละ

myfino262903

จากตอนที่แล้ว ผมก้อคิดแล้วว่าไม่น่าจะมีอะไร พี่พลอยนี้แสบเหมือนกันนะ แล้วแบบนี้คืนนี้เทพโทนจะเล่นผีผ้ห่มกลับใครครับ

tummaba5819

ดูท่าการไปทำงานเชียงใหม่รอบนี้นายโทนจะได้สาวเพิ่ม2-3คนแน่ๆ

C-Runners

พลอยกำลังจะเริ่มเกม 3p เลยเชียว โทนหลุดซะก่อน พลอยจะทำยังไงต่อไปนะ

singkanong

เทพโทนเอ๋ยยไมเป็นคนแบบนี้นะแห่ะๆ แล้วจะได้จัดสาวล่ามหรือได้โกอินเตอร์ไหม

n_neng

porchai

ขอบคุณครับ
รออยู่หลายวันแล้วเห็นว่าจะลง
แล้วเงียบหาย
ลงมาก็ทำใจละลายนึกว่าจัดเสียแล้ว