ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เชียงใหม่ไดอารี่ ตอนที่ 3 ประสบการณ์ของนายโทน [ ภาคแยกคาราโอเกะ ]

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มีนาคม 04, 2021, 02:00:00 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ka55anova

Kiss my ass

::Glad::ในที่สุด ในที่สุด และ ในที่สุด ก็มาแล้ววววววว ตั้งใจจดจ่อรอเลยละครับ คิดถึง จักรวาลนายโทนมากๆ

Nobita Nobituta

7878

ผิดคาดจริง
นึกว่าจะได้อ้อนเซ็นแบบสเปเชียล

ได้แค่ลุ้นเฉย ๆ แฮะ

evilbenz

เก็บ คุณล่ามก่อนครับ จะได้ทำงานสะดวก ส่วนคุณรุกะ ระวังตัวด้วยครับไม่งั้นอาจจะเป็นเขยญี่ปุ่น

EDit : จัดไปอย่าให้เสียครับ คุณล่ามมาบริการถึงที่ทั้งที

guang_k

หายไปนาน คิดว่าป่วยเหมือนรอบก่อนไปซะแล้วนะครับ เปลี่ยนงานใหม่มันก็จะยุ่งๆ หนัก ยิ่งทำกับพี่แมนที่คาดว่าน่าจะฝากงานให้คุณโทนเพียบแน่ๆ

พี่พลอยนี่ก็ปั่นคุณล่ามจังเลย น่าจะเป็นผลแล้วถึงกลายมาแต่งชุดเมดมาเลย งานนี้จะกี่ P กันละทีนี้
อย่าลืมพักผ่อนมั่งนะครับเดี๋ยวจะไม่สะบาย

donki

ไม่น่าเชื่อว่าจะมีอารมณ์แบบไปตะคอกพี่พลอยด้วย  ::Ajark::

ว่าแต่ โรงแรมที่พักแบบญี่ปุ่นนี่คือโรงแรมชื่ออะไรเหรอครับ เผื่อพาแขกไปนอนบ้าง