ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จ้าวโลก EP.10 (NTR/Harlem/Super Power)

เริ่มโดย llOUllnJllUUllSJllSJ, มีนาคม 06, 2021, 04:35:44 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

suratad

หักมุมซะงั้น สตีฟก็พอมองออกนะว่าจะร้าย แต่อีฟนี่นึกไม่ถึงว่าหักหลังสตีฟได้

keeper grave

ตอนแรกนึกว่าสตีฟเป็นคนอุปถัมภ์ต่อซะอีก กลายเป็นคนอื่นเฉย อีฟนี่ทรงวางมาเป็นนางเอกเลย

namogt

โครงเรื่องใหญ่ขึ้นน่าจะมีตัวละครมากกว่าเดิมรอติดตามยาวๆเลยครับ

anuchat2529

กลายเป็นสายลับระดับโลกไปละ

newsky

หักมุมว่าสตีฟเป็นตัวร้ายไปซะงั้น แต่แอบอยากได้ความสามารถสตีฟแฮะ จะเอามาควบคุมกล้ามเนื้อแกนกลางลำตัวซะหน่อย เพลินแน่ๆ 555

wangdora29

Anawat Sirirattanapaitoon

อยากให้นายต่อพลังโหดกว่านี้อีกซักนิดครับ

chatjane4234

โชดดัจังที่อีฟไม่ได้เป็นคนไม่ดี ไม่ได้โดนหลอก
น่าสงสารก็แต่อิงที่โดนใครยัดความคิดนั้นใส่ในหัว ทำให้พระเอกเราอกหัก

Jakkrit Singhawat

อ่านไปอ่านมา สนุกดีแหะ เรียบเรียงเนื้อเรื่องดีเลยครับ แต่ไวไปนิดที่มาเฉลยอะไรหลายๆอย่าง แต่ไม่แน่อาจมีหักมุมก็ได้ใครจะรู้ แต่จากที่อ่านมา สตีฟ น่าจะเก็บทรัพสินต่างๆมาช่วยกันปกป้องคนถูกก็ได้ครับ

jukjik

หลากหลายรสชาติสำหรับเรื่องนี้ ทั้งเสียว วิทยาศาสตร์โลก

coolkid2

pada

เริ่มเข้ารูปเข้ารอยแล้ว ที่กำหนดทางเดินของตัวเองได้แล้ว

1678405

นึกไม่ออกนะว่าจุดประสงค์ของสตีฟคืออะไร ทำไมถึงต้องการที่ดินแปลงนั้น แต่ที่แน่ๆEP.นี้ทำให้รู้สึกว่าสตีฟนี่น่ากลัวมาก

jackkie

สงสัยงานนี้​นายต่อเราเจออะไรอีกมากมายแน่ๆ​ ขอบคุณ​ครับ​ผู้​เเต่ง​สนุกดี​ครับ​

warpzone

ซ้อนของซ้อนแผน อย่าให้ต้้้้้องซ่อนอีกชั้นเดี๋ยวจะงงไปกันใหญ่