ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จิตบำบัด Seasons 2 EP14

เริ่มโดย Khawnkaow, มีนาคม 10, 2021, 10:14:17 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Khawnkaow

เสียงโทรศัพท์เราดังขึ้น เบอร์ไม่คุ้นเลยใครหว่า เรารับสาย  สวัสดีค่ะ ข้าวใช่ไหม...ปลายสายพูด  ใช่่คะ เฮ้ย มิน ใช่ไหม  ใช่เราเองนะข้าว  เอออ สบายดีนะแก  เราถาม แล้วนี่มาเมืองหลวงหรือ  ใช่เราพักสักสองวัน ว่างไหมข้าวมาเจอกันหน่อยดิ  ได้ๆๆๆ ดีใจอะเราอยู่ที่........ นี่ใกล้บ้านฉันเลย อีกครึ่งชั่วโมงเจอกันฉันนั่งรถไฟฟ้าไป เรานี่ดีใจจริงๆๆ  พี่น้ำ น้องติดรถไปลงปากซอยหน่อยค่ะ จะไปหามิน  ได้เลยยย ไป เดวพี่ต้องไปที่.......อ้าวที่เดียวกันเลย ไปด้วยนะ.......

วันนี้เราขับรถให้พี่น้ำ นี่ก็ใกล้คลอดน้องแล้วละ มาถึงจุดหมายเดียวกัน เราส่งพี่ที่หน้าตึกเอารถไปจอดแล้วเดินมา  เอากุญแจส่งให้พี่น้ำ แล้วลูบและจูบที่ท้องพี่น้ำ  อีกไม่นานเราก็จะเจอกันแล้วนะ  พี่น้ำยิ้มแล้วบอกว่า ไม่อยากมีบ้างหรือข้าว....เราตอบว่าอยากนะแต่พี่ก็รู้ว่าพี่แก้มกับข้าวเป็น LGBT จะมีได้อย่างไร  ถ้าอยากมีคุยกับพี่แก้มก่อน แล้วเข้ากระบวนการทางวิทยาศาสตร์ก็ได้นะ ส่วนเรื่องน้ำเชื้อ ใช้ของพี่กรได้นะ ถ้าข้าวอยากมีน้องจริงๆ ส่วนเรื่องค่าใช้จ่ายนะ ไม่ต้องห่วงพี่ดูแลให้นะ.....เรายิ้มเบาๆ 

เสียงโทรศัพท์ดังขึ้นอีกรอบ เฮ้ยมิน  อยู่ตรงไหน  เราอยู่นี่.......นี่เราอยู่กับพี่น้ำ ภาพที่เราเห็นเป็นคุณแม่ที่ตั้งท้องและใกล้คลอดมากับเด็กน้อยอีกสองคน  เรากอดกันกันมิน มินยกมือไหว้พี่น้ำ  แล้วมองหน้าเรา.....ใช่ค่ะมิน มันมีภาพฟังจำเรื่องพี่น้ำกับเรา...ว่าไม่ลงรอยกัน....เรายิ้มแล้วกอดมินว่า เรื่องมันผ่านไปแล้ว เดวจะเล่าให้หมดเปลือกเลยละ.....มินแนะนำสามีกับลูกของมีน นางบอกว่านี่เราจะคลอดลูกคนที่สามแล้ว กำหนดคลอดวันพรุ่งเลยต้องลงมาเมืองหลวง เพื่อคลอดน้อง  พี่น้ำยิ้มแล้วบอกว่าคุยกันยาวๆ เลยนะพี่ไปหาหมอก่อน เรายิ้ม

นั่งคุยกับมินหลายเรื่องมากๆ ดีใจที่ได้เจอกันอีกต่างคนต่างน้ำตาแตกของกันและกันเพราะเรื่องที่เราต่างคนต่างผ่านมานี่มันสุดทั้งนั้น แต่ทุกวันนี้มินมีแต่รอยยิ้มและได้กำลังใจจากคนรอบข้างและคนที่เขารักค่ะ......

เราบินไปและกลับญี่ปุ่นหลายรอบจนพี่แก้มเรียนจบ เราได้ฉลองกับสี่สาวบ่อย จนถึงทุกวันนี้  ถ้าการเดินทางสะดวกป่านนี้เราน่าจอะอยุ่ที่ญี่ปุ่นแล้วค่ะ

เมื่อพี่แก้มกลับมาอยู่เมืองไทย เรายิ้มจนหน้าบานได้อีกครั้ง  จนพ่อกับแม่เราบอกว่า  นี่ตอนนี้ดูสดใสขึ้นมากขึ้นกว่าเดิมนะ ใช่ค่ะ ตอนนี้น้ำหนักเราขึ้นมานิดหน่อย....หลังจากบทรัก....และหลับคาด้วย แท่งหรรษาแบบสองหัว........

เราตื่นขึ้นมาพร้อมเสียงโทรศัพท์ของพี่แก้ม  พี่แก้มเปิด ลำโพง ให้เราฟัง เป็นเสียงจากพี่ตอง พี่ตองบอกว่าจะกลับเมืองไทยยาวๆ และทำงานที่นี่แล้วเราหัวเราะแล้วบอกว่ามาเมื่อไรคะ เดวน้องไปรับพาไปกินข้าวอร่อยๆ พี่ตอบพูดว่า พี่ไม่อยากกินข้าวอยากกินแกมากกว่า เราหัวเราะ แล้วตอบว่า พี่ตองอย่างมาโม้เลย กินสาวๆ กับหนุ่มๆ มาเพียบละซิค่ะ.....พี่ตองหัวเรา

วันที่พี่ตองกลับเมืองไทย พวกเรายกโขยงไปรับพี่ตองที่สนามบิน วันนี้ข้าวใส่แว่น ไม่ใส่คอนแทนเลนส์.... เพราะตาอักเสบ มัดผมไว้หน้าม้า  ใส่เดรสยาว...แต่งหน้าแบบเบาๆ ตามสไตล์เด็กน้อย ที่พี่แก้มชอบว่าเรา .....กว่าจะได้ออกจากบ้าน โดนพี่แก้ม จัดไปสองรอบ แกบอกว่าลุคนี้ พี่ชอบมากกว่า ไม่ใส่แว่นอีก แหมๆๆ คุณพี่คะ แต่ก่อนชอบให้เราไม่ใส่แว่นปล่อยผม>>> แหมสเปคเปลี่ยนจริงๆ 

รออยู่ตั้งนาน จนมีทอมกับผู้หญิงคนหนึ่งเข้ามากอดเรา  แล้วพูดว่า ข้าว>>>> เราเบี่ยงตัวออก เพราะไม่คุ้น.... แล้วมองชัดๆ เรากอด และจูบพี่เค้า......พี่เค้าจูบตอบ พี่ตอง ดีใจจังได้เจอพี่>>>>>หล่อขึ้นนะเนี่ย???>>>>ไปทำไรมา เรายิงคำถามต่อ>>>>  จีบได้ป่าว>>> เรายิงคำถามอีก >>> พี่ตองบอกว่าไม่ได้เว้ย นี่แฟนพี่>>>>วี>>>หะ เราสตั้นไป>>> แล้วจับมือพี่แก้ม>> พี่แก้มกระซิบว่า ตกใจอะไร พี่รู้แล้ว....พี่แนะนำพี่ตองกับ วี ให้รู้จักกันเองละ>>> วีเป็นเพื่อนรุ่นน้องพี่เป็นแอร์>>> เราทักทายกันเป็นภาษากลาง กันอย่างสนุก

วี เป็นสาวสิงคโปร์ แต่ไม่ได้ผิวขาว ผิวพอๆกับเรา  วี เป็นแอร์สายการบินที่ไม่ใช่สายการบินประจำชาติเขา  วี สูง170 36-22-35 หนัก48 ถือว่าได้มาครบจริงๆ  อิๆๆ หน้าตานี่ ไม่เท่าไรแต่ปากนาง พี่ทั้งสามคนบอกว่าอยากเอาแท่งมาเสร็จในปากนางจริงๆ 555>>>ส่วนชุดที่นางใส่ เป็นเกาะอกตัวเล็กๆ กับกางเกงตัวน้อย เรายังอยากลูบขานางเลย ขานางเนียนมาก>>> แล้วนี่พี่ตองจะมาอยู่นานไหม หรือจะกลับไปเรียนต่ออีกเมื่อไร  เรายิงคำถาม>>> พี่จบแล้วคงทำงานที่นี่ละ แล้วนี่เราเป็นไงกลับไปเรียนยังตัวเล็ก>>>ไม่ได้เรียนค่ะ แฟนไม่ให้เรียน นี่ว่าจะลงเรียนมหาวิทยาลัยเปิดดีกว่าค่ะได้อยู่ใกล้ๆ >>>แฟน>>เราตอบพร้อมกอดแขนพี่แก้มแน่น>>>> แล้ว พี่ตองก็แนะนำ ให้ วี รู้จักพี่ๆ ทุกคนจนมาถึงข้าว>> กับคนอื่น วีแค่ ก้มหัว ไม่ว่าจะเป็นพี่แก้ม หรือพี่คนอื่น แต่กับข้าว นางกอดเรา แน่นๆ >>>คงด้วยอายุที่เราใกล้ๆ กันมากว่าทุกคนมั๊งคะ

พี่ๆ หนุ่มๆ เค้าขออนุญาต เมียๆ ลูกแล้ว ว่าจะมาฉลองให้กับพี่ตอง แล้วคงค้างเลย ไม่ต้องกลับให้เสี่ยงกับอันตรายต่อการขับรถ  พี่ตั้ม เลือกรีสอร์ท ที่กาญจนบุรี เป็นรีสอร์ส่วนตัวใกล้แม่น้ำ และเป็นอิสระพอควร เราเหมาบ้านหลังใหญ่>>>เมื่อมาถึงที่พักและเก็บสัมภาระแล้ว>>>ข้าวขอกุญแจรถที่หนุ่ม ว่าจะเข้าเมืองไปซื้อของมาเอาไว้ทำกับข้าวกิน พี่หนุ่มยื่นให้แล้วบอกว่ารีบไปรีบกลับมานะตัวเล็ก แล้วเอามือมาขยี้หัวเราตามเคย>>>พี่โอม ที่เป็นพี่คนแรกที่ได้ความสาวเราไป แล้วโดนเราตบหน้า ถามว่า ให้พี่ไปเป็นเพื่อนไหม>>>เราเขย่งตัวแล้วจับไหล่ แต่พี่โอมสะดุ้งเอามือปิดหน้า>>> เราพ่นลมออกมาแล้วหัวเราะ พี่ๆ มองมาที่เราเป็นตาเดียว>>> เรายกมือไหว้พี่โอม แล้วบอกว่านู๋ขอโทษที่ตบพี่ไปตอนนั้น  แต่นู๋มีความสุขดีนะ>>>>พี่โอมยิ้ม

วี ถามเราว่าจะไปในเมืองตรงไหน เพราะวีอยากได้ของใช้ส่วนตัวบางอย่าง เราเลยบอกว่าจะไปด้วยกันไหม วีบอกว่าไป เรากับวีเดินไปที่รถ ส่วนพี่โอมกำลังจะเดินตามเรา พี่ตั้มบอกว่า ไอ้โอมมึงมานี่ มาช่วยกูเตรียมเครื่องดื่มรอเลยให้น้องเขาไปสองคน>>> เรากับวี ขับรถไปคุยกันไปในหลายๆ เรื่อง วีเจอพี่ตอง ตอนที่เครื่องมาลงที่เมืองไทย แล้วคุยกัน จากนั้นกะคุยกับไปมา เราบอกว่า พี่ตองกะน่ารัก วีกะน่ารัก เป็นคู่ที่สมกันแล้วละ>>> วี ถาม ข้าวว่า แล้วพี่ตองกับพี่แก้มเคยเป็นแฟนกันจริงหรือ>>>เราบอกว่าใช่ แต่ก่อนเรากะอยุ่กันสามคนนะ แต่ตอนนี้วีเข้ามาแล้ว พี่ตองเค้าได้สุขมากกว่าตอนที่ข้าวเข้ามา ...... วี พ่นลมหายใจแรงๆ แล้วบอกว่า วี กังวลความเจ้าชู้ของพี่ตอง และกลัวพี่ตองทำให้เสียใจ  เราบอกว่าอย่ากังวล มันได้แค่ไหนก็แค่นั้น แล้วเราก็เล่าเรื่อง ต่างๆ ที่เรากับพี่แก้ม  พี่แก้มกับพี่ตอง พี่โอม พี่ตั้ม และพี่หนึ่ง กับการสวิงกิ้งของพี่ๆ เค้า>>> วีหน้าแดง แล้วบอกกับข้าวว่า มันเรื่องจริง ใช่ไหม เราตอบว่าใช่ พี่ตองก็เล่าให้ฟังแบบนี้เหมือนกัน  แล้วข้าวละ ร่วมรักกับพวกเขาทุกครั้งไหม....วีถามต่อ เราตอบว่ามีบ้าง.....  แต่ส่วนใหญ่เราช่วยพี่เขาแค่ใช้ปากนะ ...... วียิ้ม แล้วหอมแก้มเรา แล้วบอกว่า เห็นตองบอกว่าต้วข้าวหอม มาก วีเลยอยากหอม>>>เราถามว่าแล้วหอมไหมละ>>>วี ไม่ตอบ แต่บอกว่าไปซื้อของก่อน วี อยากได้แคร์ฟรี กับสบู่ล้างจุดซ่อนเล้น เพราะตอนนี้มันแฉะละ แล้ววีกะเอามือข้าวไปจับที่ส่วนสงวน

1819

สนุกันเลย กลุ่ม ตอง แก้ม ข้าว  และเพื่อนๆ หมอ  รียูเนียน 
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

Khawnkaow

อ้างจาก: 1819 เมื่อ มีนาคม 10, 2021, 06:49:34 หลังเที่ยง
สนุกันเลย กลุ่ม ตอง แก้ม ข้าว  และเพื่อนๆ หมอ  รียูเนียน
เนอะ บางทีก็อยากเป็นแบบพี่ๆ เค้า รับได้กับทุกสถานการณ์ ส่วนใหญ่ถ้ากับของต่างเพศนี่ไม่ได้มากค่ะ อารมณ์มันจะหมดหลังครึ่งชั่วโมงไปแล้วนะค่ะ 5555 แต่ถ้ากับเพศเดียวกันนี้ได้เรื่อยๆ