ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จ้าวโลก EP.13 (NTR/Harlem/Super Power)

เริ่มโดย llOUllnJllUUllSJllSJ, มีนาคม 12, 2021, 07:13:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tulatula

ไม่นึกส่าจะออกมาแบบนี้เลยครับ นึกว่าจะควบสองแล้วซะอีก เลยอยากรู้เลยครับว่าดูรูปใครเป็นเจ้าของคาแรคเตอร์

singkanong

น้องแทนนี่ล่ะเหมาะสมให้เป็นแฟนเสียจริงคาแรคเตอร์ดูดีแต่ต่อไม่สามารถโน้มน้าวได้อดเปปิดฮาเร็มเสียแล้วล่ะ

artmanna

มีพลังก็ใช้ไปเรื่อยๆ เดี๋ยวแทนก็ยอมล่ะน่า อย่าเพิ่งเลิกล้ม มันจะสำเร็จตั้งแต่ครั้งแรกได้ยังไง เรื่องใหญ่ขนาดนี้

Angel_p

แบบนี้ดีเลยครับ ค่อยมาลุ้นกันยาวๆ ว่าต่อ แทน อิง จะมาครบกันเมื่อไหร่

Sotus11

คิดว่าจะเหมา4คนเลย แทน อีฟ อิง เดีย

jaster ja

ไม่มีอะไรสมหวังเสมอไปทุกเรื่องหรอกครับ  สู้ต่อพระเอกเรา  ขอบคุณมากครับ

psm_mach

ต่อต้องฝึกหนักกว่านี้เพื่อให้พลังใช้กับแทนได้ ตอนนี้มีเป้าหมายในการฝึกแล้วแต่ยังหาวิธีไม่ได้ ถ้ายังไม่มีวิธีอื่นก็ใช้วิธีลบความจำไปก่อน

Terdsak_sk

ttkttk

นายต่อ ตัดสินใจผิดยังย้อนกับไปแก้ไขได้ดีจริงเลย

sarawut chanart

อยากให้เก็บไว้ทุกคนเลยครับ ให้แทนยอมรับให้ได้

pfrankz

เป็นใครก็คงรับไม่ได้

มีคนเดียวดีกว่าแทนก็เด็ดดวงแล้ว

เอเค

ตามจริงแทนก็ไม่ได้รักรู้สึกอะไรด้วยกรอก

เสือเฒ่า

ถ้ามีฉากแทนโผล่ออกมาเจอสตีฟตินนุ่งผ้า น่าจะแตกแขนงได้อีกเยอะ

blackjack

typhoon4152

แทนไม่ยอม จะไปต่อกะอิงยังไง