ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จ้าวโลก EP.14 (NTR/Harlem/Super Power)

เริ่มโดย llOUllnJllUUllSJllSJ, มีนาคม 14, 2021, 03:31:29 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Ttum1188

แทนเชื่อใจผิดคนแล้วมั้งครับ นั่นเสือต่อเชียวนะ

intanianoi

ไดอารี่กลัวจะเป็นตัวล่อ อะไรบางอย่างรึป่าวนะ มันบังเอิญเกินไปนิ

ttkttk

ดูดเหมือนอีฟจะเริ่มชอบนายต่อขึ้นมาแล้ว

หวานเย็น

testman

เนื่องจากอีฟ สามารถอ่านใจต่อได้ ดังนั้น ต่อให้ต่อจะคิดลามกแค่ไหน แต่ลึกๆ ต่อเป็นคนที่แคร์ที่ห่วงคนอื่นตลอดเวลา อีฟเองน่าจะอ่านตรงนี้ออก โดยเฉพาะเมื่อตอนไปรู้ความจริง ยังไงอีฟก็เป็นผู้หญิงคนนึงเท่านั้น ต่อเองก็ต้องเป็นห่วงเป็นธรรมดา นี่เอง ทำให้อีฟรู้สึกดีกับต่อมากๆ จนเปิดใจออกมา แล้วเขียนไปในไดอารี่

kpnttn

เจอสาวอ่านใจได้ก็ลำบากเหมือนกันนะ รู้ทันไปซะทุกเรื่อง จะมีสักกี่คนที่เปิดใจได้แบบอีฟ

บันทึกนั้นเขียนถึงต่อรึเปล่า ถึงอะไรๆ จะดูไม่ค่อยโอเคแถมเน้นหื่น แต่ลึกๆ ข้างในก็ยังมีความปรารถนาดีให้เป็นระยะๆ ถ้าเทียบกับคนอื่นๆ ที่ดีแต่เปลือก มันก็ชวนให้รู้สึกดีๆ ได้มากกว่าจริงๆ นั่นแหละ

P555

ผมว่าน่าจะเป็นลำดับประสบการณ์ที่อีฟได้เจอมา และในช่วงท้ายน่าจะเป็นความรู้สึกหลังจากได้เจอพระเอกของเรา ซึ่งจริงๆแล้วอีฟก็แอบมีความรู้สึกดีๆให้นั่นเอง แต่ไม่แสดงออก

สุดท้าย ก็จะเป็นแนวครอบครัว เพราะ 2 คนนี้เป็น พี่น้องกัน (อันนี้ผมมั่ว 555)

Dark_hell

ตัดอิงไปเลย เด๋วเพิ่มคนอื่นแทน

Anawat Sirirattanapaitoon

Kapi channel

น้ำหยดลงหินทุกวันหินยังกร่อน 
ไม่น่านานนะคับ อิอิ

[Alt]air

รับรู้ความคิดต่อคงง่ายมากสำหรับอีฟ คิดไปคิดมาก็กลับไปที่เรื่องหื่นๆอีกละ แต่ก็คงเบาใจเพราะต่อปิดบังไม่เก่ง ไม่คิดซับซ้อน ไม่ซ่อนอะไรไว้ข้างใน เรื่องไดอารี่กับกางเกงในอีฟก็คงรู้แล้วล่ะ

Monit Chon

ดูแปลกๆ ไม่ใช่ล่อลวงแทนไปโดนนะ

633sqd

เหงาเพราะอยู่คนเดียว ครอบครัวคงไม่เหลือใครแล้ว พลังพิเศษยิ่งทำให้เหงากว่าเดิม อย่างอีฟว่ากำแพงอัตโนมัติกั้นคนรอบตัวออกไปหมด แต่ลึกๆอาจจะชอบต่ออยู่ก็ได้นะ คิดอะไรตรงกับใจไม่เสแสร้ง  ::HeyHey::

sunnies

พรสวรรค์มันเหมือนดาบสองคมน่ะครับ
ส่วนในบันทึกที่อีฟเขียนน่าจ่ะเป็นนายต่อของเรา

ryg123456

นายต่อกะจะเหมาสาวๆเข้าคลังเลยนะ
ทั้งหมดน่าจะดูแลแทนนะ กลัวว่าจะมีภูมิคุ้มกันที่ต่ำ
ขอให้โชคดีนะนายต่อ