ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เจน ที่ผมรู้จัก

เริ่มโดย zuper, มีนาคม 15, 2021, 01:03:32 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Worakorn Pongrat

เจนนี่รุ้จักปิดปากเพื่อน เสียสนิท

mspeed

ไม่กลัวป๋ากลับมาเลยนะ
ความซวยจะมาเยือนหรือเปล่าครับ

Eldy CR

ออกแนวสยองๆได้นะนี่ รายการขนหำลุก 555

Chaya

volxon

ค่าปิดปากมาแบบนี้ จะปฏิเสธทำไม อิอิ ::Hungry::

ปล.ยังจะมาลังเล ค่าปิดปากยังไม่ได้เลย ต้องมาเซ่  ::WooWoo::

sbfreedom

อยากได้ค่าปิดปากแบบนี้บ้างจัง

Khuna

xonly-1454

เจนน่าจะไม่หวังดีซะแล้ว น่าจะเตรียมทำอะไรซักอย่างเพื่อปิดปาก เช่น ตั้งกล้องเก็บรูปไว้แบลคเมล์ เป็นต้น  เจนดูจะร้ายเหมือนกันนะ

munkza

ทำไมอยู่ดีๆอยากให้เอาละ ป๋าไม่เอาหรา

xonly-1454

คงต้องตอบไปว่า อยากมาเหมือนกันแต่ต้องเช็คเวลาก่อนนะว่าจะติดอย่างอื่นหรือเปล่า  ต้องคิดให้ดี ไม่รู้ว่าถ้ามาจะโดนอะไรมั่ง

naw

มีคนเลี้ยงเจนแน่นอน​ น่าจะสนุก​ ขอให้มีตอนต่อไป

boyza55

เด็กเลี้ยงของเสี่ยระวังเด้อ

jackkie

ขอบคุณครับผู้แต่ง  งานนี้ถูกเจนปิดjobหรือเปล่า   ลุ้นติดตามครับ

วิดัล

::Horror:: ไปมั่วซั่ว เจอลูกตะกั่วจะหงายเอานะครับนั่น

longman_44

จะโดนปิดแปาก หรือโดนหลอกมาแกล้งน่ะ