ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จ้าวโลก EP.16 (NTR/Harlem/Super Power)

เริ่มโดย llOUllnJllUUllSJllSJ, มีนาคม 18, 2021, 06:21:43 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sachinha

ยังยืนยันครับว่าไรท์เตอร์เขียนเรื่องได้ดีครับ เป็นกำลังใจให้ครับ เรื่องนี้ถือว่าเขียนออกมาในแนว 18+ ได้ดีครับ สนุก มีหลายมิติดีมากครับ

testman

power up ขึ้นอีกแล้ว งานนี้ถ้าพระเอกคุมพลังได้ แปลว่าพระเอกเราสามารถคุมจิตใจคนอื่นได้เลย รวมถึงการทำให้ร่างกายคนอื่นตอบสนองกับความคิดด้วย พลังนี้น่ากลัวมาก ๆ

Csc It

พลังอะไรทำไมโหดจังน่าจะพอสู้กับสตีฟได้อีฟน่าจะรู้จักพลังอันนี้

xonly-402

pato07

จะมาอ่านตั้งแจ่เมื่อวานละ แต่กะลืมมม เอาไปลงในนู้นกะดีครับ จะได้มีคนติดตามมากขึ้น แนวนี้หลายๆคนน่าจะชอบบ เผื่อมีรายได้เพิ่มอีกทางนึง^_^

ballnakrab

อีฟอ้างว่าจูบเรียกสติไง แววฮาเร็มมาล่ะ อีฟเริ่มใจอ่อนล่ะ ::DookDig::

Sitthikirn

โอ้วว พลังอะไีรเนี่ย ดูท่าจะรุนแรงมากๆเลยนะ

Kinga

อีฟแอบเป็นห่วงขนาดนี้ เมียคนทึ่สองแน่นอนครับ

only1A

โหดขึ้นเรื่อยๆ
แต่ต้องมีอัพเป็นตัวดัยหรือเปล่า
คู่กันๆ

olemantu

ที่ถามอีฟน่ะไม่รู้จริง ๆหรือทำเป็นไม่รู้ บอกให้ ที่อีฟเข้าปิดปาก เพื่อให้ละเลิกกว่าสนใจที่จะจัดการกับ แบงค์ฝ่ายตรงข้าม จะได้ไม่เกิดเหตุใหญ่ ๆขึ้นอีก

Matsudaira777

นึกว่าจะเดือดแค่ฉากเสียว ฉากบู๊ก็เดือดเหมือนกันนะนี่

เจริญ รุ่งเรือง

พลังทางสมองของต่อดูๆแล้วนะจะรายแรงกว่าสตีฟซะอีกนะและบ้างทีน่าจะมีความสามารถทุกรูปแบบด้วยซ้ำไปเพราะบางทีก็ได้รับรู้ถึงความคิดคนอื่นเหมือนกันนะ เพียงแค่ไม่มีทักษะการต่อสู้เลย แต่ก็ทำให้ได้รับจูบแรกจากอีฟ ดีจริงๆ เป้นกำลังใจให้ ต่อ

bluenavy

ขอบคุณครับ เจออีฟจูบเข้าไป หยุดได้เลย

sun_307

เกือบได้ฆ่าคนตายแล้ว ดีที่อีฟไหวตัวช่วยทัน แบบนี้ถ้าคุมอารมณ์ไม่อยู่ มีตายกันไปข้าง

eradicater

ฉากบู๊ที่ไม่ได้อยู่บนเตียงตอนนี้จะเรียกบู๊ก็ไม่เชิง...เพราะเป็นฉากโดนยำฝ่ายเดียวมากกว่า 555

สาวน fictionlog ผมว่าโอเคเลยนะครับ เพราะสะดวกผมเลยตรงที่มันมี push notification ส่งมาเรื่อยๆถ่าเรื่องที่ตามมีการ update

แต่ระบบ comment ระบบ inbox เองก็ทำได้แย่กว่า webboard พอควร