ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชักช้าไม่ทันหมาแดก (NTR/นอกใจ) by Koog Google Remake ตอนที่ 23

เริ่มโดย Koog Google, มีนาคม 21, 2021, 11:31:15 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

oay02

ได้แก้แค้นเอกไปแล้วโดยได้พี่สาวเอกเป็นเมีย ต่อไปนี้ก็ถึงคราวของฟ้าบ้างล่ะ

Sur9x

ga_mes

รอติดตามมานานเลยครับ กลับมาได้อย่างสะใจมากบอย ...

Daxamoo

bakuryuo

ทำไมเอาคืนต้องดึงคนอื่นมาเกี่ยวด้วย สงสาร แล้วรีนโอเคกับเรื่องนี้มั้ยเนี่ย

zamakarn

เอาคืนทั้งทีก็อยากให้จัดเต็ม แต่พี่เอกเขาจะเจ็บแบบที่บอยโดนแค่ไหนละ

Dryquick

noomxxx

จริงๆก้อน่าสงสารเอิญนะครับ ไม่ได้เกี่ยวข้องอะไรด้วยเลย ต้องมารับเคราะห์แทนไอ้เอก

audy11

อืมได้ฟันพี่สาวไอเอกยังงี้นี้เอง... เกือบตกงานเสียพี่สาว​ แล้วไปเก็บสแปที่เหลือของไอเอกสะเลย

helly

ซับซ้อน ซ่อนเงื่อน ได้เวลาเอาคืนตามแผนการอันแยบยล ติดตามดูต่อไปว่าเอกจะทำตามแผนการที่วางไว้ได้แค่ไหน

Mr. Charin

ได้เวลาเอา คืนแล้ว แสดงว่าจะได้ เอาหลายๆคนเลยนะ

azmai

กลับมาแล้วครับรอติดตามการแก้แค้นของบอยอยู่ครับ ชอบมากครับ