ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แฟนกู ตอน 14 บทพิสูจน์

เริ่มโดย magna67t, มีนาคม 23, 2021, 07:56:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อยากอ่านเรื่องไหนต่อครับ

แปดปียี่สิบสี่คน ภาค 5
100 (48.5%)
แฟนกู ภาค 2
142 (68.9%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 206

ปิดโหวตแล้ว: มีนาคม 26, 2021, 07:57:28 หลังเที่ยง

thamrons1

รู้สักทีนะ
ว่าจะได้ไปต่อมั้ย

gusjung111

แล้วผลจะออกมาเป็นยังไงละทีนี้

mspeed

โบนัสนี่แปลกๆนะครับ
สรุปรวมหัวกับเพชรรึเปล่านะเนี่ย

controlx

นั่นและฮะท่านผู้ชม ไม่น่าท้องฮะ

แต่ชื่อตอนนะ "บด"พิสูจน์
::JubuJubu::

artherox

ryg123456

มาลุ้นกันกับนายป้องเรื่องเพชรดีกว่า

Long Sakorn

ลุ้นแทนเลย สรุปท้องหรือเปล่าเนี่ย

voice003

อ้าว ตอนนี้ตอนจบแล้วหรอครับ ลุ้นๆว่าจะจบแบบไหน เชียร์โบนัส

jakrasri

ท้องจริงทำไงเนี่ย เดาตอนต่อไปไม่ถูกเลยครับ

Pong Sak

nick056

ผมคิดวเพชรน่าจะหลอกป้องนะ เพราะมีหลายๆ อย่างที่ไม่ชิบมาพากลมาก แต่ยังไงก็เอาใจช่วยครับ ส่วนตัวอยากติดตามชีวิตป้องกับสาวๆคนอื่นๆบ้างครับ

anigkanjana

ผมว่าไม่ท้อง แค่อดข้าวแล้วอ๊วกเท่านั้นแหละ

Lookyee

อยากรู้ผลเลย แต่คิดว่าน่าจะท้องจริงนะ

zero009

Zabest

ผลตรวจจะเป็นยังไง ท้องเปล่า