ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part5 ตอนที่ 49 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มีนาคม 24, 2021, 02:31:34 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bmaII

ใครว่าไม่รักเจ๊ แต่ตอนนี้ต้องหาวิธีทำให้เตยกลับมาดีเหมือนเดิมก่อน

kk2016

"ไม่รักเจ๊แล้วหรือ" นี่คือสุดยอดท่าไม่ได้คอมโบ 99 hit เลบนะนั่น แย่แล้วโทนตอบไงดี

xonly-1786

ขอบคุณมากครับ โทนเจอศึกหลายด้านเลยนะ จะทำอย่างไรดีนะโทน จะอธิบายพี่เตยอย่างไร

♤judas♤

นายโทนเจอคำนี้อีกแล้ว "ไม่รักเจ๊แล้วเหรอ"แล้วนายโทนจะเคลียร์กับพี่เตยยังไงนะ

number6

คำถามสั้นๆแต่ทำใจสั่น ไม่ว่านะตอบยังไงแต่พิรุธมาเต็มแน่ๆอาการแบบนี้ แต่เซนส์ผู้หญิงก็แรงไปคิดว่ามิ้นต์ต้องสงสัยที่โทนซึมแน่ๆว่าต้องมีอะไรเกี่ยวข้องกับพี่หมิวเลยโทรบอกซะเลย เปรี๊ยงเลยหวยออกแต่ก็ดีจะได้คาราคาซัง ขอบคุณสำหรับตอนใหม่ครับ

only1A

phantom31582

เจอท่าไม้ตายเจ๊อีกแล้ว นายโทนทนไม่ไหวแน่ จะสงสารหรืออิจฉาดีครับเนี่ย

patrict

โอ้ย ละลายจริงๆ ครับ ไม่รักเจ๊แล้วเหรอ เป็นผมน้ำตาแตกแน่นอน