ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จ้าวโลก EP.18 (NTR/Harlem/Super Power)

เริ่มโดย llOUllnJllUUllSJllSJ, มีนาคม 24, 2021, 03:51:50 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cobra888

อ่านแล้ว รู้สึก
- แทน ชอบนิสัย บุคคลิก เป็นผู้หญิงที่น่าสนใจ อยู่ใกล้แล้วน่ามีความสุขนะ ถึงว่าต่อจะไม่ได้เป็นคนแรกของเธอ ซึ่งผิดกับอิงที่ต่อเป็นคนแรกของเธอก็ตาม แต่ถ้าผมเป็นต่อ เราน่าจะมีครั้งแรกทุกวัน เพราะสดใหม่ด้วยกัน และอยู่เพื่อปัจจุบันและอนาคตเท่านั้น
- อิง บทบาทน้อยไปหน่อยนะ ไรท์เล่นบทให้เธอแค่ตัวประกอบเท่านั้น เพื่อให้เสริมส่งให้ต่อมีวันนี้จนได้ ถ้าผมเป็นต่อ ก็คงเหมือนในนิยายที่รักและถนอมเธอต่อไป เพราะเธอยังอยู่ในใจตลอดไป ถึงแม้ว่าจะมีราคีมาก็ตาม
  แค่นี้ก่อนครับ แล้วจะกลับมาสารภาพต่ออีก 2 คนนะครับ

manxxx

พลังจะสามารถทำให้คนเราเปลี่ยนความคิดได้จริงๆเหรอ ถ้าไม่มีสื่อนำ

rstyx

ดินเนอร์แบบนี้ อีฟต้องหวั่นไหวบ้างแหละ

savana911

น่าจัเกี่ยวกับที่ดินก่อนหน้านี้นะครับ ซึ่งจะมีโครงการที่ผลกระทบต่อการเดินเรือใน ช่องแคบมะละกา ขุดคลองผ่านไทยซึ่งลดระยะทางและเวลาในการเดินเรืออย่างมาก มีผลต่อความสัมพันธ์ ไทย-สิงคโปร์

Oatoatoat

จัดได้ทุกสนามสบายจิงเชียว

yai79

Birdza

หวานเย็น

KonMol2

สาวอีฟน่าจะหลกรักพระเอกแล้วละ ส่วนสาวแทนนี่ก็โคตรจะน่ารักเลยแบบนี้

Popeye5555

แผนการใหญ่เริ่มต้นขึ้น ว่าแต่มีอะไรซ่อนอยู่รึเปล่านะ

Mr.D

อยากให้แทนมีฉากใช้ sextoy บ้างครับ

P0A0Y0

เรื่องแผนการมันดูใหญ่โตเกินแค่คนไม่กี่คนจะจัดการได้ ต่อให้แผนมันจะสำเร็จหรือไม่ ชีวิตของต่อ กับสาวๆ ในอนาคตก็คงไม่สงบสุขแน่ๆ
::Horror:: ::Horror::

Flare cnx

จะมี พลิกว่า unx เป็นคนดีเปล่า

Anawat Sirirattanapaitoon

ความวุ้นวายระดับโลกกำลังมา

1678405

แทนยอมเปิดใจให้แล้วต่อไปหน้าที่ของต่อก็ต้องพยายามบิ้วให้ยอมรับอิงให้ได้นะ สงสารอิงที่ไม่ได้ผิดอะไรแต่ต้องมาตกเป็นเครื่องมือของสตีฟ