ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Itou Ei] The MilkDoll Young Lagy คุณหนูไร้เดียงสากับติวเตอร์ขาหื่น[By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มีนาคม 31, 2021, 06:10:29 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

oyoyo และ 2 ผู้มาเยือน กำลังดูหัวข้อนี้

badkitty

พระเองคงไม่รอดเป็นแน่ โดนจับไปเป็นลูกเขยชดใช้กรรมที่ก่อ

Mysubbid

ไม่คิดว่านางจะไร้เดียงสาอะไรขนาดนั้นนะ คงยั่วอาจารย์มากกว่า คือถ้าที่บ้านไม่สอนเรื่องพวกนี้เลยมันก็เกินไป

ninkurox

รู้ว่าเสี่ยงแต่ก็คงไม่รอดอาจารย์

นางเอกใสเกิน อิอิ

sondhi

คุณหนูจะไร้เดียงสาจริงๆหรือเป็นแผนของคุณหนูกันแน่ที่จะจัดการติวเตอร์

guzapae

อาจารย์ ทำเนียนไปก่อน  ดู แล้วน่าจะได้เย้ดสบาย สบาย 

thenefilim

น่าจะแอบชอบละมั้งแบบนี้ พระเอกก็วันแรกก็จะเล่นซะละ

Creader

คุณหนูแกล้งไม่รู้เรื่องรึเปล่า

อาจารย์นี่ถือว่าความอดทนสูงมากเลย

kinniku

ขอดูว่านางเอกใสจริงเปล่า

อ่านจบแล้วไม่จริงนี่หว่า แค่อยากหาคนเสียวด้วย

Mr.BoxZaYaXD

คิดว่าไอ้ติวเตอร์น่าจะทำไรสักอย่างกับมิยาบิเเน่นอนว่าเเต่มิยาบินั่งให้มองเเบบนี้เลยเหรอ

zero001

สำหรับผมไม่ว่านางเอกจะใสซื่อหรืออแอบหื่น ถ้าเป็นผมก็จัดหนักจัดเต็มลูกเดียวละครับ

HuniieZ

doujin

ต้องอ่อนต่อโลกขนาดไหนนะ 5555
จั๊กกะจี้เฉยเลย

เอ้าง่ายๆ เฉยเลย 555