ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Danimaru] Suteneko Kanojo | แฟนผมเป็นแมวที่โดนทิ้ง[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, เมษายน 02, 2021, 06:13:09 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

[Danimaru] Suteneko Kanojo | Abandoned Cat Girlfriend แฟนผมเป็นแมวที่โดนทิ้ง[แปลไทย By HypN♥s]
ซ่อนข้อความตั้งแต่หน้า 16 เป็นต้นไป

เงื่อนไขผู้ที่จะขออ่าน
1. ให้เม้นท์อย่างมีคุณภาพเป็นเรื่องเป็นราว ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา
2. ห้ามเม้นท์เลอะเทอะ เพ้อเจ้อเรื่อยเปื่อย
3. ตอบคำถามเพื่อขออ่าน
คำถาม: ท่านคิดว่าเรื่องนี้จะลงเอยอย่างไร???

1-5

6-10

11-15

16-20
คำถาม: ท่านคิดว่าเรื่องนี้จะลงเอยอย่างไร???

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

Oceankings1234

จะจบแบบแฮปปี้จริงๆเหรอต้องมีหักเหลี่ยมแน่นอน

จบแบบใสๆเกินคาดเลยนะเนี่ย

ipor

งานนี้มีจบสวยครับ ดูทรงแล้ว

จบสวยจริงๆด้วย

siwapeeza

เป็นเรื่องที่แปลกกว่าเรื่องอื่นๆ นะนี่ เพราะเรื่องอื่นจะจัดกันก่อนเลยค่อยเป็นแหนแต่อันนี้ใสๆ มากๆๆ

จบแบบใสๆน่ารักๆจริงๆด้วยย

MooOon

ขอบคุณที่แปลให้อ่านครับ เรื่องนี้ชอบมาก เเละผมเห็นหลายเวปแปลเรื่องนี้มาก

เหมือนกัน แปลใจตรง หลายเจ้าแปลนี่เเหละคือ ปกติผมจะเห็น บ้างเวปที่ก็อปไป

วางเลย เวลาอ่านเลยรู้สึก มีคนแปลคนเดียวเเล้วก็อปไปวางเฉยๆ เเต่เรื่องนี้

ผมอ่านทุกที่ที่เห็นเเละ....แปลใหม่เกือบหมด ทำให้รู้สึกว่าเรื่องนี้โดนใจหลายคน

ทั้งคนอ่านเเละคนแปล เอาจริงๆ เรื่องนี้ผมอ่านไปเป็น10รอบ ทั้งเพลินเเละฟินมาก ^^

-------------------------------------------------------------------

เรื่องนี้ผมคาใจเรื่องเดียวอะนะ ว่านางเอกซิงไหม หรือเคยผ่านเรื่องเเบบนี้มา

คือนางเลือดไม่ออก เเละปกติคนส่วนใหญ่ที่เสียซิงเลือดไม่ออกจะเป็นพวกนักกีฟาซึ่ง

นางเอกก็ไม่เเนวนั้นอีก เลยยังสงสัยจนถึงตอนนี้ว่านางเอกเคยผ่านอะไรเเบบนี้มาหรือป่าว

ขอบคุณที่แปลเรื่องดีๆฟิลๆให้อ่านครับ ^^

เรื่องนี้มีคนแปลด้วยเหรอเนี่ย search ไม่เจอ  ::Waiting::

มีนะ หลักๆก็เวป miku-doujin เเละ doujin-thai รู้สึก รวมของท่านด้วย แปลไม่เหมือนกันเลย ไม่เเน่ใจว่าเวป

มีแปลด้วยไหมนะ เเต่เรื่องนี้ผมจำได้เเม่น กับพอจะจำสำนวนคราวๆได้ เพราะชอบเรื่องนี้ 555+ เเต่แปลมาเถอะครับ

คนอ่านหมดจะรู้ว่ามันแปลกใหม่เเละน่าเก็บ ผมชอบด้วย ไม่ได้เอามาเปรียบเทียบนะ เเต่เอามาอ่านใหม่เเล้ว มันเพลินดี

nowhereman

ปูเรื่องมาหวานซึ้งขนาดนี้ ตอนจบเดาไม่น่ายาก จากแมวถูกทิ้งได้อยู่ถาวรแน่ๆ แมวกลายเป็นเมีย

จบตามคาด ว่าแต่ต้องรออีกนานแค่ไหน ถึงจะได้ใส่ชุดเจ้าสาวเนี่ย

kpnttn

มาถึงที่แล้ว ก็จัดไปอย่าให้เสีย

Happy Ending กันไป

eiaws

จบแบบ Happy Ending ไม่หักมุมแน่นอน มาใสขนาดนี้แล้ว

ตอนจบน่ารักดีครับ happyตามคาด

fallenversa

โห สตอรี่ยาวแบบนี้ชอบมาก
ไอ้ความสัมพันธ์จากคนแปลกหน้าที่หันด้านบวกเข้าหากัน มันคือดีมาก
ต่างคนต่างต้องการกันและกันอยู่ในใจลึกๆ
สุดท้ายขอให้ลงเอยดีๆเห๊อะะะ
...
แฮปปี้เอนดิ้งจนได้ ฟีลกู๊ดมาก อ่าหหหห์
ตัวละครชาย น่าสนใจอย่างนึงคือ เป็นชายคนเดียว อาศัยห้องคนเดียวตลอด ในมุมมองของเรื่อง เป็นคนโสดที่ไม่มีแฟนเลย? จนกระทั่งมีสาวน้อยเข้ามา
มันโอเคนะ ในความฟีลกู๊ดแบบนี้ หรือเพราะเคยเจอรักที่ช้ำมาก่อนจึงหาใหม่ที่ถูกใจไม่ได้? ที่ผมบอกว่าต่างคนต่างต้องการกันและกันเพราะว่า ในใจผู้ชาย โหยหาคนที่ตัวเองจะดูแลซัพพอร์ทได้อย่างลึกๆไม่แพ้กัน เวลาคนเราทำงานได้สักพัก มันจะมีความรู้สึกว่า เรามีความรับผิดชอบมากพอที่จะหาภาระเพิ่ม (?) มโนล้วนๆ แต่จากเนื้อเรื่องที่ดำเนินมาแบบนั้น ทำให้ผมคิดได้แบบนี้จริงๆ แล้วก็ได้น้องสาวน่ารักๆคนนึง ที่ฟูมฟักความสัมพันธ์จนรูปแบบความรักแปรเปลี่ยน
ไอ้เนี่ยคือชอบที่สุด ไอ้ความรักใคร่ที่บริสุทธิ์อย่างไม่ต้องแสวงหา

Summermay

มาทางนี้ น่าจะลงเอยกันด้วยดี ได้เลี้ยงแมวตัวนี้ยาวๆไปแน่

น่ารักดีนะ ถ้าสุดท้ายไปได้ด้วยดี

keatmano

พล็อตมาแบบนี้ ถ้าไม่หักมุมจนทำให้ตับอักเสบก็คงจะอยู่ด้วยกัน ฝ่ายสาวเจ้าก็คงทำตัวเป็นแม่ศรีเรือน ฝ่ายชายก็กลายเป็นสามี หัวหน้าครอบครัวที่จะดูแลครอบครัวตัวเองอย่างดีที่สุดต่อไป ทั้งสองฝ่ายต่างเติมเต็มซึ่งกันและกัน

ฝ่ายสาวยังเด็กเกินไปหรือนี่ หรือว่าฝ่ายชายยังไม่พร้อมกัน ทำไมยังต้องรออีก

kenata

บักพระเอก เอ็งผิด ที่ไม่ให้ กุญแจ น้องเขารู้ไหม ไปไหนก็ไม่บอก อีกตะหาก

edit : ซื้อโทรศัพท์ ให้แล้วอย่าลืมให้ กุญแจห้อง กับ น้องเขาด้วยล่ะ

::Oops::

Peter Taowating

ว๊าวววว   เนื้อเรื่องน่ารักดี  งานนี้น่าจะ Happy Ending นะ สาวเจ้าโชคดี มาได้เจอไอ้หนุ่มใจดี  ::Glad::

สุดท้ายได้แต่งงานกันแน่เรย เคมีตรงกันเลยคู่นี้ ::WooWoo::

akerue

ทายว่าจบแบบสวยๆ เหมือนทาสแมวเก็บแมวมาเลี้ยงแล้วก็ดูแลตลอดไป

โอ้ววว จบง่ายๆแต่ก็แฮปปี้ดี