ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[MC]Juujun na Imouto-gata Android o 5-tai mo Matomegai Shita Kekka....[HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, เมษายน 09, 2021, 07:41:42 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bigboy001

::Thinking::
อยากให้มีอนาคต แบบงี้บ้างจัง
ซื้อหุ่นมาฝึกสแวงแกงให้เก่งๆ

แต่จะว่าไปพระเอกน้ำไม่หมดก่อนเหรอ
จัดหนักวันละหลายๆกับ5สาวสวย
ไม่คิดจะเพลียบ้างเลยเหรอไง!!

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

eiaws

ซื้อมาทีเดียว5ตัว อยากรู้ผลสุดท้ายจะเป็นยังไง แห้งตายเลยมั้ยนิ555

เมื่อไหร่จะถึงยุคหุ่นยนต์ล้ำๆแบบนี้บ้างนะ อยากมีไว้เล่นซักตัวก็ยังดี

ampolza02

::Glad:: รอบนี้มีสาว Android มา 5 ตัวเลยในเรื่องเดียว อยากรู้ว่าจะมีประสิทธิภาพแบบไหนนะ  ::HeyHey::

::Crying:: เป็นรุ่นที่อยากได้มากๆ มีแสดงอารมณ์เขินอาย เหมือนจริงด้วย  ::Touchy:: ::WowWow::

oyoyo

นึกถึงเกม Detroit:Become human เลยแฮะ
ถ้าอนาคตเราต้องใช้ชีวิตร่วมกับแอนดรอยด์ที่แทบจะเหมือนคนทุกอย่าง มันเป็นอะไรที่ตื่นตาตื่นใจมาก
พระเอกในเรื่องนี้ต้องเก็บเงินกี่ล้านเนี่ย กว่าจะได้มาตั้ง5นาง
--
อ้าวๆๆ เพิ่งได้มา5นาง ยังใช้ไม่คุ้มเลย จะหาเรื่องซื้อเพิ่มอีกแล้ว
สงสัยคงต้องกินแกลบกันอีกปี

xfreestylex

ต้องเพิ่มอีก 2 แล้ว ครบอาทิตย์พอดี

สาวรุ่นอีก 2 พอดีเลย เอ๊ะ หรือไปคนจริงเลย

time288

โอยย ฮาเรมแอนดรอย ฟินๆ จะได้พักไม๊ 555

มนัเหมือนจริงเกินไปไม๊ มีอายมีเงี่ยน มีรุก  ::DookDig::

nagatobimaru

แอนดรอย์สวยทุกคนเลย แล้วแบบนี้ พระเอกเราไม่ต้องฟ้าเหลืองเลยรึ ว่าแต่ทำไม แอนดรอย์ดอายได้อะ หรือว่า สาวจริงๆ มารับ job เป็นแอนดอร์ยใช้หนี้ ??

-------------------------------------------------------

แบบนี้ พระเอกคงกินมาม่าไปทั้งชาติแล้วละครับ
แค่โมเดล สาวสวย ก็สุดขนาดนี้แล้ว ยังจะมองหาโมเดลอื่นๆ อีกนะ

ipor

พี่เล่นทีเดียว5 ตัวเลยเหรอ แถมแต่ละตัวรู้จักคำว่าอายด้วยอะ

เอ้ยย นี่จะซื้อเพิ่มอีกเหรอ เล่นพร้อมกัน5 ตัวนี่เอ็งกินอะไรฟะ

Oceankings1234

ฮาเร็มแบบนี้รับรองว่ากินมาม่าไปเป็นปีแน่นอนยอมใจพระเอกแม่งจริงๆ

ใจคอวันๆจะกินแต่มาม่าสร้างฮาเร็มแน่นอนขาหื่นของจริงเลยพระเอกตรู

xtazy

ซื้อทีละตัวก็ได้นี่นา กินแบบนี้จะมีแรงได้ไง แต่ก็ตลกดีนะให้ใส่เสื้อผ้าเพื่อจะค่อยๆถอด

ใช้ยังไม่ทันเบื่อก็อยากได้ของใหม่ซะแล้ว ส่งตัวเก่ากลับไปอัพเกรดไม่ได้หรือยังไงคุณ

iamdevil

แสดงว่าขี้เบื่อสินะ มาที5ตัว

Edit : ขี้เบื่อจริงน้ำยังไม่แห้งจะหาใหม่ละ

Tdestiny

จริงๆตัวเดียวก็น่าจะอยู่แล้ว

แต่ล่อซะ5ตัวเลยหรอ555

มันรวยมาจากไหน จะซื้อเพิ่มอีกเฉยเลย

Pattarapol Teng

ส่วนตัวสำหรับคนเปิดหัวอ่านแบบผมสนใจมากนะครับแต่ในแง่หุ่นมันจะชนกับ Detroit become humanเลย กลัวจะเกินความควบคุม

แอบตามคาดนะครับมันจะมีคำว่าเกินลิมิตสำหรับคนหรือเปล่านะ

ชายสี่ยังหมี่เกี๊ยว

แหมถ้าโลกจริงมีแบบนี้นะ พ่อจะเหมาหมดร้านเลย5555

แค่5คนก็แห้งแล้วมั้งยังจะเอาอีกหรอ

mrsilver

ความพยายามของตัวเอกสุดจริงเงินไม่มีจะแดกแล้วแต่ก็ต้องเอาไปซื้อในสิ่งที่ตัวเองต้องการก่อนแต่แบบนี้ก็ยอมแอนดรอนน่ารักทั้งนั้นเลยดูท่าน้ำหมดตัว

พระเอกมีดรอยน้องสาว5ตัวยังไม่พอใจใช่ไหมจะต้องอดเพื่อซื้อหุ่นสาวสายเปรี้ยวอีกนี้ดูแล้วไม่แห้งตายแต่หมดตัว