ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part5 ตอนที่ 51 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, เมษายน 16, 2021, 12:36:24 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

lukpuman

เง้ออออ
มิ้นท์เป็นแม่บ้านแม่เรือน
แต่ยังงัยก้อFC นู๋แก้มแสนซนเหมือนเดิมคร๊าบบบบ

usman1963

แก้มนี่เป็นแมวเลย อ้อนเก่ง แต่ที่อ้อนเหมือนจะรู้สึกผิดกับโทนด้วยรึเปล่านะ ก็ตัวเองต้องไปทำงานแบบนั้น

peddo

เมื่อคืนหนักไปหน่อย ไม่งั้นเช้านี้จะขอน้องมินต์อีกรอบ ต้องฟิตขนาดไหนถึงทำได้อย่างนี้ เป็นลุงหัวใจวายแน่ 555
ขอบคุณครับ
สงสารเตยนะ แต่ยังงงอยู่ว่ามีเงื่อนงำอะไร และทำไมโทนเกิดมือชาขึ้นมา หรือว่าเมื่อวานติ้วถี่เกิน อิอิ
ลูกค้าสาวชาวญี่ปุ่นนี้ตามควบคุมคุณภาพทุกขั้นตอนเลยนะครับ อย่าเผลอไปมีไรด้วยเชียว เดี๋ยวสามสาวจะซวย เอ หรือว่ามีไปแล้วหว่า
คนที่น่าจะปวดใจอีกคนน่าจะเป็นเหมียวนะครับ ถ้ามีเวลาน่าจะปลอบใจสักหน่อยครับ

h-man

นายโทนทำบุญด้วยอะไรเหวย
เสร็จจากสาวแก้ม มาเจอสาวมินท์รอดูแล

ningnong007

มีเยอะแบบนี้เลี้ยงไหวไหมนั่น ฟ้าเหลืองบ่อยๆ โรตไตถามหานะเออ อิอิ ขอบคุณครับ

pankea

แก้มพยายามเอาใจอย่างที่สุดและแสดงออกว่าแคร์มาก มิ้นต์สมกับฉายา"เจ้าหญิงน้ำแข็ง"ทำให้นายโทนได้ทุกอย่างและแสดงความห่วงใยยิ่งกว่าคนอื่นๆ สรุปน่ารักมากทั้งสามสาว

jeditay

harajugo

evilbenz

น้องแก้มฟิลแฟนมากเลยครับ  ไปไปมามา น้องมินต์ นี่เป็นห่วงและเอาใจใส่นายโทน ดีที่สุดเลยนะครับเนี่ย

Edit : แอบสงสารเจ๊เตยคนสวย  ห้องสะอาดแบบนี้ นายโทนไม่เอะใจเลยเหรอ สงสัยเจ๊เตยกลัวเป็นหมาหัวเน่า ถ้าเจ๊หมิวกับโทนรักกัน