ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เปิดซิงฉลองสงกรานต์ (แพ็กสามเรื่อง) copy

เริ่มโดย cyborg0011, เมษายน 16, 2021, 09:43:10 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cyborg0011

เปิดซิงรับสงกรานต์

นานมาแล้วที่ผมกับ"อ้อย"รู้จักกับอ้อย เพราะหน่วยงานที่ทำหน้าที่อยู่นั้น ได้ส่งผมไปประจำที่ จ. แพร่ เมื่อไปอยู่แรกๆ ก็เปลี่ยวเหงาอยู่บ้าง อันเป็นธรรมดาของคนไกลบ้านห่างแฟน ยิ่งเมื่อทราบว่าแฟนเราไปเป็นเจ้าสาวคนอื่น ยิ่งเศร้าหนัก อ้อยเป็นเด็กสาวที่อยู่ในความดูแลของโครงการที่ผมทำงานอยู่ เธอมีแววตาสวยมาก รูปร่างสูงสมส่วน เป็นคนค่อนข้างเงียบ แต่เมื่อยิ้มหรือหัวเราะ ฟันเธอจะสวยมาก มีลักยิ้มด้วยอีกต่างหาก แรกๆเธอไม่กล้าคุยกับผมหรอกน่ะ แต่เมื่อได้รู้ว่าผมเหงา-อกหัก เธอก็เข้ามาใกล้ชิดสนิทสนม ผมเองก็ให้ความเป็นกันเอง แต่ก็ระวังตัวอยู่ในที เป็นอย่างนี้อยู่นาน ทำให้ใจของผมดีขึ้น แม้เราไม่ไดรักชอบกันแต่เราก็เข้าใจกันดี

จนถึงวันสงกรานต์ รุ่งขึ้นเราจะต้องเดินทางไปอุตรดิตถ์กันแต่เช้าตรู่ ด้วยความที่เธอบ้านอยู่ไกลตัวเมือง จำต้องเข้ามานอนพักในที่ทำงานของผม ซึ่งมีอยู่หลายห้องและพักกันหลายคน ส่วนใหญ่เป็นเพื่อนร่วมงานและลูกน้องซึ่งเป็นหนุ่มๆทั้งสิ้น ผมเลือกให้เธอนอนพักในห้องที่ติดกับห้องของผม ประตูห้องอ้อยมีด้านที่ออกไปสู่ห้องโถงซึ่งใช้เป็นประจำ กับด้านที่ติดกับห้องผมนั้นไม่มีใครใช้ เพราะห้องผมมีเตียงกั้นอยู่เข้าออกไม่ได้ แต่ว่าประตูนั้นมีกลอนปิด-เปิดอยู่ด้านเดียวกับเธอ แต่ว่าผมได้แอบถอดกลอนไว้ ด้วยความที่เป็นบ้านไม้เก่าแก่ มีรอยแตกไปทั่ว

คืนนั้นอากาศร้อนอบอ้าวมากๆ ผมจึงได้เคาะประตูด้านนอกและยกพัดลมไปให้ เมื่ออ้อยเปิดประตูให้ผมเข้าไป คืนนั้นเธอใส่เสื้อยึดสีขาวกางเกงขาสั้น เตรียมที่จะเข้านอนพอดี ผมได้มุดมุ้งเข้าไปและเสียบปลั้กให้พัดลมพัดในมุ้ง พร้อมกับเปิดหน้าต่างให้ลมข้างนอกพัดเข้ามา โดยทั้งหมดนั้น เป็นการสำรวจท่าทีของเธอไปในที ดึกๆคืนนั้น ผมยังไม่หลับแต่อยากรู้ว่าอ้อยนอนหรือยัง? จึงแนบสายตาไปที่ข้างฝา ตรงรูรอยแตกที่หาไว้แล้ว ในท่ามกลางแสงจันทร์สาดส่องเข้ามาทางหน้าต่าง และแสงไฟสลัวๆจากนอกห้อง ได้สาดส่องให้เห็นร่างของอ้อยนอนแผ่หรา โดยท่อนบนนั้นมีเพียงบราเล็กห่อหุ้มทรวงอกอยู่ ส่วนล่างของอ้อยนั้น กางเกงขาสั้นยังอยู่ดี

ไม่รอช้า ผมได้ผลักประตูด้านห้องของตัวเองอย่างเบาๆ ซึ่งประตูที่ไม่ค่อยได้เปิดใช้นั้นมันเปิดออกได้ ผมดันตัวเองแทรกเข้าไป และค่อยมุดมุ้งเข้าไป แตะเบาๆ ที่ต้นแขน อ้อยชันตัวลุกขึ้น ไม่โวยวาย แต่ได้รีบคว้าเสื้อมาสวม และถามว่า "เข้ามาได้ไง?" ผมก็ชี้ไปทีประตู พร้อมกับสมตาเธอ ซึ่งได้ประสานสายตาอย่างท้าทาย มือผมโอบไปที่ลำตัว ก้มหน้าเข้าหาริมฝีปากที่อวบอิ่มนั้นเบาๆอยู่ชั่วครู่ อ้อยได้เผยอปากรับการจูบ แทบไม่น่าเชื่อว่า สาวน้อยวัย18 อย่างหล่อนจะกล้า

มาถึงนาทีนี้แล้ว ผมไม่ปล่อยให้เสียเวลา ผมควานลิ้นเข้าไปในปาก ดูดดุนเสาะหาลิ้นของหล่อน เมื่อพบแล้วจึงดูดดูนสลับไปมา พร้อมกับควานมือเข้าไปที่ชายเสื้อ รั้งขึ้นมาเหนืออก เผยให้เห็นดอกบัวตูมที่โตเต็มวัย ใหญ่ได้ขนาด ผมคลึงริมฝีปากเข้าเนินถันนั้นอย่างกระหาย จูบดอมดมไปมา อ้อยคงสยิว สองมือไม่ได้ผลักไส แต่ได้โอบรัดรอบตัวผม ดึงรั้งเข้าหาเธอ และเมือผมดันเสื้อยกทรงของเธอให้พ้นผ่าน

ยอดปทุมถันโผล่ออกมาท้าแสงจันทร์ และความกระสันต์ที่อัดแน่นของผม ไม่รอช้าผมใช้วิชาชิวหาพาเพลินอยู่กับยอดเนินปทุมถันใบงาม ที่ยังแข็งเป็นไตคู่นั้นอย่างสำราญ เสียงครวญของอ้อยดังเบาๆว่า "อื้อย์ ๆ " พร้อมกับบิดตัวเร่าด้วยความเสียว และเด้งตัวสู้หน้าในคราที่ผมขบกัดเบาๆที่ยอดหัวนมของเธอ มือเธอนั้นกดที่ท้ายทอยจนหัวผมต้องแทบมุดเข้าทรวงอกของเธอแนบแน่น

มือขวาผมดึงสายรัดกางเกงขาสั้นของเธอ พร้อมกับดึงกางเกงออก อ้อยยกตะโพกแอ่นขึ้นเพื่อให้การถอดเป็นไปได้ง่ายขึ้น ผมดึงรั้งไปกองไว้ที่หัวเข่า พร้อมกับจูบไล่ลงมาที่หน้าท้องที่แบบราบ วนที่รอยบุ๋มของสะดือ สลับกับการขึ้นมาดูดดุนที่หัวนมของเธอไปมา เสียงครางครวญยิ่งกินใจ เมื่อผมลดตัวลงไปดอมดมไปบนนาผืนน้อยที่ลอยตัวเด่น จนเห็นเป็นโหนกนูน เนินกะเปาะที่แผ่กว้างใต้กางเกางในบางๆสีขาว ยามต้องแสงจันทร์นั้นมันแลดูงดงามยิ่ง เมื่อจมูกผมชนเข้ากับเนื้อนาง เสียงครางยิ่งดังขึ้น "อือย์ๆ ซีดๆ อือย์..." และเมื่อดึงรั้งขอบกางเกงในให้ต่ำลงเผยให้เห็นเนื้อแท้ ที่มีขนบางๆพลิ้วตัวอยู่บนเนิน ยิ่งสร้างความรำจวญใจ

สองมือได้ยกขาให้แยกแผ่อ้าออกไป ปล่อยให้โหนกหนาที่มีรอยผ่าขยายตัวออก ผมฉกลิ้นเข้าไปใจกลางรอยผ่า อ้อยผวายกตัวเด้งขึ้นมา พร้อมกับสองมือของเธอที่เหนี่ยวท้ายทอยของผม อย่างหมดความยั้งใจด้วยความเสียวของแรกสาว ทำเอาหน้าผมต้องมุดเข้าหารอยผ่ากลางตัวอ้อย ที่แผ่อ้าอย่างเต็มเหนี่ยว ผมใช้ปากเลาะเล็มกลืนกินความเค็มปนคาวของคราบไคลความสาว ที่หลั่งออกมาดุจอุทกธาร สองมือผมสอดข้าไปใต้ตะโพกยกโหนกนูนลอยเด่น เห็นเม็ดละมุดซ่อยตัวอยู่ในใจกลางเยื่อยางๆของแคมใน ลิ้นและนิ้วของผมสลับกันทำหน้าที่ โดยที่เจ้าหนูตัวน้อยปวดหนึบรอคอยอยู่อย่างทรมาน

พลันหล่อนได้ดึงรั้งตัวผมขึ้นไปหา พร้อมกับสอดส่ายริมฝีปากเข้าหาปากของผม พร้อมกับจูบอย่างดูดดื่ม และส่ายท่อนล่างเข้าหาท่อนเอ้นอย่างร้อนเร่า ผมปล่อยให้เจ้าหนูมันฉอเลาะอ้อยอิ่งอยู่กับฉิ่งหีที่แผ่หรา หัวบานควยพาดลำตัวจ่อที่ปากถ้ำรูหีที่เปียกชุ่มฉ่ำ "เจ็บหน่อยน่ะอ้อย" ผมกระซิบเบาๆ พร้อมกับกระเด้าเข้าไป ความลื่นที่ไหลหลั่งดั่งโตรกธาร ทำให้งานนี้ไม่หนักมาก แต่ก็หนืดน่าดู เพราะความสดของวัยสาว ไม่เคยมีราคีคาวมาก่อน ผมได้รู้ว่าถ้ำรูหีหนานั้นช่างให้รสชาตแปลกใหม่มหัศจรรย์ ท่อนลำค่อยๆคลำทางเขาไป หล่อนไม่ครางแต่ซี๊ดปากด้วยความเจ็บบวกความเสียว พร้อมกับใช้มือประคองที่เอวของผม ทำนองว่าเพลาๆหน่อย

ผมใช้ริมฝีปากบดขยี้เข้าไปที่ปากอ้อย ดูดดุนแลกลิ้นสร้างความกระสันอีกชั่วครู ประตูถ้ำรูหีได้เปิดออกเมื่อหัวถอกควยผมมุดเข้าไปๆจนสุดลำ ผมปล่อยให้ควยมันดำดิ่งอยู่ชั่วครู่จึงค่อยๆโยกตัวเริ่มจากแผ่วเบาช้าๆ ความที่ยาวและใหญ่ บวกกับความสดใหม่ของหีสร้างความหฤหรรษ์ จนหล่อนผวาตามในยามที่ผมชักขึ้นเกือบหมดลำควย และเมื่อผมดำดิ่งลงไป อ้อยก็ได้กระเด้งสู้ สลับไปมาอย่างนั้นจนสวรรค์มาถึงเราทั้งสอง... ผมปล่อยให้สายน้ำแห่งอุทกธารหนุ่มฉีดพุ่งเข้าไปในโพรงถ้ำรูหีของอ้อยอย่างสุดระงับใจ ส่วนอ้อยนั้นเล่า ใช้สองสองขารัดเอวผมด้วยความเสียว ส้นเท้าหล่อนกระแทกเข้ากับตะโพกผมอย่างสุดยั้งใจ ภายในหล่อนตอดรับกระตุบๆ จนท่อนลำของผมรู้สึกได้ และต้องกระดึ๊บตอบเช่นกัน

รุ่งขึ้น อ้อยต้องหน้าเบ้ ทำปากเหยเก๋เมื่อโดนใครๆใช้น้ำสาด เพราะว่าแผลที่ปากถ้ำหีที่ยังเจ็บหมาดๆนั้นยังระบมแสบสันอยู่ ผมสบตาหล่อนอย่างเห็นใจ......

สงกรานต์เปิดซิงเพื่อนสาว

สวัสดีครับ ตัวผมเองก็ได้อ่านเรื่องเสียวประสบการณ์เสียวที่หลายๆคนได้ส่งเข้ามา ผมก็เลยเกิดความรู้สึกอยากจะลองเขียนเล่าส่งดูบ้าง เรื่องที่ผมจะเล่าให้ฟังนี้นะครับ ก็คือเรื่อง..การเปิดซิงของผมเอง เพิ่งเกิดเมื่อสงกรานต์นี้เอง ผม เองอายุ17 และวันสุดท้ายของวันสงกรานต์นั้น มีเพื่อนผมได้มาที่บ้านผม "ติ๊ก"เพื่อนหญิงอ่ะครับ เรารู้จักกันมานานแล้วเหมือนกันแต่ไม่ใช่แฟนนะครับ เพื่อนผมคนนี้ก็ํได้พาเพื่อนเขามาด้วย ติ๊กกับ"หญิง" เป็นเพื่อนผู้หญิงกลุ่มแรกครับที่ได้เหยียบมาบ้านผม พอเธอทั้งสองมาที่บ้านผมแล้วผมก็พา ขึ้นมานั่งเล่นข้างบนชั้นสี่ ซึ่งเป็นห้องนอนเก่าของผม

ติ๊กเธอเปิดทางให้ เธอแกล้งขอตัวลงไปเข้าห้องน้ำ หลังจากนั้น ผมก็อยู่กับหญิง ซึ่งเป็นเพื่อนของติ๊กอีกที ผมเพิ่งจะรู้จักกับเธอวันนั้นวันแรกครับ พอติ๊กลงไปเข้าห้องน้ำแล้ว ผมก็ชวนหญิงขึ้นไปเดินข้างบนดาดฟ้า ผมก็ชวนหญิงคุยไปเรื่อยๆจ นเธอเผลอ ผมได้เข้าไปหอมแก้มของหญิง ตอนแรกหญิงเขาทำอายๆคับ พอหลังจากนั้นเราก็ลงมานั่งเล่นในห้องชั้นสี่ต่อ

แล้วพอดีได้เวลาเที่ยง พ่อกับแม่ผมก็เรียกให้ลงไปทานข้าว ตอนแรกผมกะว่าจะไม่ลงเพราะไม่อยากให้พลาด โอกาสทองไป (ทั้งๆที่หิวนะคับข้าวเช้ายังไม่ได้ทานเลย) แต่ทำไปทำมาติ๊กกับหญิงเขาบอกว่าหิว ก็เลยต้องลงไปทานน่ะครับ พอทานข้าวเสร็จก็ขึ้นมาใหม่ ติ๊กก็รู้ใจผมครับ เขาทำเป็นไม่สบายได้กินยาแล้วติ๊กก็แกล้งนอนหลับครับ ทีนี้ก็เหลือผมกับหญิงไว้ ผมก็เข้าไปนั่งใกล้ๆเธอแล้วหอมแก้มเธอ ผมจะประกบปากแล้วดูดปากเธอให้ได้ แต่เธอไม่ยอมครับ เธอบอกว่ากลัวติ๊กตื่นขึ้นมาเห็น ผมก็เลยชวนเธอไปที่ห้องข้างๆครับ ซึ่งห้องนั้นเป็นห้องเก็บของครับ

พอเข้าไปในห้องเสร็จ ผมได้จัดการประกบปากดูดปาก ล้วงเข้าไปยังจุดสำคัญต่างๆ แต่ผมยังไม่ได้สำเร็จโทษนะครับ กลัวว่าพ่อกับแม่รู้ ผมเลยยังไม่ได้ทำอะไร กะว่าจะไปทำที่บ้านเพื่อนอ่ะครับ ผมเลยโทรเรียกเพื่อนให้มาหาผมที่บ้าน แล้วผมกับเพื่อนนั้นก็พากันไปที่บ้านเพื่อนอีกคนนึง พอไปถึงบ้านเพื่อนเจ้าของบ้านไม่อยู่ครับ ไม่ทราบว่าไปไหน ผมก็เลยนั่งรอไปได้สักพัก เพื่อนผมที่เป็นเจ้าของบ้านมาพอดี พอผมพาหญิงเข้าไปในบ้าน พวกเพื่อนๆผมก็รู้ว่าผมกำลังจะทำอะไร ก็เลยขึ้นไปข้างบนห้องหมด เหลือผมกับหญิงอยู่กันสองคนข้างล่าง พอดีวันนั้นเป็นวันสงกรานต์ ที่บ้านนั้นเลยไม่มีใครอยู่ครับ เขาไปต่างจังหวัดกันหมด เหลือเพื่อนผมอยู่คนเดียว

พออยู่กันตามลำพังสองคนผมก็เริ่มเข้าใส่เลยครับ ก็จูบกันไปจูบกันมาสักพัก เพื่อนผมลงมาบอกว่า ห้องนอนว่างอีกห้องใช้ได้ ผมก็เลยพาหญิงไปในห้องนั้น แล้วจัดการล็อคห้องอย่างดี ตอนแรกหญิงเขาบอกกับผมว่า เรานอนเล่นๆกันพอนะ อย่าทำอะไรเขานะ ผมก็ไม่ได้ตอบอะไรหญิงไป ผมก็จูบปากเธอไม่ให้เธอร้องแล้วผมก็เริ่มบรรเลงเลยครับ เธอมากระซิบข้างๆผมว่าเธอกลัวท้อง ผมบอกเธอไปว่าไม่ต้องห่วงเรามีถุงยาง จากนั้นผมก็เริ่มเลยครับ ผมเริ่มดูดปากเธอ มือก็ลูบไล้ตามสัดส่วนร่างกาย เคล้าคลึงสะโพก หญิงเธอเริ่มอ่อนระทวยลง

ผมใช้มือสอดลอดไปใต้เสื้อเธอ ลูบหน้าอกปลดตะขอยกทรงออก รูดเสื้อขึ้นมาด้านบนไหล่มองเห็นหัวนมสีน้ำตาลอมส้ม ค่อยๆผลักร่างของเธอลงนอนกับพื้น ผมเลียที่หัวนมของหญิง ผมขบเบาๆ มือผมยังคงลูบที่ต้นขาของหญิงพร้อมกับดูดหัวนมเธอ ตอนนี้เธอเริ่มส่ายสะโพก พร้อมมีเสียงครางอูยๆๆ...ออกมาจากลำคอ ผมลูบที่เป้ากางเกง พร้อมกับถอดมันออก เหลือกางเกงในสีฟ้า มีขนดกดำลอดออกมา ผมลูบที่เนินหีของเธอ เสียงหญิงครางยิ่งหนักขึ้น มีน้ำเหนียวๆไหลลอดออกมาที่กางเกงใน แล้วตอนนั้นผมจัดการถอดกางเกงของผมออกจนล่อนจ้อน จรวดอันแข็งโด่ของผมก็เตรียมพร้อม แล้วผมก็รูดกางเกงในของหญิงลงไปที่หน้าขาเธอ ปลดมันออก

ผมเห็นโคกอันโหนกนูนของเธอ ขนของเธอดกดำครึ้ม ผมขึ้นคร่อมร่างเธอ แล้วแยกขาเธออกพร้อมกับควานหาถุงยางมาใส่ พอใส่เสร็จผมก็ดันจรวดเข้าไปที่ร่องเสียวของเธอ มันเข้ายากเย็นมาก เธอโอบและหยิกไหล่ผมจนเจ็บไปหมด ผมกดและดันจรวดเข้าได้จนมิดถึงโคน หนอกชนหนอก เธอเริ่มผ่อนคลายลง ผมเริ่มบดกระเด้า เอวของผมเริ่มทำงาน จากเสียงครางเบาๆทีแรกของเธอ เริ่มดังขึ้น..ดังขึ้น... เธอหายใจขัดๆ ผมเหลือบมองที่ร่องเสียวของเธอ เห็นแคมเธอปลิ้นเข้าออกตามจังหวะโยกของเอวผม และมีเมือกสีขาวๆผลุบโผล่

ตอนนี้เธอเหมือนขบฟัน และมือก็รัดเอวผมแน่นมาก ตอนนั้นผมก็เสียวมาก ผมเสียวมากจนผมเริ่มจะทนไม่ไหวแล้ว ผมเร่งกระเด้าอีก4-5ที น้ำของผมก็ออกพรวดเต็มถุงยาง ร่องของเธอตอดรัดลำแท่งจรวดผมแน่น ผมโน้มตัวลงไปดูดปากเธอ แช่จรวดไว้อย่างนั้น พร้อมกับแรงตอดตุบๆ ดูดที่จรวดผมเบาๆ กว่าเราจะจากกันก็นานพอสมควร แล้วเราต่างคนต่างก็แยกย้ายกันกลับบ้าน ตั้งแต่วันนั้น...ผมยังอยากจะทำกับเธออีก แต่หาสถานที่ไม่ได้เลยครับ ที่ผมส่งอีเมลฉบับนี้มา ผมก็หวังว่าจะร่วมสนุกกับทางเวบไซต์นี้ ยังไงก้อช่วยผมด้วยแล้วกันนะครับ

######################################################

หว่างทางกลับบ้านสงกรานต์

เรื่องนี้เป็นเรื่องที่เพิ่งเกิดกับผม ก็ช่วงประมาณสงกรานต์ที่ผ่านมา เพราะว่าไปเที่ยวที่บ้านของคุณยายแฟนผม ระหว่างเราเป็นแค่แฟนจริงๆตลอด 3 ปีที่ผ่านมา แต่กลายเป็นว่ารถผมดันเกิดตายระหว่างทางที่ขับขึ้นไป คืนนั้นผมและ เธอเลยต้องค้างกันที่ลําปาง ซึ่งเราเปิดห้องแยกกันนะครับในตอนแรก เพราะว่าไม่ต้องการให้เธอคิดมาก เนื่องมาจากบ้านเธอถือในเรื่องนี้มาก แต่แล้วต่างคนต่างแยกเข้าห้อง จนเธอมาเคาะเรียกผมเพราะว่าห้องของเธอน่ากลัว เธอไม่สามารถนอนคนเดียวได้ ผมเลยต้องลากเตียงจากห้องของเธอมาไว้ที่ห้องผม แล้วต่างคนต่างนอนคนละเตียง

ซึ่งผมเผลอหลับไปตั้งแต่เมื่อไรก็ไม่รู้ มารู้สึกอีกครั้งหนึ่งตอนใกล้ๆเช้า หันมองไปทางเธอ ตอนนี้ผ้าห่มเลิกขึ้นมาหมด ชุดนอนที่เธอใส่เลิกมาจนถึงหน้าท้อง ผมมองไปที่โคกนูนๆภายใต้เนื้อผ้าฝ้ายสีขาวตอนนี้แล้ว อยากจะเอื้อมมือไปลูบแต่ก็ต้องห้ามใจตัวเองไว้ แล้วเดินไปเข้าห้องน้ำแทน เพราะว่าทนไม่ไหวจริงๆ ใช้แม่นางทั้งห้าช่วยอยู่สักพักหนึ่ง เพราะความอยากผมจึงห้ามใจไม่อยู่ ผมออกมาทั้งที่เปลือยกายแบบนั้น แล้วไปที่เตียงเธอ ห่อลิ้นเลียหีเธอผ่านเนื้อผ้า กลิ่นช่างหอมอะไรเช่นนั้น ผมใช้นิ้วค่อยๆ คลึงบี้เม็ดแตดไปช้าๆ ปากไล่จูบไปตามต้นขาขาวๆ ของเธอ

ตอนนี้เธอเริ่มรู้สึกตัว รีบหดขาเข้าไปใต้ผ้าห่ม แต่ว่าอารมณ์ผมตอนนั้นสุดจะห้ามแล้วขึ้นทาบไปบนตัวเธอ แล้วประกบปากจูบเธอไว้ อีกมือหนึ่งล้วงเข้าไปที่น้องหีของเธอ ตอนนี้น้ำเยิ้มออกมานิดๆ เธอดิ้นไม่ยอมผมอยู่พักหนึ่ง แล้วค่อยๆอ่อนแรงลง ผมถึงเบาการกระทําเริ่มไซ้ไปตามต้นคอ เนินอกแล้วถอดชุดนอนของเธอออก หน้าท้องของเธอช่างเนียนอะไรเช่นนั้น ผมลากลิ้นไปรอบๆ ส่วนล่างของเธอก็โดนนิ้วผมทั้งสอดทั้งถูอย่างไม่ปราณี

เธอห่อปากครางอย่างเสียว ร่อนก้นตามนิ้วมือผมตลอดเวลา จนกระทั่งผมจับเธอถอดออกจนหมด ตอนนี้โคกหีนูนๆมาอยู่ต่อหน้าผม ผมห่อลิ้นสากๆแทงอย่างไม่ยั้งในเวลานี้ เธอเริ่มแยกหน้าขาออกกว้างมากขึ้น แล้วกดหัวผมร่อนก้นไปตามแรงเสียวที่ผมให้เธอ ตอนนี้ความชุ่มชื้นเอ้อล้นออกมาเต็มหน้าขาของเธอแล้ว ผมจึงคุกเข่าแล้วแยกหน้าขาเธอออกไป ใช้หัวของควยผม คลึงไปรอบๆปากช่องรูหีเสียว ลากไปตามซอกหลืบแคมหีของเธอ

ตอนนี้เธอจิกและกําผ้าปูที่นอนไว้แน่นเลย เพราะว่าผมไม่ยอมใส่ควยเข้าไป ตาเธอหลับไม่กล้ามอง แต่ว่าผมรู้ว่าเธอต้องการให้ผมสอดควยเข้ารูหีไปสักที ผมจึงกดสวบเข้าทีเดียวครึ่งลํา เธอร้องโอ้ย..ออกมา ด้วยความเจ็บ ดันหน้าอกผมออก..พยายามที่จะให้ผมเอาน้องควยผมออกให้ได้ในตอนนั้น แต่ว่าผมรีบประกบปากเธอไว้ แล้วกดขยับเข้าไปเรื่อยๆ จนกระทั่งสุดลํา ตอนนี้ผมรู้สึกเหมือนว่าน้องควยผมถูกบีบรัดจนแทบจะระเบิด ในนั้นช่างอบอุ่นและรัดแน่นอย่างที่ผมไม่เคยมาก่อน

แน่นกว่าสาวๆหลายๆคนที่ผมเคยผ่านมา ผมกระเด้าเอวไปเรื่อยๆให้ลําเนื้อควยเสียดสีกับเม็ดแตดเสียวของเธอ จนเธอเริ่มคลายความรู้สึกเจ็บปวดออกไป เธอกอดเอวผมไว้แน่น เพราะว่าไม่ต้องการให้ผมขยับได้ถนัดมากมาย แต่ว่าผมไม่สนใจ เริ่มสาวสั้นๆสลับยาวอย่างช้าๆ ให้ลําเนื้อควยครูดไปตามผนังช่องคลอดรูหีของเธอ เธอครางเบาๆออกมา เมือกเริ่มออกมาหล่อเลี้ยงมากขึ้น ผมขยับได้สะดวกมากขึ้น แต่ว่าช่องของเธอยังคงรัดแน่น
เธอเผลอเลียริมฝีปากของเธอ เพราะว่าความเสียวกระสันหรือว่าความอยากกระหาย ผมกระเด้าแรงขึ้นแรงขึ้น ก้มลงไปมองลําเนื้อควยผ่านสองแคมหีลู่เข้า-ออกตามแรงกระเด้า แล้วผมก็จับขาเธอไขว้มาอีกข้างหนึ่ง เพื่อจะเอาเธอผ่านจากด้านหลัง ตอนนี้เธอตกใจมากเพราะไม่เคยมาก่อน พยายามขัดขืนไว้ จนผมต้องใช้นิ้วช่วยบี้เม็ดแตดให้เธอ เพื่อว่าเธอจะได้หมดแรงขัดขืน จนผมสามารถพลิกเธอให้นอนคว่ำลงไปได้

จากท่าด้านหลัง ก้นของเธอช่างอวบน่าอัดอะไรเช่นนี้ ลําเนื้อควยผมยังค้างอยู่ข้างในรูหี แล้วรู้สึกว่าท่านี้ถนัดมากกว่า เพราะว่าร่องหีเสียวของเธออยู่ค่อนมาข้างหลัง ผมเล่นสาวลำควยยาวๆประมาณว่าดึงออกมาค้างไว้ที่รอยหยัก แล้วกระแทกสวนไปจนสุดลํา เธอร้องครางดังออกมาทุกๆครั้งที่หัวควยบานๆเข้าไปกระทบปากมดลูกของเธอ ผมจับเธอคุกเข่าแล้วรั้งเอวเธอไว้กระแทกแรงขึ้นแรงขึ้น จนหัวเธอส่ายไปมาด้วยความเสียวอย่างไม่เป็นจังหวะ

แล้วเธอก็ขอร้องให้ผมหยุดก่อน เพราะว่าความเสียวในช่องหีของเธอตอดรัดลําเนื้อของผม เธอหมดแรงแม้แต่จะคุกเข่า เธอนอนแผ่ราบลงไปที่เตียง แต่ว่าลําเนื้อควยของผมยังค้างอยู่ในร่องหีเสียวของเธอ ผมค่อยๆส่ายเอวคลึงลําเนื้อควยครูดไปตามผนังช่องคลอดรูหีของเธอช้าๆ ไม่ให้เธอรู้สึกว่าเสียวจนเกินกว่าจะทนไหว ทีนี้เธอครางออกมาไม่เป็นภาษาในตอนนี้ ผมจึงจับเธอ พลิกนอนหงาย แล้วก้มลงไปดูดที่หัวนมหน้าอกทั้งสองข้าง หัวนมตอนนี้ช่างแข็งและสู้ลิ้นดีจริงๆ

ช่วงล่างผมก็สลับสาวลำควยเข้า-ออกไปเรื่อย เธอต้องกดก้นผมไว้ไม่ให้ผมกระเด้าได้ถนัดนักงานนี้ แต่เมื่อผ่านไปสักพัก เธอถึงคลายมือออก ผมกระเด้าถี่ขึ้น พั่บๆๆๆๆๆๆๆ สลับกดลึกๆบดเนินโหนกกันไปเรื่อยด้วย จนคิดว่าผมจะไปไม่ไหว เลยกระแทกหนักขึ้น จนเธอหัวสั่นหัวคลอนไปหมด ตอนนั้นแล้วผมก็ปล่อยน้ำรักไออุ่นๆเข้าในสุดรูหีช่องท้องเธอ ผมทาบตัวอย่างหมดแรง ของร่างที่ชุ่มไปด้วยเหงื่อของสองเรา

ร่างกายเธอ ตอนนี้เลือดฝาดสูบฉีดไปทั่วรูหีช่องเสียวของเธอตอดรัดผมอีกครั้งหนึ่ง เธอเสร็จไปสองสําหรับครั้งแรก ส่วนผมหนึ่ง เราเช็คออกจากโรงแรงเกือบๆบ่าย เพราะว่ากลัวทางบ้านยายเธอจะเป็นห่วง แต่ว่าผมสังเกตว่าหลังจากที่เรามีอะไรกันแล้ว เธอรู้สึกจะอ้อนผมเก่งมากขึ้น แต่ว่าผมไม่ทําให้เธอหรอก จนกว่าเราจะแต่งงานกันเท่านั้นในช่วงนี้

*จากคุณ :sat ... เมื่อวันที่ 6 ธันวาคม 05 เวลา 20 : 46

johnywalker

เป็นวันสงกรานต์ที่มีความสุขมากครับ น่าเสียดายนะ ปีนี้ไม่มี