ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แฟนกู ภาค 2 ตอน 9 สารภาพ

เริ่มโดย magna67t, เมษายน 23, 2021, 08:54:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

karoon

ผมเข้ามารออ่านเรื่องนี้ทุกวันครับ   และก็สมหวังที่ได้อ่านแทบจะทุกวัน  อ่านไปอ่านมาจากที่คิดว่าจะได้อ่านเรื่องเสียว  กลายมาเป็นนิยายรักโรแมนติก+ดราม่า   แต่ก็ยอมรับครับว่าเริ่มชอบแนวนี้มากขึ้นแล้วครับ   ยังไงถ้าจะมีต่อภาค3ก็ดีเลยครับ   หรือจะขึ้นเรื่องใหม่แนวนี้ก็จะตามอ่านต่อครับ  ขอบคุณท่านผู้แต่งมากนะครับที่สละเวลามาแต่งเรื่องน่าอ่านแบบนี้ให้ทุกคนได้อ่านกันครับ ::Beggar:: ::Beggar:: ::Beggar:: ::Beggar::

nar007

ต่างคนต่างมีคนอื่นถือว่าเจ๊ากันไป เริ่มใหม่คืนนี้จัดหนักๆเลยนะ

darkdoremon

กะแล้วว่าโบนัสไม่รอด แต่พลาดท่าตอนไหนละ อิอิ

Worakorn Pongrat

สุดยอดครับมาอย่างต่อเนื่อง. โบนัส เสียท่าไปได้ ไงนะ

olemantu

เวลาของความลำบากใจมีตั้งสองเดือน ก็เป้นธรรมดาที่คนรอบข้างแบบผมที่อยากจะรู้ละว่าไปไงมาไง จะได้เลือกข้างถูกนินา

rewind99

โบนัสกลัยมาแล้ว  มาพร้อมเรื่องเล่าเกี่ยวกับกิ้กป่าวหน้ออยากรู้จักอิอิ

Boran Mark

โธ่เอ๋ย...โบนัสโดนไอ้พีทจนได้

inputpy

ปัองสารภาพกลับ โบนัสจะเงิบเอา

tonic74

Worakorn Pongrat

เชื่อไหม ว่าคนอ่าน ตั้งกระทู้ตอบนี้ นะ ส่งไม่ได้ ต้องส่งหลายรอบมาก ดีใจแทนไบรท์คนติดตามเพียบ

rong

โดนคนอื่นเยดมั้งก็ไม่เป็นไร

lit260499

นั่นไงนึกแล้วว่าโบนัสโดนไอ้พีทล่อไปแล้วจริงๆค้วย

nicky1976

ยอมรับสารภาพ จะยอมรับได้มั้ย

Manoptana

ดีจัง โบนัสทำใจได้แล้ว ยอมมาคุยกับป้อง จะเล่าเรื่องสารภาพกันขนาดไหน ทั้งสองคนรักกันจริงก็ให้อภัยกันอยู่แล้ว นายป้องลืมนัดโมโนเสียแล้วต้องถูกทำโทษนะ
ใครโทรมาขัดจังหวะ กำลังเข้าใจกับโบนัส ขอให้เป็นปาร์ตี้วันเกิดหมอป้อง ไม่ใช่มารผจญ

Sawat Songprasop

หลังจากฟังเรื่องที่โบนัสเล่ามา โบนัสน่าสงสารที่สุด และโบนัสไม่ได้คบซ้อน หรือมีใจกับไอ้พีท แต่สำหรับปกป้อง นายมันทึ่มเกินไป และไม่ควรชื่อ " ปกป้อง " เพราะช่วยเหลือหรือปกป้องแฟนตัวเองไม่ได้
   เสียงโทรศัพท์ที่ดังเข้ามาในเครื่องของโบนัส อยากจะให้เป็นของไอ้พีทน่ะ ที่ขอเข้ามาห้องโบนัสอีก แล้วคราวนี้จะได้รู้ว่า ปกป้องจะแก้แค้นและกู้ศักดิ์ศรีให้โบนัสได้มั้ย