ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

วัวเคยค้า...ม้าเคยขี่

เริ่มโดย pongwut, พฤษภาคม 02, 2021, 06:22:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pongwut

*** ก่อนเล่า ขอความกรุณา แอดมินด้วยนะครับ ว่าอย่าย้ายเรื่องที่ผมแชร์ ไปห้องนักประพันธ์เลยครับ เพราะตลอดเกือบ10ปีผมก็แชร์แต่ห้องนี้ จนมีคนติดตามอ่าน จากห้องนี้ แม้คนติดตามจะเป็นจำนวนเล็กน้อย แต่ผมก็รู้สึกดีที่มีคนชอบที่ผมแชร์เรื่องเล่า***

............นี่คืออีกหนึ่งเหตุการณ์จริง ที่ผมได้พบเจอและได้นำมาเล่ามาแชร์...ซึ่งในเหตุการณ์ที่ผมจะเล่าในครั้งนี้  ต้องเรียกได้ว่า "วัวเคยค้าม้าเคยขี่".....เพราะนี้เป็นการโคจรกลับมาอีกครั้ง "กับแป้ง" สาวการเงิน ( ที่ผมเคยแอบได้เสียกันช่วง ปลายปี62 ที่ผมเคยลงเรื่องราวแชร์ให้อ่านไปก่อนนั้น)  ลิ้งล่าง
//two-hitchhikers.ru/eroticasearch/index.php?topic=234257.msg1808219#msg1808219

..........ซึ่งในความเป็นจริงเรื่องแบบนี้  มันอาจจะเป็นเรื่องปกติ ของใครหลายๆคน มันสามารถเกิดขึ้นได้ตลอด กับทุกคนที่เคยเจอกับตัวเองในแบบผมเจอ  โดยเฉพาะคนที่อยู่ใกล้ตัว และทำงานที่บริษัทเดียวกัน ชั้นเดียวกัน  แต่สำหรับผมเธอเป็นคนแรก  (ที่ผมพยามที่จะไม่ทำอีกตลอด  หลังจากวันที่ได้มีอะไรกันกับเธอ ) และเหตุการณ์ที่ผมเจอ มันเกิดขึ้นอีก แบบฉับพลัน และรวดเร็ว  อย่างที่ผมเองไม่คิดว่าจะเกิดขึ้น  มันทำให้ผมต้องกลับมาเล่า มาแชร์กับสิ่งที่เกิดขึ้น.....อีกครั้ง

.......ซึ่งเหตุการณ์นี้เพิ่งมันเกิดขึ้น (อีกครั้ง) ประมาณต้นๆเดือน (มีนาคม64).....หลังจากเหตุการณ์ที่ผมเคยได้แอบมีอะไรกับแป้ง แม่เลี้ยงเดี่ยว ในงานกิจกรรมอาสา ที่สระบุรี จากวันนั้นก็ล่วงเลยมาเกือบปีกว่า  ซึ่งช่วงเวลาหลังจากนั้นผมกับแป้งก็ไม่เคยมีอะไรเกินเลยกันอีก  โดยที่เราก็ตกลงเป็นแค่พี่น้อง และเพื่อนร่วมงานที่ดีต่อกัน  คืนนั้นที่ผมมีอะไรกัน ทุกอย่างมันจบลงแค่ผมกับแป้งที่รู้   และสถานการณ์ก็เป็นไปด้วยดีมาตลอด ผมก็ทำงานได้ตามปกติ  แป้งก็ยังกลับไปมีสัมพันธ์ลับๆกับพี่กร ฝ่ายกฎหมายต่อเหมือนเดิม ทุกอย่างมันโอเคมาก และก็ควรเป็นแบบนั้น
...........หลังจากวันที่ได้เสียกัน ในช่วงอาทิตย์สองอาทิตย์แรก ผมยอมรับว่า มีบางช่วงเวลา ผมยังคงมีอารมณ์เวลาที่เห็นแป้ง    ในจังหวะผมเดินผ่าน  หรือเราเดินสวนกันทีอ๊อฟฟิศ  ผมก็มีอาการอยากทุกครั้ง....ยิ่งช่วงจังหวะได้เดินตามหลังแป้ง วันที่เธอใส่กางเกงผ้าสีดำเนื้อผ้ามันๆ ที่รัดทั้งต้นขารวมไปถึงเอวและสะโพก  เวลาเดินตามหลัง จะเห็นก้นใหญ่ๆเธอ  เด้งสบัดไป-สบัดมา ตามจังหวะการเดิน  จนทำให้ควยผมลุกแข็งโด่ทุกครั้ง (แบบอัตโนมัติ) และภาพที่เคยได้เย็ดกับเธอมันย้อนกลับมา.....ผิวที่เนียนสีแทน...หุ่นที่สูงโย่ง.....ช่วงสะโพกที่ใหญ่...สองง่ามตูดที่ขนาดสะบึมหื่ม...ส่วนหน้าอกก็เต็มไม่เต็มมือ....ภาพเหล่านั้นมันยังติดตาผม.....ซึ่งมันยากที่ควบคุมอารมณ์จริงๆ ในทุกครั้งที่ผมได้เจอแป้ง 
............แต่พอช่วงเวลาผ่านไปเรื่อยๆ โดยตัวผมเองก็มีเป้าหมายใหม่ โพกัสผมก็ได้เปลี่ยนไป อารมณ์และความรู้สึก ที่ผมมีต่อแป้งก็ค่อยๆจะหายไปเมื่อเวลาผ่านไปเรื่อยๆ จาก1 เดือน เป็นหลายเดือน  จนกระทั้งผ่านไปเป็นปี  ทุกอย่างผมปกติ(เหมือนมันไม่เคยมีเรื่องนั้นเกิดขึ้น) ผมไม่เคยคิดอะไรกับแป้งอีกต่อไป แม้จะเดินเจอกันบ่อยๆ...ยิ้มให้กันทุกรอบ  แม้กระทั้งว่าเคยยืนสนทนาคุยกัน   และที่สำคัญช่วงหลายเดือนก่อน มีข่าวซุบซิบจากคนในแผนกผม เม้าว่า แป้งก็ได้เริ่มห่างจากพี่กร ที่เคยคบหากันลับๆไปแล้ว (โดยที่ฝ่ายชาย ข่าวว่าเมียเริ่มสงสัย )  แต่ก็ไม่มีผลอะไรมาก  ผมเองก็คอยจะหาอะใหม่เรื่อยๆ อยู่แล้ว...ส่วนแป้งก็ยังคงเป็น  คนที่ทุกคนในนั้นมองว่า เป็นคนนิสัยดี..ภาพลักษณ์ดีแต่งตัวเรียบร้อยใส่แว่นสายตา  ทำงานดีและขยันเหมือนเดิม 
...........จนกระทั้ง ทุกอย่างที่ผมคิดว่า จบไปแล้ว ระหว่างผมกับแป้ง  เหมือนไฟที่มอดลงไป แต่จู่ๆไฟกลับลุกโชนขึ้นมาใหม่อีกครั้ง แบบที่ผมไม่ได้คิดมาก่อน   จุดเริ่มมันเริ่มจากเรื่องเล็กๆ ในช่วงเย็นวันพุธใกล้ๆจะเลิกงาน  ของต้นเดือนกุมภาพันธ์ที่ผ่านมา  ในขณะนั้นผมก็นั่งที่โต๊ะ ผมกำลังไล่ดูรูปถ่ายจุดที่ต้องแก้ไขงาน  แป้งก็ได้เดินเข้ามาที่แผนกผม  เพื่อที่จะยื่นเอกสาร memo เบิกเงินสดให้โจเขียน  ซึ่งโต๊ะโจติดกับโต๊ะทำงานผม (ด้านข้างซ้ายมือผม) ขอบโต๊ะถึงขอบโต๊ะห่างกันแค่55-60 ซม   จังหวะแป้งเดินเข้ามาแล้วยืนหันหลังให้ผม  ในระหว่างนั้นเธอก็ยื่นเอกสารให้โจเขียน  และในจังหวะนั่นเอง  แป้งได้ท้าวศอกสองข้างลงบนโต๊ะโจ แล้วโน้มตัวเข้าไปหาโจ  พร้อมกันกับแอ่นตูดสูง หันมาทางหน้าผม (เพื่อที่เธอจะชี้จุดอธิบายโจ) ด้วยตัวแป้งที่สูง ช่วงตัวที่ยาว ทำให้ตูดเธอกับหน้าผมห่างกันไม่ถึง10ซม (มันใกล้มากๆ) จังหวะนั้นผมหันไปมองทันที (หันแบบอัตโนมัติ)....โอ้วววครับ...ผมเห็นเป็น สองแก้มก้น สองลูกใหญ่ๆ ที่ถูกรัดตึงแน่นกับกางเกงสีดำผ้ามันๆ รวมทั้งขอบกางเกงใน นูนขึ้นรูปเป็นเส้นชัดเจนมาก วินาทีนั่นควยผมโด่ขึ้นมาทันที กับภาพนั่น
..........ในช่วงจังหวะนั้น ผมนั่งดูตูดแป้ง อยู่หลายนาที จนกระทั้งแป้งก็ยกตัวมายืนอีกครั้ง  ในตอนนั้นผมก็คิดว่าคงไม่มีอะไร  แต่แล้วจู่ๆแป้งกลับถอยตัวแล้วยื่นตูดมานั่งที่ขอบโต๊ะผมแทน...ที่สำคัญกว่านั้นมือซ้ายผมว่างที่ขอบโต๊ะพอดี ..โอ้วววครับ...แก้มก้นด้านซ้ายแป้งทับไปที่หลังมือผม บริเวณนิ้วก้อยถึงนิ้วกลาง แบบเต็มๆ  ชัดเจน โดยที่แป้งเองก็ไม่แม้แต่จะขยับหรือยกก้นออก เธอยังทำเนียนคุยกับโจต่อ....และผมเองก็ไม่กล้าที่จะชักมือกลับ ผมก็ปล่อยตามน้ำ  และวินาทีนั้ไม่นผมสัมผัสได้ถึงความนุ่มแน่น จากแก้มก้นใหญ่ๆของแป้ง..(อีกครั้ง)...มันทำให้ในหัวผมมีหลากหลายอารมณ์...ทั้งเงี่ยน...ทั้งพยามข่มใจ กับสิ่งที่เกิดในนาทีนั้น ....ซึ่งเป็นอย่างนั้นอยู่สักพักจะกระทั่งโจเขียนเอกสารเสร็จ...แป้งถึงลุกจากหลังมือผม แล้วเดินออกไป และเดินออกไปแบบไม่มองกลับ ทำตัวเป็นปกติ
............หลังจากนั้นตลอดเดินทางกลับ ในหัวผมกลับมีแต่เรื่องของแป้ง ทั้งๆที่มันไม่ได้เกิดขึ้นมานานมาก  นานจนผมลืมไปด้วยซ้ำว่าเราเคยมีอะไรกันมาก่อน  และยิ่งไปกว่านั้น ผมย้อนไปนึกถึงตอนแรกแม้ว่าครั้งนั้น เมื่อปีกว่า ผมจะได้เธอแบบไม่ยากเย็นนัก แต่ผมก็ต้องยอมรับว่าทุกอย่างมันลงล็อกไปหมด  ทั้งอารมณ์  ทั้งโอกาสรวมไปถึงบรรยากาศ  ในตอนนั้น  และที่สำคัญตลอดหลังจากคืนนั้นที่ได้กัน  แป้งแทบไม่แสดงออกอะไรแบบนี้ให้เห็นเลย  และส่วนตัวแป้งก็เป็นคนเรียบๆไม่หวือหวาอยู่แล้ว  และเหตุการณ์เล็กๆที่เกิดขึ้น ผมก็ได้ตัดสินใจ สรุปว่า คงไม่มีอะไร และแม้ว่าจะมีจริงๆ ผมก็คงไม่ทำ เพราะโดยส่วนตัวจริงๆ แป้งก็ไม่ใช่คนที่สวย ขาว หรือแม้แต่จะถูกใจผมจริงๆ ที่จะยอมเสี่ยงให้คนที่ทำงานหรือแม้แต่แฟนผมระแคะระคาย (ที่แล้วมามันคืออารมณ์ชั่ววูบ แม้ตัวแป้งเองก็มีส่วนทำให้ผมคล้อยตาม)  และที่ผมต้องคำนึงถึง การที่ผมห่างๆแบบนี้มันดีต่อตัวผมเอง
.......หลังจากวันนั้นผมก็ได้พักสมอง วันเสาร์-อาทิตย์  ซึ่งผมมีอะไรให้ผมทำเยอะ  มันทำให้ผมไม่คิดอะไรกับเรื่องไม่เป็นเรื่อง จนกระทั้งผมได้กลับทำงานวันจันทร์ต่อมา และก็ได้มาเจอแป้งที่pantry อีกครั้ง (อยู่กันหลายคน) และทุกอย่างก็เป็นปกติ  หรือแม้แต่ผมกับแป้ง เดินสวนกันก็ไม่มีอะไร เธอก็ยังยิ้มให้  และผมคิดว่าเหตุการณ์วันศุกร์ที่ผ่านมา ผมเองที่คิดมากเกินไป คิดว่าเธอจะยั่วผม....แต่เท่าที่เห็น ผมก็มั่นใจว่า มันแค่บังเอิญ หรือถ้ามองให้แย่สุด  การที่โดนตัวนิดๆหน่อยๆ(แม้จะเป็นตูด)  ก็คงไม่ใช่เรื่องใหญ่ สำหรับคนที่เคยมีอะไรกันมาก่อน ซึ่งตอนนั้นผมโล่งอกมาก กับสถานการณ์ยังเป็นแบบนี้
............แต่แล้วพอผ่านมาได้ซัก3 วัน สิ่งที่ทำให้ผมสับสนในหัวก็ได้เกิดขึ้นอีกครั้ง  ในเช้าวันพฤหัสบดี (ผมจำได้แม่น)เพราะสิ่งที่ทำให้ผมรวมทั้งทุกคนในออฟฟิศ ต้องมองเหลียวมอง  (โดยเฉพาะแก๊งขาเม้าในห้อง pantry) เพราะแป้ง ในภาพจำของทุกคน  จากผู้หญิงที่ตัวสูงโย่ง ดูธรรมดา  ใส่แว่นสายตา ผมยาวรัดผมเรียบตึง แต่งตัวเรียบร้อยใส่กางเกงชะส่วนใหญ่ รวมทั้งใส่กระโปรงก็ยาวเลยเข่าลงไป  เธอแทบจะเป็นอากาศ สำหรับสายตาผู้ชาย ถ้าเทียบกับสาวๆในอ๊อฟฟิศนี้... แต่วินาทีที่ผมเดินไปเจอแป้ง ที่กำลังยืนหันข้างให้ผม และถือแก้วกาแฟ ตรงหน้าผม....โอ้วววครับ.....แป้งได้เปลี่ยนลุคใหม่  เธอตัดผม ซอยบ๊อบสั้นแสกข้างเสมอติ่งหู  และไม่ใส่แว่นสายตา (เธอใส่คอนแทคเลนส์) แถมยังแต่งหน้าจัด ขีดปลายหางตาตวัดขึ้น  เธอดูดีมาก (ดีขึ้นแบบเซ็กซี่ด้วย) และยิ่งไปกว่านั้นการแต่งตัวของแป้งที่ทำให้เธอ ดูเซ็กซี่ขึ้นไปอีก ด้วยการที่เธอใส่สูทสีขาว ด้านในเป็นเสื้อเชิ้ตสีม่วงเข็มผ้ามันซาติน ใส่ทับในด้วยกระโปรงหนังสีดำเข็มมันเงา  ทรงเอวสูง อัดจีบพลีทรอบตัว  (เหมือนกระโปรงพลีทแต่เป็นหนัง) ที่สำคัญชายกระโปรงสั้นสูงเลยเข่ามามาก (ยาวประมาณ14-15 นิ้ว) จนเห็นบริเวณโคลนขาอ่อนอวบๆ  เห็นแล้วผมรู้สึกเงี่ยนตามทันที  (แม้ว่าขาเธอจะไม่ขาว) ส่วนรองเท้าเป็นคัชชูสีขาว
...........ในตอนนั้น ผมแทบไม่ละสายตาจากแป้งเลย.....ผมรู้สึกมีอารมณ์ตามมาก ควยผมก็ลุกแข็งโด่  กับลุคเธอที่เปลี่ยนไป...ทั้งทรงผมใหม่ที่ดูเปรี้ยว...การแต่งหน้าทาปาก..รวมทั้งชุดที่เธอใส่..ทำให้ผมย้อนนึกไปถึงตอนที่เธอใส่ กางเกงหนังรัดคราวก่อน (ที่เป็นจุดเริ่มทำให้ผมหันมองเธอ เมื่อคราวก่อน )....ซึ่งมองแล้วแป้งในวันนั้น กับแป้งในวันนี้ ซึ่งเธอในวันนี้ดูเซ็กซี่ และน่าเย็ดมากหลายเท่าตัว  เพราะด้วยองค์ประกอบทุกๆอย่าง ในวันนี้มันเกินจะบรรยายจริงๆ...(เห็นแล้วเงี่ยน) และในระหว่างผมชงกาแฟ ตาเหล่มองแป้งที่ยืนคุยอยู่ ก็ดันมีเสียงพูดขึ้น (ซึ่งผมไม่รู้ว่าใคร) พูดว่า  "นั่นตาพงษ์ มองพนักงานใหม่ (หมายถึงแป้ง) ตาไม่กระพริบเลย" ตอนนั้นผมตกใจมาก พร้อมกันกับแป้งก็หันมามองผม ซึ่งผมก็รีบหันกลับแล้วก็เนียนรีบชงกาแฟ แล้วเดินถือแก้วกาแฟออกมา (ผมเกือบพลาด)
...........ในห้วงเวลานั้น ตลอดการทำงานช่วงเช้า ในหัวผมก็มีภาพแป้งขึ้นมาตลอด ใจหนึงก็อยากจะเย็ดเธออีก ใจหนึงก็ไม่อยากจะไปยุ่ง เพราะจบไปแล้ว  และอีกอย่างถ้าจะเอาจริงๆ ก็ต้องนับศูนย์ใหม่ เพราะไม่รู้จะใช้มุขอะไร เพื่อที่จะเข้าใกล้เธอแบบนั้นได้  และที่สำคัญ เวลามันล่วงเลยนานมากเกินไป  มากเกินกว่าจะอยู่ดีๆจะไปขอมีอะไรแบบนั่นอีก ซึ่งมันเป็นไปไม่ได้เลย จนกระทั่งเวลาถึงพักเที่ยง  ผมได้ออกไปกินก๋วยเตียวข้างทางร้านประจำ โดยที่ผมไปกับโจและนิด ส่วนคนอื่นก็แยกไป พอไปถึงร้านผมก็นั่งโต๊ะซึ่งเป็นโต๊ะ พับสแตนเลสขาพับ ผมนั่งกลาง ส่วนโจและนิดก็นั่งขางซ้ายขวาผม จังหวะผมกำลังจะสั่ง  ก็มีแป้งและว่านก็เดินตามร้านเดียวกัน  มานั่งโต๊ะตรงข้ามตรงหน้าผม ที่ห่างกัน2เมตรกว่า  โดยที่แป้งเลือกจะนั่งหันหน้ามาทางผม ส่วนว่านก็นั่งข้างด้านซ้ายมือเธอ  และก่อนจะนั่งแป้งจะนั่ง แป้งกับผมก็มองหน้ากัน แต่ก็ไม่มีอะไร
..........จนกระทั่งเวลาผ่านไปซักพัก แม่ค้าก็ถือชามก๋วยเตียวที่ผมสั่ง มาวางบนโต๊ะ ในจังหวะที่ผมก็เงยหน้าจากการเล่นโทรศัพท์....โอ้วววครับ....สายตามผมมองไปแป้ง..ภาพที่แป้งนั่งเอาขาซ้าย มาพาดบนขาขวา(เพื่อจะไขว่ห่าง ) แต่ขาซ้ายเธอไม่หนีบลง มันแค่วางตั้งแนวฉาก กับเข่าขวาเธอเท่านั้น มันทำให้ปลายกระโปรงหนังจีบรอบ ได้ย้อยลงเปิดเป็นช่วงโล่ง  จนมองเห็นต้นขาด้านซ้ายแป้ง ลึกจนสุดโคลนขาอ่อน เกือบจะเห็นแก้มก้นและกางเกงใน (แต่มีท่อนขาด้านในหนีบไว้)  วินาทีนั้นควยผมก็ได้ลุกแข็งโด่ตาม ตอนนั้นผมไม่รู้ว่าเธอรู้ตัว หรือแม้แต่ตั้งใจนั่งแบบนั้นหรือไม่  (เพราะชายกระโปรงก็ไม่รวบเก็บ )
.........ห้วงเวลานั่นผมทั้งปรุงก๋วยเตี๋ยว ทั้งควยโด่พร้อมกัน  และตาผมจะเหล่มองช่องโล่งนั้นตลอด โดยที่แป้งก็ยังคงนั่งหันคุยกับว่านอยู่  จนกระทั้งผ่านไปซักพักในระหว่างกำลังกิน ผมได้หันไปมองแป้งอีกครั้ง  โดยที่เธอกำลังนั่งปรุงก๋วยเตี๋ยวอยู่ และยังอยู่ในท่านั่งแบบนั้น....จนกระทั่งจู่ๆแป้งก็หันหน้าไปคุยกับว่านต่อ พร้อมกันกับเธอยกขาซ้ายลง  แล้วค่อยๆ แยกขาออกจากกัน......ต่อเนื่องด้วย แป้งใช้ผ่ามือซ้ายจับไปที่ต้นขาด้านในแล้วลูบขาขึ้น พร้อมทั้งปลายกระโปรงหนังที่ห้อยหย่อนตรงหว่างขา ก็ถูกรูดขึ้นไปด้วย จนกระปลายกระโปรงหนังปลิ้นพับขึ้น....แล้วแป้วก็หยุดมือค้างแบบนั้น! ..โอ้วววครับ....วินาทีนั่นอ้าซ่า  กางเกงในสีขาวโผล่ออกจากสองงามขาใหญ่ๆเธอ ทั้งตัว  ผมเห็นกระทั่งกลายละเอียดกางเกงในสีขาว ครึ่งบนเป็นผ้ามันเรียบๆ ครึ่งล่างตรงเป้าเป็นลายลูกไม้ (จัดเจนมากแม้จะนั่นห่าง)  จังหวะนั้นมองด้านล่างจนเห็นหมด ผมถึงกับมองขึ้นบนไปที่หน้าแป้ง โดยที่ผมมองเห็นและผมรู้สึกได้ทันที ว่าสีหน้าแป้งเหมือนดูเกร็งๆ ไม่เป็นธรรมชาติ แม้ว่าเธอจะกำลังหันไปคุยกับว่านอยู่
...........จากนั้นซัก1นาที แป้งก็กลับมานั่งไขว่ห้าง แต่คราวนี้เธอนั่งหนีบขา แล้วเริ่มกินก๋วยเตี๋ยว......ในช่วงนั้นผมแทบกินไม่ลง...ทั้งๆที่ผมหิวมาก แต่อารมณ์เงี่ยนมันทำให้ผม ไม่อยากจะกินต่อ....แต่สิ่งที่รับรู้ผม และผมมั่นใจว่า จังหวะนั้นแป้งตั้งใจให้ผมเห็น แม้ว่ามันจะไม่100% แต่จากสีหน้าเธอที่ผมเห็นมันฟ้อง และมีช็อตที่ผมอดคิดไม่ได้ จังหวะผมสามคนลุงขึ้นจะเดินกลับ แป้งได่เหลือบตามองผม (ทั้งๆที่ก่อนหน้าไม่มองผมสักครั้ง) เหมือนเธอจะเช็คอาการผม แต่ทั้งหมดตอนนั่นผมแค่คาดเดา
...........จนกระทั่งผม ผมได้แยกจากโจและนิด เพื่อมาสูบบุหรี่  พอสูบเสร็จผมก็ไปรอขึ้นลิฟท์ซึ่งตอนช่วงเวลานั้นคนแยอะมาก  พอถึงช่วงลิฟท์ลงมาจอดตรงหน้าผม จู่ๆแป้งก็เดินถือแก้วน้ำมาข้างๆผม  เราสบตากัน พร้อมทั้งเดินเข้าลิฟท์พร้อมกัน โดยที่แป้งเข้าไปยืนพิงหลังลิฟท์ด้านหลังผมก็เดินตรงไปหยุดที่ตรงหน้าแป้ง ระหว่างนั่นก็มีคนอื่นเบี่ยงซ้ายขวา พร้อมทั้งดันหลังผมเข้ามา จนกระทั้งหน้าผมกับห่างกันแค่นิดเดียว เกือบจะชนกันด้วยซ้ำ  ในห้วงเวลาที่ลิฟท์กำลังยกตัวขึ้น จากชั้นล่างไปสู่ ขั้น10 ในช่วงที่ผมสบตากับแป้ง ตาจ้องตาระยะห่างไม่กี่ซม. หน้าแป้งก็เริ่มแดงก่ำ ส่วนผมก็เริ่มคลิ้ม จนกระทั่งผมกับแป้งเกือบเผลอจะจูบกัน (เกือบจริงๆ) แต่ลิฟท์ขึ้นมาจอดชั่น10 พอดี ผมก็หันหลังกลับ และเดินออกมาพร้อมกับแป้ง ในระหว่างเดินเข้าประตู ผมก็พูดทักแป้งไปว่า "แป้งวันนี้สวยมากเลย ทรงผมใหม่ผมสั้นก็ดูดีเข้ากับชุดดี  " โดยที่แป้งก็ยิ้มอายแล้ว พูดกลับว่า "  ขอบคุณค๊ะพี่ แป้งไม่ค่อยมั่นใจเลย  เธอหัวเราะ" แล้วก็ถามผมต่อว่า "พี่ยังกลับดึกเหมือนเดิมใหมค๊ะ ?" ผมก็ตอบว่ากลับ " ยัง1-2ทุ่มทุกวันครับ "  จากนั่นผมก็แยกกันทั้งๆที่ควยผมโด่ตลอดเวลา ตั้งแต่เห็นกางเกงในเธอ
...........จนกระทั้งมาถึงเวลาเลิกงานผ่านไปซัก 20 นาที ทุกคนในอ๊อฟฟิศก็ทยอยกับกลับ จะมีคนทำล่วงเวลา และเครียร์งาน อยู่7-8 คน แผนกผมก็มีโจ กับผมที่อยู่วันนั้น....ตอนนั้นผมก็เดินไป ถ่ายเอกสารที่เป็นตรอกเล็กๆ กว้าง 1.5 เมตร ลึก6เมตร มีเครื่องถ่าย3เครื่อง ที่เรียงติดฝั่งผนังเบากั้นกับแผนกผม และอีกด้านเป็นผนังอาคาร  เดินไปอีก 1.5 เมตร เลี้ยวขวาก็เป็นทางเดินไปห้องน้ำและpantry  ช่วงนั้นผมก็ยืนพิงกำแพงตึกรอเอกสารแบบที่ถ่ายไว้ ประมาณ50 แผ่นA3
และจังหวะนั้นเอง ผมก็หันไปเห็นแป้ง เดินผ่านมองผมแล้วผ่านผมไป ตอนนั่นผมก็แปลกใจ ว่าเธอยังอยู่ (ปกติการเงินไม่ค่อยอยู่แถมรีบกลับกันด้วยซ้ำ ) แต่ผมก็ไม่ได้คิดอะไร นอกจากแป้งคงกำลังจะเข้าห้องน้ำเตรียมตัวกลับ ซึ่งผมเอง ก็เงี่ยนกับภาพแป้งช่วงเที่ยงมาก
..........เวลาต่อมาไม่ถึง5นาที แป้งก็เดินกลับมา  ผมจึงทักเธอว่า " แป้งยังไม่กลับรึครับ " โดยที่แป้งก็หยุดแล้วตอบกลับว่า "อ่อ กะว่าซัก20 นาทีก็กลับแล้วค๊ะ"  แล้วก็เดินเข้ามา ยืนเอาสะโพกขวาพิงเครื่องถ่ายเอกสาร ตรงหน้าผม (เพื่อที่จะคุยกับผมต่อ)...โอ้ววครับ....ตอนนั้นผมยิ่งเงี่ยนที่เธอมาอยู่ใกล้ๆตรงหน้าผม  (กางเกงในสีขาวยังติดตาผมอยู่เลย) จากนั้นผมก็ชวนคุยกับแป้งต่อ ถามเรื่องงาน  และเรื่องส่วนตัวนิดหน่อย แต่เวลาที่ผมชมว่าเธอสวย  แป้งมีอาการเขินอ้าย หน้าแดงก่ำ
........ในห้วงเวลาที่ผมคุยกับแป้ง ในหัวผมนึกไปถึงตอนมีอะไรกันกับเธอที่สระบุรี  และสิ่งที่เกิดขึ้นทุกอย่างวันนี้ ทั้งวัน ที่เธอแสดงออกมา ต่อหน้าผม  รวมไปถึงการที่เธอ เดินเข้ามาคุยกับผม ตอนนี้  ตรงนี้  ตัวผมสับสนมาก  ว่ามันจริงอย่างที่คิด หรือว่าผมคิดไปเอง แต่สิ่งที่ผมแน่ใจที่สุด ในตอนนี้ นั้นคือตัวผมเอง มีอารมณ์เงี่ยนพุ่งขึ้นสูงมาก ด้วยลุคเธอที่ดูน่าเย็ด กลิ่นน้ำหอมจากตัวเธอที่ผมได้สัมผัส  ผมหน้ามืดมากตอนนั้น อารมณ์มันถาโถมมาเข้าจนผมไม่ไหว
........วินาทีนั้นผม ตัดสินใจ(ตายเป็นตาย)  จังหวะที่แป้งกำลัง จะตอบว่าคำถามผมว่า จะเที่ยวสงกรานต์ที่ใหน ผมได้ขยับตัวเข้าไปใกล้ๆตัวแป้ง พร้อมกับยื่นมือขวาผม อ้อมไปจับแล้วบีบก้นใหญ่ๆ(แก้มก้นฝั่งซ้าย)ผ่านกระโปรงหนังของแป้ง (แบบหน้าด้านๆ)...โอ้ววววครับ....จังหวะนั้น แป้งมีเพียงอาการสดุ้งตัวเล็กน้อย  แต่เธอไม่พูด  เธอไม่ห้าม หรือแม้จะขัดขืนอะไรใดๆเลย  เธอปล่อยผมจับก้นเธอเล่นแบบนั้นเลย  และที่สำคัญ เธอยังคุยตอบผมกลับ เหมือนมันไม่มีอะไรเกิดขึ้น......ตอนนั้นผมมั่นใจ100%กับสิ่งที่เกิดขึ้น  ว่าผมคิดถูก มันทำให้ตัวผมยิ่งได้ใจ  ผมจึงเริ่มขยับมือซ้ายเลื่อนไป ขย้ำก้นแป้งอีกข้าง  โดยที่สลับข้างบีบ ซ้าย-ขวา ในช่วงนาทีนั่น....สุดจะบรรยายจริงๆ คุยกันไปมือซ้ายผมก็บีบก้นเธอไป
...........จนกระทั้ง ผมเงี่ยนจนถึงจุดที่ควบไม่อยู่ ผมอยากจะทำให้มากกว่านั้น  เท่าที่จะทำได้ในตรงนั้น  กับสถานที่แบบนี้  ผมตัดสินใจอีกครั้ง โดยการที่ผมหยุดทุกอย่างมือซ้าย แล้วยกแขนขวาผมขึ้น สอดผ่ามือสอดเข้าไปใต้กระโปรงหนังจีบพลีทของแป้ง สอดจากทางด้านหน้าง่ามขาเธอ  แล้วใช้ผ่ามือขวาจับเป้าหีแล้ว ลูบไปที่เป้าแป้ง ในท่ายืน  ผ่านกางในสีขาว โอ้ววววครับ....ส่วนลับแป้งที่ผมไม่ได้แตะมาเป็นปี....ผ่ามือขวาผมสัมผัสถึงความความลื่นและความสากของกางเกงใน รวมไปถึงรอยแยกของครีบหี....ชัดเจนมาก...และในจังหวะนั้นแป้งถึงกับหยุดพูด พร้อมกันกับการที่แป้งโถมตัวโอบเอวผมด้วยมือสองข้าง  แล้วเอาปากมาประกบพร้อมทั้งดูดแลกลิ้นกันกับผม.....ในท่ายืน ในตรอกช่องถ่ายเอกสาร ที่อยู่ติดทางเดินอ๊อฟฟิศ....โดยที่ผมและแป้งคุมอารมณ์ไม่อยู่..จนไม่สนใจว่าอยู่ตรงใน.. และที่ใหน...หรือแม้แต่จะมีใครเดินมาเห็น...(อารมณ์เงี่ยนครอบไปหมด)
...........ในช่วงที่ผมยืนลูบหีแป้ง และปากก็ยังประกบ แลกกินน้ำลายกัน นานหลายนาที(เกือบ2นาที)  จนกระทั่งผมได้สติ จากเสียงเท้าคนเดินใกล้เข้ามา ผมจึงรีบผลักปากแยกจากแป้ง แล้วถอยออกมายืนนิ่งๆ จนเห็นเป็นธุระการเดินโผล่มา  (แต่ไม่ได้หันมองผมสองคน) จังหวะธุระการกำลังเดินผ่าน  แต่ตัวไม่พ้นผนัง (เหลือครึ่งตัว) แป้งกลับรีบโถมตัวเข้ากอดผม แล้วใช้ปากประกบปากผมดูดกินน้ำลายกันอีกครั้ง ......โอ้วววครับ....จังหวะนั้นผมตกใจมาก.....ตอนนั้นผมรู้สึกถึงอารมณ์แป้งที่อยาก  พอๆกับผมในตอนนี้ (บางทีอาจจะมากกว่า) แต่ในครั้งที่สอง ผมพยามแค่จะกอด และแลกน้ำลายกัน เพราะ ตรงนั้นมันเสี่ยงสำหรับการทำแบบนี้ ยิ่งอารมณ์แป้งที่แสดงออก  มันสุ่มเสี่ยงจริงๆ ผมจึงยกปากออก แล้วพูดกับแป้งตรงๆ "แป้งผมว่า ตรงนี้ไม่เหมาะ  เราไปต่อที่โรงแรม หลังตึกอ๊อฟฟิศดีกว่า " โดยที่ แป้งจ้องหน้าผม แล้วพยักหน้าตอบทันที (เหมือนเธอจะเพร้อมเสมอ)
...........จากนั้นผมก็แยกกับแป้ง โดยที่ผมให้เธอไปเก็บของแล้วไปยืนรอที่หน้าโถงลิฟท์ ส่วนผมก็ไปเก็บเอกสารแบบ และกำลังจะเดินออกไป อยู่ๆโจก็ทักผมด้วยความสงสัย ว่าทำไมผมถึงรีบกลับเลย ตอนนั้นผมตอบไปว่าแฟนไม่สบาย (จริงๆผมก็เสียวเหมือนกัน)เพราะระหว่างที่แป้งกำลังเดินออกไป เธอหันมาพยักหน้าให้ผม โดยที่ผมไม่รู้ว่าโจมองเห็นหรือไม่ แต่วินาทีนั้นต่อให้ช้างมาฉุดก็เอาผมไม่อยู่  จนกระทั้งผมไปเจอแป้งเราสองคนก็ลงไปพร้อมกัน ในระหว่างที่อยู่ในลิฟท์ ผมก็จับก้นแป้งไปตลอด พร้อมกันกับแป้งก็พยามเอามือมาลูบที่เป้าผมคืน (เป็นช่วงที่เราสองคนกระหายมาก)
...........จนกระทั้งผมกับแป้งเดินเลาะตึกมาถึง โรงแรมแถมชิดลม ก็ได้ขึ้นไปเปิดห้อง จากนั้นก็เดินเข้าห้องพัก  ในจังหวะที่เดินเข้าไปในห้อง แป้งได้เดินเข้าไปก่อน พอผมล๊อกห้องเสร็จ ผมก็เดินไปหาแป้งที่นั่งรอบนปลายเตียง  จังหวะผมกำลังยืนจะปลดกระดุมเสื้อออก และผมยังถอดไม่เสร็จ ...แป้งก็ได้ลงมาลุกเตียงมาคุกเข่า ตรงหน้าผม แล้วยื่นเอาหน้าผมซุกดมที่เป้า เสียงดังซู้ดดดๆ พร้อมกับใช้มือทั้งสองข้าง ค่อยๆปลดกางเกงผม ....โอ้ววววครับ.....เธอจู่โจมผมแบบคนกระหาย...ผมอึ้งมากในตอนนั้น  ไม่คิดว่าเธอจะทำอะไรแบบนั้นจริงๆ....พอแป้งดึงกางเกงและบ๊อกเซอร์ผมลงจนหมด เหลือแต่ท่อนควยผมที่ยังแข้งโด่ชี้ไปที่หน้าเธอ  ที่ยังอยู่ในท่าคุกเข่าตรงหน้าผม  จากนั้นแป้งก็ค่อยๆเริ่มจู่โจมผมอีครั้ง  โดยการใช้มือขวา จับไปที่ท่อนควยผม แล้วชักไปมา  จากนั้นก็ยกหัวขึ้นมา แล้วใช้ลิ้นเลียไปซอกง่ามขาผม....ทั้งสองง่าม..(สุดๆมากภาพแป้งในตอนนั้น)...ต่อจากนั้นแป้งก็เริ่มเลียไปที่ไข่ผม...ทั้งเลีย ทั้งอม...ทั้งดูด...ต่อด้วยการเลียรัวๆไปที่ลำควยผม ไปจบด้วยการ อมควยผมทั้งลำ.....แม้เจ้า ตอนนั้นผมเสียวมาก....ขาผมสั่นไปหมด.....กับสิ่งที่แป้งกำลังทำอยู่....แป้งเธอเก่งมาก....ต่างกับครั้งแรกที่เคยมีอะไรกัน ฝ้ากับเหว
................ในช่วงที่ผมโดนจู่โจมด้านล้าง ผมยืนเสียวอยู่นาน..(ผมน้ำเกือบจะพุ่ง)... แป้งก็ได้ลุกขึ้นมายืน แล้วโอบกอดผม  พร้อมกับแลบลิ้นดูดกินน้ำลายกับผมต่อ ในท่ายืน จากนั้นผมกับแป้งก็ค่อยๆ ก้าวถอยหลังไปที่ปลายเตียง  แล้วแป้งก็ได้ทิ้งตัวลงไปนอนห้อยขาลงที่ปลายเตียง ผมก็ขึ้นตาม และไปนั่งที่ข้างตัวเธอด้านขวา โดยที่แป้งกำลังนอนถอดสูทสีขาวออก  ตามด้วยการปลดกระดุมเสื้อเชิ้ตแขนยาวสีม่วง พอปลดหมดก็แหวกเสื้อออก พร้อมกับแป้งได้ดึงยกทรงสีขาวลงมาค้างที่เอว...โอ้ววครับ...ทุกอย่างด้านบนเธอได้โผล่ออกมา....ภาพสองเต้าใหญ่ๆ.....รวมถึงหัวนมแป้งสีคล้ำและใหญ่เกือบเท่าหัวแม่มือผม  ครั้งนี้ผมเห็นรายละเอียดชัดกว่าครั้งก่อน   ผมไม่รอช้า (ผมเพราะยากจะกินเธอมาก) ผมรีบโน้มตัวนอนราบ แล้วเอาปากไปดูดหัวนมแป้งที่เต้าด้านขวา ทั้งดูดทั้งเลีย....ส่วนอีกข้างผมใช้มือซ้ายผมขย้ำบีบ รวมทั้งทั้งใช่นิ้วชี้เขี่ยรัวๆไปที่หัวนม พร้อมกันกับเสียงแป้งก็ดังขึ้น " หื้อออ...หื้ออออ...อาห๊ะ....หื้อออ....หื้อออ...หื้อออ....อาห๊ะ...หื้ออออ.......หื้ออออ....หื้อออ.....หื้ออออ...."
...............ในช่วงเวลาที่ผมละเลง บนหน้าอกแป้งอยู่ ผมรู้สึกถึงอารมณ์เงี่ยนของแป้ง กำลังล้นทะลักออกมาเต็มที  ช่วงผมเลียหัวนมเธอ แป้งก็เอามือขวาเธอลูบไปที่เป้าหี บนกระโปรงหนังเธอตลอดเวลา....จนกระทั้งผมตัดสินใจ ลุกขึ้นแล้วดันตัวแป้งขยับขึ้นมานอนราบที่กลางเตียง จังหวะต่อเนื่องผมขยับตัวไปที่หว่างขาแป้ง ที่นอนเหยียด แล้วโน้มหัวผมลงที่เข่าแป้ง ใช้ลิ้นค่อยๆเลีย บนเข่าแป้งก่อน แล้วก็ไล่เลียขึ้นสูงไปที่ขาอ่อน พร้อมกับสองฝ่ามือผมทั้งสองข้างก็ค่อยๆ เลื่อนชายกระโปรงหนังจีบพลีทเธอขึ้น ช้าๆ ตามจังหวะไล่เลียต้นขาเธอตามเรื่อยๆ...ค่อยๆ...สลับเลียขาซ้ายขาขวา  (โดยที่แป้งก็ใช้สองมือลูบหัวผมตลอด)
...........จนกระทั่งผมไล่เลียขึ้นไป จนเห็นปลายกางเกงในสีขาวโผล่แลบออกมาจากง่ามขา....มันคือสิ่งที่ทำผมควยแข็งทั้งวันตอนที่เห็นช่วงกลางวัน.....ตอนนี้มันอยู่ตรงแค่ปลายจมูกผมแค่5cm......ผมไม่รอช้า  ผมได้จับปลายกระโปรงหนังแป้งพับขึ้นไปแล้วที่เอว.....วินาทีนั้น.........ทั้งหมดด้านล่างของแป้งก็เหลือแต่กางในสีขาวเรียบผ้ามัน ซีกด้านล่างตรงเป้าเป็นลายลูกไม้ ที่ปิดหีอยู่   และเป้านั้น...มันคือสิ่งที่นำผมมาอยู่ตรงนี้ นาทีนั้นผมไม่รีรอ ผมเอาหน้าไปซุกหีแป้งแล้วกดปลายจูกลง พร้อมกับสูดดมหีแป้ง ทั้งดมทั้งเลียตรงเป้า ผ่านกางเกงในสีขาว พร้อมกันกับแป้งก็ขยับตัวพลิกไปมา และครางเบาๆตามกับสิ่งที่ผมทำ
.............ผมทำแบบนั้นซักพัก อารมณ์ผมก็สุกงอม ผมได้ยกตัวขึ้นมานั่งเข่า จ่อที่ระหว่างสองขาแป้งที่นอนราบชันเข่าถ่างขารออยู่  จากนั้นผมใช้สองมือดึงกางเกงในสีขาวแป้งออกมา ภาพที่ผมเห็นในตอนนั้น ไล่จากหมอยที่เป็นโกนเริ่มยาวเป็นตอ ปกคลุมทั่วเหนือครีบ และรอยแยกครีบหีที่ยาวรวมสองข้างแคมก็มีสีคล้ำๆ ส่วนติ่งหีก็ปลิ้นแล็บออกมาเล็กน้อย แต่ติ่งกับรูหีก็ยังมีสีแดง และเปียกชุ่มไปกับน้ำเงี่ยนที่เล็ดออกมา สภาพส่วนลับของแป้ง ก็ถือว่าดี (ทั้งใหญ่และยาว วันนี้ผมเห็นชัดเจนกว่าคราวก่อน เต็มๆตา)
........วินาทีนั้น ผมไม่รอช้า ผมรีบจับควยแล้วสวมปลอกทั้นที (ถุงยางที่พกติดตัวประจำ) พอเสร็จผมใช้มือซ้ายจับเอาปลายควย ถูไปที่ร่องครีบหีแป้งแล้วบรรจงกดสอดเข้าไปที่รู ค่อยๆสอดจนควยผมเข้าไปสุดด้าม พร้อมกับโถมตัวลงไปนอนทับตัวแป้ง แล้วขยับโยกเอวกระเด้าทันที  พร้อมกับเสียงครางแป้งก็ดังขึ้นตาม " โหยย...ซื้ดดดด....หู้ยยย....หู้ยยย...เสียววว....หู้ยยยย..หู้ยยยย...ซื้ดดด...หู้ยยย....โหยย.......ซื้ดดดดด....โห้ยยยย.....ซื้ดดดด..." ยิ่งผมกระเด้า แป้งยิ่งรัดตัวผมแน่นโดยที่เธอใช้สองขายาวๆเธอ ยกมาไขว้สอดคล้องเอวผม พร้อมกับสองแขน สอดกอดรัดลำตัวผมแน่นมาก (รัดแน่นจนตัวผมแนบลำตัวเธอ ผมแทบขยับไม่ถนัด)  จนกระทั้งพอผมโยกเอวนอนกระเด้าแป้งได้ซักพักใหญ่ๆ ผมรู้เหนื่อยผมจึงหยุดทำ เพื่อที่จะพักยก  และผมยังนอนราบทับตัวเธออยู่ด้านบน
......แต่จู่ๆในจังหวะนั้นเองแป้งได้เหวี่ยงตัวผมแล้วพลิกตัวเอง ขึ้นคล่อมเอวผมแทน (โดยที่ควยผมยังสอดคาที่รู) และได้พูดขึ้นว่า " พี่เหนื่อยแล้วเดี๋ยวแป้งทำเองค๊ะ " จากนั้นแป้งก็ได้จับที่ปลายกระโปรงหนังพลีทสอดเข้าไปค้างที่ขอบกระโปรง และเธอไม่รอช้า ต่อเนื่องด้วยการโยกเอวกระเด้าต่อบนควยผม...พร้อมกับเสียงครางที่ฟังดูโหย เพราะความเสียวก็ดังขึ้น.."โหยยย...หู้ยยย...หู้ยยยย..ซื้ดดด..หู้ยยยย...ซื้ดดดด...หู้ยยย...เสียววว...โหยยยย.....ซื้ดดด"....โอ้ววววครับ.......ภาพที่อยู่ตรงหน้าผม....ภาพแป้งที่กำลังนั่งคล่อมตัวผมแล้วร่อนแอว  พร้อมกับเสียงคราง  ภาพนั้นมันเต็มไปด้วยอารมณ์จริงๆ จนผมอธิบายไม่ถูก  หน้าที่เธอแสดงออกถึงความมันส์ เสียงครางที่แสดงออก 
........และที่ทำผมเงี่ยนหนักไปอีก โดยที่แป้งได้ยกตัวขึ้นนั่งยองบนเอวผม แล้วถ่างสองขาอ้าออกเกือบๆตั้งฉาก แล้วใช้สองมือจับไปต้นขาเธอเพื่อประคอง จากนั้นก็ยกตัวขึ้น-ลงเอาหีตำไปที่ควยผม..แบบรุนแรง..เน้นๆ....เป็นจังหวะ...พร้อมกับแป้งได้สบัดหัวไปมา......แม่เจ้า.......วินาทีนั้นผมทั้งเสียวทั้งควย เสียวทั้งภาพที่เห็น....ผมไม่คิดจริงๆว่าแป้งจะช้ำชอง เรื่องแบบนี้ (คราวก่อนผมที่ผมได้เอากับเธอยังไม่ออกอาการ ลีลา แบบนี้เลย ) มันคือสิ่งที่ผมคาดไม่ถึงจริงๆ
........เสี้ยววินาทีนั้นผมย้อนกลับไปคิด ระหว่างที่เธอยังคงทำแบบนั้นอยู่...อย่างที่ใครๆที่รู้จักแป้งก็คงรู้ แป้งเองเป็นคนแบบที่ผู้ชาย เลือกที่จะมองข้ามมาตลอด ถ้าเทียบกับสาวๆทุกคนที่นั่น!  ไม่ใช่แค่เธอหน้าตาธรรมดา รวมทั้งผิวพรรณที่ไม่ขาว เป็นผิวแทน แถมยังไม่ใช่คนหุ่นเล็ก หรือเชฟหุ่นเว้าโค้งที่ตรงสเปคหลายคน แต่เธอทั้งสูงทั้งโย่ง  และที่สำคัญภาพเธอที่แสดงออก  เป็นคนดูเฉยๆเรียบร้อยไม่มีอะไรหวือหรา แต่งตัวก็มิดชิดสุภาพ (ดูเฉิ่มๆ) ซึ่งมีไม่กี่ครั้งที่เธอจะแต่งตัวเป็นที่สุดดุตา  นั้นคือทุกอย่างที่คนส่วนมากที่นั่นรับรู้  ซึ่งตัวผมเองก็คิดแบบนั้นมาตลอด แม้กระทั้งครั้งก่อนที่ผมได้เอากับเธอ ผมคิดว่าในแง่ว่ามันคือความผิดพลาดของเธอที่เผลอใจ.....แต่สิ่งที่ผมเห็นตรงหน้าผมตอนนี้...วินาทีนี้....ซึ่งเธอกำลังย่อตัวเอาหีตำควยผมอยู่.....ผมมั่นใจ100% ..แป้งที่คล่อมตัวผมอยู่...."นี่คือตัวจริงของเธอ"  สิ่งที่ทุกคนเห็นมันไม่ใช่
........ระหว่างวินาทีนั้น ผมก็เริ่มจะแตะคำว่าน้ำแตก...ผมได้ตัดสินใจ รีบจับตัวแป้งให้เธอหยุดขย่ม  แล้วบอกให้เธอพลิกตัวมานอนคว่ำลง..โดยที่แป้งก็ได้นอนในท่าคว่ำหมอบตัวลงแล้วแอ่นยกก้นขึ้นสูงในท่าเตรียมโดนสอดด้านหลัง (ท่าหมา)  ในขณะที่ผมก็ลุกไปนั่งเข่าในท่าเตรียมเสียบ.....แต่จู่ๆในจังหวะนั้น...ความคิดผมก็เปลี่ยน...ด้วยความรู้สึกที่ผมอัดอั้นมานาน..กับสิ่งที่เกิดขึ้นทั้งวันตั้งแต่เช้า....การที่ผมและแป้งมาอยู่ตรงนี้ ความจริงที่ผมยอมทุกอย่างมันเริ่มจาเธอ และเธอก็จงใจจะทำให้สิ่งนั้นเกิดขึ้น...เธอได้หลอมความรู้สึกเงี่ยนผม  จากศูนย์กลายเป็นเต็ม100%....และมันคือความต้องการของเธอ...จิตใต้สำนึกความร่านอยากโดน...
.........ผมตัดสินใจ..เมื่อเธอต้องการผมก็อยากตอบสนองให้ถึงแก่น...โดยที่จังหวะนั้นผม ใช้มือสองข้างจับไปที่ชายกระโปรงพลีทหนังเธอที่หย่อนลงมา ผมม้วนดึงขึ้นไปที่เอวเธอ  และที่สำคัญผมเปลี่ยนจากที่จะแทงเข้ารูล่าง(รูหี)...ผมเปลี่ยนมากดเข้าไปที่รูบนรูตูดแป้ง จ่อแล้วก็กดลงไป......โอ้ววววครับ.......วินาทีนั้น...ควยผมสอดเข้าไปจนสุดลำ  โดยที่แป้งเองไม่ได้พูดหรือห้ามอะไรเลย และที่สำคัญความผมสอดเข้า แบบง่ายๆเลย...วินาทีนั้นผมคิดได้อย่างเดียวว่า เธอเคยโดนกระแทกจากรูตูด มาก่อนอย่างไม่ต้องสงสัย....และในจังหวะนั้นเองที่ผมนั่งดันควยเข้า-ออก ที่รูทวารแป้ง...ก็มีเสียงครางแป้งดังขึ้นอีกครั้ง " หู้ยยยยว....หู้ยยยยย....หู้ยยยย....ซื้ดดดด.....ซื้ดดดด.....หู้ยยยยย......ซื้ดดดดด...หู้ยยยย..ซื้ดด...ซื้ดดดดดเด.."  ความรู้สึกในช่วงเวลานั่น ผมได้อารมณ์มาก ทั้งเสียงครางแป้ง ทั้งจังหวะดูดหนึบควยจากการขมิบรูตูดเธอ  รวมทั้งแผ่นหน้าท้องผมกระทบกับก้นใหญ่ๆนุ่มๆของแป้ง....มันช่างมันส์และได้อารมจริงๆ
...........ยิ่งเธอร้องคราง ผมก็ยิ่งกระแทกแรงขึ้น....ในห้วงเวลานั้น คิดนึกคิดไปว่า ผมอยากจะให้พนักงานทุกคนได้เห็นจริงๆ ว่าสิ่งที่เกิดขึ้น มันไม่เหมือนที่ทุกคนคิดไว้....แต่เป็นความจริงมันตรงกันข้าม...แป้งคือนางร่านสวาท ที่มีอารมณ์ความต้องทางเพศสูง.......ภาพที่ทุกคนบอกว่าเธอเป็นคนเรียบร้อยสุภาพ  การวางตัวดี  การงานเก่ง  มิตรสัมพันธ์ดี  ไม่มีเรื่องเสื่อมเสียให้นินทา....แต่ตอนนี้แป้งตัวจริงร่างจริง  กำลังร้องครางเสียงดังเพราะความมันส์และความเสียว  จากการที่ผมนั้งเอาควยแทงเข้า-ออกรูตูดเธออยู่......และยิ่งไปกว่านั้นไม่ใช่ผมที่คนเดียว....ก่อนหน้าที่ได้ทำมันคือพี่กรกิ๊กเก่าเธอคงจะเป็นคนขยายรู...ผมนึกไม่ออกจริงๆการสอดได้ง่ายๆครั้วนี้...รูตูดเธอมันคงจะโดนสอดจนนับครั้งไม่ได้.....โอ้ววววครับ...ผมยิ่งคิดยิ่งเงี่ยน.....จนกระทั้งทุกอย่างมันจบลง ด้วยการที่น้ำเว้าผมแตกคาถุงที่ควยผมยังค้างสอดเข้าลึกรูตูดแป้งอยู่.......
.........จังหวะผมเสร็จ ผมชักควยออกแล้วทิ้งตัว ลงนอนข้างๆตัวแป้ง...โดยที่แป้งเองก็ทิ้งก้นลงนอนคว่ำหน้าเอียงหน้ามายิ้มให้ผม....ผมก็ยิ้มตอบ...สักพัก1-2 นาที พอผมหายเหนื่อย ผมก็เคลื่อนตัวไปจูบและแลกลิ้นกับแป้งต่อ ช่วงเวลานั้นผม ผมดูดกินน้ำลายกันอยู่นาน ผมก็นึกขึ้นได้ว่ายังไม่ถอดปลอกออกจากควย ผมก็ได้ลุกขึ้นมานั่งเพื่อจะรูดปลอกออก...โอ้วววครับ....จังหวะนั้นผมได้กลิ่นไม่พึงประสงค์ จากลำควยผม ซึ่งเหม็นมาก นั้นคือกลิ่นอึของแป้งที่ติดมาจากรูตูด..(กลิ่นแรงมาก)....ผมจึงรีบเอาทิชชูจากหัวเตียง มารองถึงจะกล้าดึงออก
.........จากนั้นผมกับแป้งก็นอนกอดกันต่อ (แบบงูรัด) ทั้งหอมแก้มทั้งกินน้ำลายกัน ตลอดถึงการนอนสนทนา ถึงคราวก่อนที่ได้กนที่สระบุรี .....แต่ที่สำคัญแป้งไม่ยอมเล่าเรื่องที่เธอเคยกิ๊กกับพี่กร (ทนายอ๊อฟฟิศ) ให้ฟังแม้แต่นิด บอกแค่ว่าเคยคบกับคนๆหนึ่ง เหมือนเธอจะไม่รู้ว่าผมรู้เรื่องนั้น..หรือเธออาจจะอายที่กินกับคนบริษัทเดียวกันที่มีลูกเมียอยู่แล้ว  จากนั้นซักพัก ผมสองคนก็ได้สลับกันอาบน้ำ โดยที่แป้งอาบก่อน ส่วนผมอาบเสร็จเดินออกมา ต้อนนั้นแป้งแต่งตัวเสร็จ กำลังใส่สูท. ด้วยอารมณ์ผมพื้นขึ้นมาได้30-40% ผมมองแป้งก็ยังมีอารมณ์อยู่ ซึ่งในตอนนั้นแป้งก็ใส่ชุดเสร็จและกำลังนั่งอยู่ปลายเตียง ผมจึงเดินไปที่แป้งแล้วถอดผ้าเช็ดตัวออก แล้วจับควยเพื่อที่จะให้แป้งช่วยอมให้ผมอีกครั้งก่อนกลับ โดยที่แป้งก็พยักหน้ารับ..แล้วทั้งตัวนอนราบลงเตียงในขณะที่ขายังเหยียบพื้น ผมก็รีบขึ้นไป ที่หัวแป้งด้านข้างขวาแล้วนั่งยอง และแป้งก็ได้จับควยผมมาดูดอีกรอบ และผมก็ใช้มือซ้ายผมช้อนกระโปรงหนังพลีทเธอ แล้วลูบที่หีแป้งตาม ลูบผ่ายกางเกงในสีขาว...
.....ซึ่งในตอนนั้นใช้เวลาเกือบๆ10นาที ก่อนที่น้ำผมจะแตก (น้ำสองผมอึด) และแตกคาปากแป้ง  จากนั้นเหตุการณ์ก็จบแค่นั้น ผมและแป้งก็ได้จัดแจงตัวเองและก็เดินทางกลับ แยกกันตั้งแต่หน้าโรงแรม 
.......หลังจากนั้นผมก็ได้เจอแป้งตามปกติ เธอก็ยิ้มให้ผมก็ยิ้มตอบตอนที่เจอกัน ซึ่งเราสองคนมำตัวปกติมาก และแป้งเองก็ไม่แสดงอาการ ให้เป็นที่น่าสงสัย ซึ่งผมชื่อว่าเธอทำได้ดี เหมือนที่เธอเคยแบบกิ๊กพี่กร แต่ครั้งนั้นที่มีระแคะระคาย เป็นที่พี่กรแสดงออกมากกว่า เลยมีกลุ่มเล็กๆได้กลิ่นแล้วมานินทา  ตอนนี้ผมก็ไม่อยากจะอะไรมาก ผมเองเองก็ตแบไม่ได้ว่า จะมีอีกครั้งใหม? แต่ผมก็รู้สึกเฉยๆกับแป้งมากหลังจากวันนั่น (แม้ว่าจะเป็นเซ็กที่มันส์มาก)  ถ้าเธอปกติผมก็เฉย...ถ้าวันใหนเธอแต่งตัวแหวกลุค ให้ผมรู้สึกอีกก็ไม่แน่ แต่ตอนนี้  ผมอยู่ตรงนี้ผมปลอดภัยที่สุด

......ที่คืออีกหนึ่งเหตุการณ์ที่ผมได้เจอนำมาเล่า มาแชร์ให้อ่าน ซึ่งผมมีอีกหนึ่งเหตุการณ์เรียบๆที่ผมข้ามมา อาจจะกลับนำมาเล่าให้ฟังอีกที  ขอบคุณทุกท่านที่อาจจนจบครับ

ponggunyuki2527

ไปกินข้าวแป๊บ เดี๋ยวมาอ่านต่อ เรื่องบาวส่วนคล้ายของผมเลย

peddo

เชลล์ชวนชิม กุ๊กระดับโปรแบบแอบขิมกันทั้งคู่ ไม่แน่ใจว่าเธอแรงอย่างนี้ตลอด หรือช่วงนี้ของขาดนะครับ ชอบอ่านเรื่องของคุณนะครับ ดูเป็นจริงได้ดี เป็นเรื่องที่ฝันแล้วเหมือนจะเอื้อมถึงได้ แต่ใจไม่กล้า 555
ขอบคุณครับ

ponggunyuki2527

อ่านอีกรอบจนจบ บางส่วนแอบคล้ายของผมเหมือนกัน

ngern

ปกติเรื่องที่ไม่ซ่อน
ผมไม่เคยตอบเลยมั้ง
แต่คราวนี้อยากสื่อสารถึงท่านว่า
ผมติดตามท่านอยู่ตลอด

และพอคิดว่าเป็นเรื่องจริง
ก็จะอิจฉา​ว่า
จะมีโอกาสเยอะแยะอะไรขนาดน้าน
หลายคนมากๆ

Otaza

ชอบบทบรรยายมากครับ ค่อยๆไป สถานการณ์ก่อนเกิดขึ้นจริง เร้าอารมณ์ไปเรื่อยๆ บางทีก็เดาใจไม่ถูก แต่สนุก ตื่นเต้นมากครับ อยากฟังเรื่องเซลล์ขายรถอีกครับ ดูคุยกันถูกคอดี

1819

เล่าได้เก็บรายละเอียดดีครับ เรียลๆเลย      แต่มาขำตรงได้กลิ่นถ้ำทองมากๆ   อันนี้ ก็เรียลเกินแม้จะจริงก็ตาม555  ลุ้นคร่าวหน้าครับว่า จะมีแป้งมาต่อไหม  สังคม คนทำงานมัก แอบกินกันเยอะ และ ไม่ค่อยแสดงออกด้วยโตๆ กันแล้ว ยกเว้น  มันมีผลต่องานด้วย
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

xonly-1454

ดีครับ เล่าเรื่อยๆ สบายๆ อ่านแล้วเพลิน ขอติดตามต่อไปครับ

Nobi2

kokkum

ชอบทั้งสองตอนเลยมาลงอีกนะคับ

swbkk

อ่านยาวจุใจ ค่อยๆบิ้วอารมณ์คนอ่านให้ลุ้นตามไปจนไคลแมกซ์ หวังว่าแป้งจะกลับมาให้ทบทวนความหลังกันอีกนะครับ

SilverExist

ไม่เคยผิดหวังเลยครับผลงานเยี่ยมจริงๆ