ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หน้าขี้เหร่แต่ดอหล่อเหลือล้น copy

เริ่มโดย cyborg0011, พฤษภาคม 05, 2021, 11:26:11 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cyborg0011

หน้าขี้เหร่แต่ดอหล่อเหลือล้น

ไม่หล่อแต่ดอใหญ่

เมื่อประมาณต้นปี 46 ที่ผ่านมา ผมได้เข้ามาหางานทำในกรุงเทพฯแต่จนแล้วจนรอดผมก็ยังหางานทำไม่ได้สักที จนผมเกิดอาการท้อแท้ คิดว่าอย่างไรเสียคงจะหางานทำไม่ได้แน่นอน เพราะผมเองมีความรู้แค่หางอึ่งเท่านั้น และเศรษฐกิจก็ยังเป็นแบบนี้ด้วย แต่ก็ยังดีนะครับที่ผมมีเพื่อนบ้านเดียวกับผม มาทำงานอยู่ก่อนแล้วผมเลยไม่ต้องเสียค่าเช่าห้องพัก ผมก็ได้ซุกหัวนอนอยู่กับเพื่อนคนนี้แหละครับ

บ้านที่เพื่อนผมพักนั้นเป็นบ้านไม่สองชั้น ผมและเพื่อนอยู่ชั้นที่สอง ทั้งหมดมีสามห้องครับ ห้องผมอยู่กลาง ข้างห้องด้านหนึ่งมีลุงจากอีสานอยู่ ส่วนอีกข้างหนึ่งยังว่างอยู่ และในวันหนึ่ง ผมได้กลับจากหางานทำก็เห็นเจ้าเพื่อนผมและผู้หญิงผู้ชายคู่หนึ่งกำลังช่วยกันขนของอยู่ ผมเข้าไปถามก็เลยรู้ว่าสองผัวเมียย้ายเข้ามาอยู่ใหม่นั่นเอง ผมก็ช่วยเขาขนของจนเสร็จ พอขนของเสร็จ ฝ่ายผู้ชายก็ควักเงินให้ผมกับเพื่อน แต่เราสองคนไม่รับครับ บอกเขาว่าเป็นเพื่อนร่วมบ้านกันดีกว่า เขาก็เลยไปซื้อเบียร์มาให้ 4 ขวด

ผมกับเพื่อนจึงกลับไปกินกันที่ห้องคุยกันว่าทำไมผู้ชายถึงขี้เหร่เหลือเกิน แต่เมียของเขาถึงสวยจังเลยผมเห็นแล้วก็อดอิจฉาไม่ได้ เพราะเมียของเขาสวยจริงๆเลยครับ ขาวก็ขาวเนียนไปทั้งตัวเลย ยิ้มก็หวาน หน้ารูปไข่ ตาคม นมโตเป็นก้อนล้นหน้าอกเลย ส่วนสะโพกก็กลมใหญ่ ไม่เบาเอาเสียเลยครับ ผมเห็นแล้วอดที่จะนึกไปต่างๆนานาไม่ได้เสียด้วย ผมกับเพื่อนนั่งกินเบียร์กันจนเกือบทุ่ม เพื่อนผมก็ไปอาบน้ำ เพราะต้องทำงานกะกลางคืน ผมก็เลยนอนเล่น จนม่อยหลับไปสะดุ้งตื่นขึ้นมาอีกทีก็เกือบจะเที่ยงคืนแล้ว ก็เลยจะลุกไปอาบน้ำ แต่แสงไฟในห้องที่มาอยู่ใหม่ ทำให้ผมเกิดความสงสัย ว่าเอ๊ะทำไมสองผัวเมียข้างห้องยังไม่นอนกันอีก ดึกขนาดนี้แล้ว และยิ่งไปกว่านั้นผมได้ยินเสียงแปลกๆ ดังออกมาด้วย ยิ่งทำให้ผมเกิดความสนใจขึ้นมา

ทันทีเลยครับ ก็เสียงครางอย่างว่า ถ้าไม่ใช่ป่วยไข้แล้วล่ะก็ จะเป็นเสียงอะไรไปไม่ได้ นอกจากคนกำลังเย็ดกันนั่นเองครับ เมื่อคิดอย่างนั้น ผมก็รีบหารูที่ข้างฝาห้องเพื่อแอบดูทันที เรื่องรูนั้นหาไม่ยากหรอกครับ เพราะในห้องผมปิดไฟอยู่ แสงจากรูที่ข้างฝาห้องจึงหาง่าย เมื่อเจอรูที่เหมาะเจาะแล้ว ผมก็รีบแนบสายตาเข้าไปมองทันที โอ้โห...ภาพที่ผมเห็นนั้น ฝ่ายผัวกำลังก้มหน้าก้มตาดูดเลียที่หว่างขาของฝ่ายหญิง ผมเห็นเนินหีของเธอแล้วประทับใจมากเลยครับ โคกหีเธอใหญ่โหนกนูนแน่นหว่างขาเลย ขนหมอยก็เยอะพอดูแต่โดนผัวเอานิ้วแหวกออกทั้งสองข้าง ดึงจนรูหีอ้าทั้งเลียทั้งดูดเม็ดแตด เอานิ้วแยงใส่รูหี ฝ่ายหญิงก็เด้งแอ่นหีส่ายไปมาร้องครางบิดตัวด้วยความเสียวอย่างเต็มที่

"โอยยยย พี่จ๋า น้องเสียวรูหีเหลือเกิน ซี๊ดดดด เสียวเม็ดแตดเหลือเกินพี่ โอยยยยพี่จ๋า เอาลิ้นเลียรูก้นให้น้องด้วยสิจ๊ะ ซี๊ดดดด อูยยยย เสียวเหลือเกินพี่" ผมได้ยินเสียงครางและพูดของเธอชัดเจน เพราะมันห่างกันไม่ถึงเมตร เพียงแค่มีฝาไม้กั้นเท่านั้นเอง แสงไฟในห้องของเขาก็สว่างเต็มที่เสียด้วย เมื่อฝ่ายเมียร้องบอกออกมาอย่างนั้น ฝ่ายผัวก็ก้มหน้าก้มตาเลีย ทั้งที่เม็ดแตดที่แหลมโด่จนเมียเด้งร่อนส่ายแรงขึ้น และเอาปลายเท้าเหยียดเกร็งแอ่นโคกหีขึ้น แล้วดึงหมอนข้างใบใหม่มารองที่ใต้สะโพก ทำให้ผมเห็นปากรูหีอ้าแดงอย่างชัดเจน น้ำหีของเธอไหลเยิ้มไปหมดเลย เม็ดแตดของเธอก็โด่แหลมออกมารับลิ้นของผัวอย่างเต็มที่ พอเอาหมอนมาหนุนใต้สะโพกให้สูงขึ้นเท่านั้นเอง ฝ่ายผัวก็จับขาเมียยกให้สูงขึ้น แล้วดันจนหัวเข่าชนกับเต้านมขาวใหญ่ให้เมียเอามือดึงรั้งไว้

ตอนนี้สุดๆเลยครับ โคกหีกระดกอ้าสูงขึ้นมาเกือบถึงหน้าผัว ที่เอาหน้าอกดันสะโพกไว้ แล้วก้มหน้าก้มตาเอามือแหวกกลีบแคมและแก้มก้นออก แล้วซุกลงไปเอาลิ้นเลียที่ปากรูก้น และเกร็งลิ้นดันเข้าไปข้างในสลับกันไปมาทั้งรูหีและรูก้น ทำเอาฝ่ายเมียสะบัดหน้าร้องคราง เสียงดังกว่าเดิมเสียอีก

"โอยยยย..พี่จ๋า เอาลิ้นแทงรูก้นน้องแรงๆเลย อูยยยย...น้องชอบ ซี๊ดดดด...น้องเสียวเหลือเกิน ซี๊ดดดด..เอาลิ้นแทงลึกๆหน่อยพี่...ซี๊ดดดด...โอยยยยยย"

ผมเองก็ไม่รู้ว่าเธอเสียวและมันส์ขนาดไหน แต่สีหน้าของเธอกับเสียงที่ร้องครวญครางออกมานั้น มันแสดงว่าเธอสุดๆเหมือนกันครับ ฝ่ายผัวก็เร่งแทงลิ้นเข้าในรูก้นของเมียที่สะดุ้งเกร็งเป็นจังหวะ แล้วในที่สุดก็เอานิ้วแทงเข้าไปในรูก้นจนสุดนิ้ว แล้วเอาลิ้นมาแทงรูหีสลับกับดูดเม็ดแตดของเธอไปด้วย ผมเห็นอาการของเธอแล้วรู้ทันทีเลยว่าเธอนั้นเกิดอาการเสียว...แตกแล้วแน่นอน ตัวเธอเกร็งกระตุกหลายครั้งติดๆกัน แล้วก็บอกกับฝ่ายผัวว่า

"โอยยย...น้องออกแล้ว...อูยยยย...น้องออกแล้วพี่..โอวววว..พอแล้วให้น้องทำให้พี่บ้างนะ..."

ฝ่ายผัวดูดเม็ดแตดสั่งลาอีกครั้ง เสียงดังจ๊วบๆเลย ฝ่ายเมียก็สะดุ้งเกร็ง ถีบขาอยู่กลางอากาศ บิดส่ายตัวไปมา แล้วปล่อยขามาหนีบหัวของผัวเธอแน่น ก่อนที่จะทิ้งสะโพกนอนแอ่นอวดโคกหีใหญ่ให้เห็นชัดเจนอีกครั้ง ฝ่ายผัวก็เอานิ้วแยงเข้าไปในรูหีสองสามที ทำเอาเธอเกร็งเสียวจนต้องดึงให้เขาลงไปนอนแทนที่ แล้วเธอเองก็เด้งตัวขึ้นมา ดึงผ้าเช็ดตัวที่ผัวนุ่งอยู่ออก ผมเห็นท่อนควยเขาครั้งแรง ก็ถึงกับตะลึงเลยครับ คนอะไรควยยาวใหญ่ยังกับของม้าเลย ความยาวกะด้วยสายตาไม่ต่ำกว่า 8 นิ้วอย่างแน่นอนครับ ขนาดเมียเขากำต่อสองมือแล้ว หัวบานยังโผล่ออกมาอีกตั้งเยอะ และความใหญ่ก็โตกว่าขวดลิโพอย่างแน่นอน

ฝ่ายเมียก็รู้หน้าที่พอกำท่อนควยได้ถนัด มือก็รูดกระทอกจนหัวเงี่ยงเปิดออก บานเบ่งเหมือนดอกเห็ดเลยครับ เธออ้าปากออกอมดูดที่หัวก่อน และเลียไปมาจนหัวเปียกไปทั่ว ต่อจากนั้นก็อมใหม่อีกครั้ง แล้วดูดจนแก้มตอบแก้มตุงเลยเชียว เธอดูดเลียตั้งแต่หัวบานจนถึงพวงไข่ หลายครั้งจนท่อนควยเปียกน้ำลายของเธอเยิ้มไปหมด ฝ่ายผัวก็เด้งเอวส่งท่อนควยเข้าปากเมียที่อมรออยู่แล้วหงึกๆ เสียงปากของเมียดูดดังจ๊วบๆอย่างสนุกปากไปด้วย เหมือนกันมือก็กำกระทอกไปด้วย ทำให้ฝ่ายผัวหน้านิ่วคิ้วขมวด คงจะเสียวอย่างเต็มที่ทีเดียว

"โอยยยย..เมียจ๋า..พี่..พี่เสียวหัวควยสุดๆเลย อูยยยย..พอเถอะเมียจ๋า พอแล้ว พี่น้ำจะแตกอยู่แล้ว พอเถอะน้อง โอยยยย..จะทนไม่ไหวแล้ว เย็ดกันเถอะน้อง...โอวววววว"

เป็นอย่างที่ผมคิดเอาไว้เลยครับ จะต้องเสียวมากๆอย่างแน่นอน ถ้าเป็นผมโดนดูดเลียและกระทอกถี่ยิบอย่างนี้ น้ำแตกไปนานแล้วครับ ก็เธอเล่นดูดจ๊วบๆเร็วจี๋ออกอย่างนั้น พอได้ยินผัวเธอบอกอย่างนั้น ก็รีบคายท่อนควยออกจากปาก...เป็นมันแผล็บเลยครับ ก็น้ำลายของเธอนั่นเอง พอคายเสร็จเธอก็ขึ้นคร่อมทันที แล้วจับท่อนควยจ่อเข้าหารูหีของตัวเอง เธอนั่งท่ายองๆ ยกสะโพกขึ้นสูงแล้วส่ายไปมาอยู่ครู่หนึ่ง ผมไม่เห็นหัวควยมุดเข้าไปในรูหรอกครับ แต่เห็นอาการของเมียแล้วก็รู้ได้ทันที เธอเป่าลมออกมาจากปากและซี๊ดปากเสียงยาว เนื้อตัวกระตุกสั่นอยู่ครู่หนึ่ง ก็เริ่มกดบั้นท้ายลงอย่างช้าๆ สะบัดหน้าไปมา และก้มลงมองท่อนควยมุดเข้าไปในรูหีของตัวเอง และเอามือล้วงเข้าไปขยี้ที่เม็ดแตด

"โอวววว..เสียวเหลือเกินพี่..ซี๊ดดดด...ควยพี่แน่นรูหีน้องดีจังเลยพี่จ๋า....ซี๊ดดดดดด"

ฝ่ายผัวก็เอื้อมมือไปบีบขยำเต้านมทั้งสองข้างอย่างเมามันส์เหมือนกัน แล้วเด้งเอวเสยท่อนควยขึ้นใส่รูหีเมียที่กดสะโพกลงมา จนผมเห็นว่ามันน่าจะเข้าหมดแล้ว เพราะเธอบดขยี้เนินหีส่ายไปมาเป็นวง และส่งเสียงครางซี๊ดซ๊าดลั่นห้องเลยเชียว

"ชย่มแรงๆเลยน้อง พี่เสียวเหลือเกิน ขย่มแรงๆเร็วๆเลย อูวววว..ซี๊ดดดด..พี่เสียวหัวควยเหลือเกิน ขย่มลงมาแรงๆเลยอย่างนั้นแหละ....โอยยยย...ซี๊ดดดดดด"

ฝ่ายผัวละมือจากนมข้างหนึ่ง มาช่วยจับสะโพกโยกไปมา เมียก็เริ่มส่ายสะโพกโยกคว้าน และยกขย่มกระแทก ตอนแรกเสียงดังเจ๊าะๆแจ๊ะๆตอนที่เธอขย่มช้าๆ แต่พอเธอขย่มเร็วและแรงขึ้นเท่านั้นเอง เสียงดังป๊าบๆๆๆเลยครับ

"โอยยยยพี่จ๋า...น้องเสียวไปทั้งรูแล้วพี่...ซี๊ดดดด..อูยยยย เสียวเม็ดแตดเหลือเกินพี่จ๋า...ซี๊ดดดด ควยพี่มันทั้งใหญ่ทั้งยาวถูกใจน้องจริงๆ..ซี๊ดดดด..อูยยยย...น้องจะออกแล้วพี่...อูยยยย จะออกแล้วพี่จ๋า..ซี๊ดดดด..มันส์รูหีจังเลย...อูวววว...ซี๊ดดดดดด"

ปากเธอก็ร้องคราง สะบัดหน้าไปมา สะโพกก็ขย่มกระแทกทั้งเร็วทั้งแรง ผมเห็นเธอขย่มแล้ว กลัวว่าท่อนควยของผัวเธอจะหักกลางเหลือเกินครับ เธอขย่มไปมือก็ล้วงเข้าไปขยี้เม็ดแตดของตัวเองไปด้วย ในตอนนี้ผมเห็นชัดเลยว่ามันเข้าไปมิดขนาดไหน เพราะผัวเธอดันให้ตัวเธอตั้งตรงขึ้นนั่งยองๆ อ้าขาขย่มลงสวมตออย่างชัดเจน ผมเห็นกลีบแคมของเธอแบะอ้ากว้างคาบควยดุ้นใหญ่จนแคมยุบยวบยาบตอนเธอขย่มมิดสุดโคน เท่านั้นเธอก็สะดุ้งเกร็งทุกครั้ง หัวควยคงจะกระแทกมดลูกเข้าอย่างจังแน่นอน เพราะเธอบอกว่า "เสียวมดลูกเหลือเกินพี่จ๋า"

เธอช่างสู้ควยเหลือเกินครับ มือข้างหนึ่งแหวกร่องหีจนอ้าแดง อีกข้างหนึ่งเอามือขยี้เม็ดแตด แล้วยังขย่มกระแทกโคกหีจนเสียงดังป๊าบๆๆ ปากก็ร้องครางออกมาอย่างไม่คิดเลยว่ามีห้องข้างๆ คือผมจะได้ยินเสียงเธอหรือเปล่า? ผมเองควยแข็งจนมันแทบจะดันทะลุข้างฝาอยู่แล้วครับ อยากจะพังฝาห้องเข้าไปรุมเย็ดเธอเหลือเกิน แต่ท่อนควยของผมนั้นมันขนาดเล็กกว่าของผัวเธอยังกับพี่กับน้องเลยครับ แค่ดูอย่างเดียวก็มันสุดขีดแล้วครับในตอนนั้น

"ซี๊ดดดดพี่จ๋า..น้องน้องจะออกแล้ว..อูยยยย...พี่จะออกหรือยัง? โอยยยย..น้องจะไม่ไหวแล้วพี่จ๋า...ซี๊ดดดด... โอยยยยยย"

เธอขย่มแรงขึ้น แล้วก็ยิ่งขยี้เม็ดแตดของตัวเองหนักขึ้น ผมเห็นเม็ดแตดของเธอบวมเป่งแหลมโด่ออกมา น้ำหีไหนนองโคนควย จนเส้นหมอยบนโคกเปียกไปหมด รูหีแบะอ้าแดงก่ำกว่าเดิมเสียอีก ผมคิดว่าเธอคงจะเงี่ยนอย่างสุดๆแล้วในตอนนี้

"โอยยยย..พี่ก็จะออกแล้วน้อง เสียวควยสุดๆเลย...อูยยยย มันส์อย่าบอกใครเลย มีเมียเย็ดเก่งอย่างนี้ มันส์ควยพี่เหลือเกินน้องจ๋า...ซี๊ดดดด...โอวววว...ขย่มแรงๆเร็วๆเลย เอาให้น้ำแตกเลยน้องจ๋า...โอวววววว"

ฝ่ายเมียพอโดนดูดหัวนมเข้าอย่างเต็มที่ ทั้งสองข้างสลับกันไปมา ที่ผัวเธออ้าปากดูดตามจังหวะกระแทก ในที่สุดก็เหลือเพียงมืออย่างเดียวที่บีบขยำเต้านมของเธอ จนปลิ้นไปปลิ้นมา เธอเกร็งกระตุกสุดขีด แล้วกรีดร้องออกมา

"ว๊ายยยยพี่จ๋า..น้องแตกแล้วววว...โอยยยยพี่...อูยยยย...ซี๊ดดดด..โอยยยย..น้อง..โอยยยย...พี่จ๋าซี๊ดดดดด.. เสียวสุดๆเลยพี่จ๋า....โอยยยยยย"

เธอพยายามจะทรุดตัวเข้าหา เพื่อกอดผัว แต่โดนผัวเอามือจับสะโพกโยกไปข้างหน้าข้างหลัง พร้อมกับเด้งเอวขึ้น ผมเห็นท่อนควยงัดปากรูหีและถูไถกับเม็ดแตดของเธออย่างจัง น้ำเมือกใสๆไหลทะลักออกมาเป็นฟองเลยครับ ทั้งเยิ้มทั้งไหลออกมามากจริงๆเลย ฝ่ายผัวยังคงไม่เสร็จ เด้าเอวเสยท่อนควยอย่างรุนแรง จนเมียหัวสั่นหัวคลอนเลย ดูเหมือนว่าเธอจะทนไม่ไหว พยายามจะลุกหนี จนควยผัวที่อัดทะลวงรูหีอย่างถี่ยิบ น้ำเงี่ยนจากรูหีของเธอไหลโจ๊กออกมาเป็นยางยืดเลย เธอรีบเอาผ้าเช็ดตัวมาเช็ดท่อนควยที่ยังส่ายหัวกระดกงึกๆอยู่ตรงหน้า พอเช็ดเสร็จเธอก็เอามือกำกระทอกทั้งสองมืออย่างเร็วจี๋ แล้วอ้าปากอมดูดหัวควยที่โผล่ออกมาเสียงดังจ๊วบๆๆ หนักแน่นเสียยิ่งกว่าครั้งแรกเสียอีกครับ

"โอยยยยเมียจ๋า...เสียวววว..เสียวหัวถอกเหลือเกิน...อูยยยย..ไม่ไหวแล้วจะแตกแล้ว...น้องดูดแรงๆอีกซี๊ดดด ด...โอยยยย...แตกกกก...แตกแล้วววว....โอยยยย...แตกแล้วววว....อ้ากกกกกก"

น้ำเงี่ยนผัวคงพุ่งเข้าคอเธอ เห็นเธอสำรอกคายมันออกมาจากปาก อาบไปทั่วท่อนควยที่ยังเสียบคาปากอยู่ คิดว่าเธอจะบ้วนทิ้งทั้งหมดเสียอีก แต่ที่ไหนได้เธอเอาลิ้นตวัดกวาดเลีย และดูดกลืนกินจนหมดทุกหยดเลยครับ สักพักผัวเธอก็ดึงเธอมาจูบ โดยเธอยังเอามือกำกระตุกท่อนควยที่ยังแข็งอยู่ เอานิ้วปาดปลายหัวถอกไปมา ผมเห็นว่าผัวเกร็งเอวกระตุกงึกๆ ปากก็ซี๊ดครางออกมา

ทั้งคู่จูบฟัดกันอย่างมีความสุขอยู่นานพอดู แล้วก็พากันเข้าห้องน้ำไป ผมไม่เห็นทั้งคู่แล้ว เลยหันมาจับท่อนควยของตัวเองรูดเสียน้ำแตกไป3ครั้ง พอได้ยินเสียงทั้งคู่ออกมาจากห้องน้ำอีกครั้ง กะว่าจะได้ดูเกมส์เสียวมันส์ๆอีก แต่ก็หมดหวังครับ เพราะทั้งคู่ดับไฟนอนกันแล้ว เลยมืดหมดไปทั้งห้อง แต่ผมก็ได้แอบดูเขาเย็ดกันทุกคืนเลยครับ บางคืนก็หนึ่งครั้งบางคืนก็สองหรือสาม ผมเลิกสงสัยเลยครับว่าทำไมเมียเขาถึงชอบผัวขี้เหร่เพราะท่อนควยของเขามันยาวใหญุ่ถึงใจของเธอนี่เอง...

ponggunyuki2527