ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิบสี่-สู้-สี่สิบสี่ copy

เริ่มโดย cyborg0011, พฤษภาคม 08, 2021, 12:04:35 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cyborg0011

สิบสี่-สู้-สี่สิบสี่

สิบสี่ ขอเสียวBY -[email protected]

เรื่องของเรามันเกิดขึ้นเมื่อตอนเราอายุ 14 เท่านั้นเอง หลายคนอาจจะคิดว่าเราเด็กเกินไป เราเองก็ไม่รู้หรอกว่าเด็กเกินไปหรือเปล่า? รู้แต่เพียงว่ามันเกิดขึ้นกับเราแล้ว ตอนที่เราเรียนอยู่ ม.3 เราพักอยู่กับลุงป้าของเรา ลุงกับป้าแกไม่มีลูก ประกอบกับพ่อแม่เราต้องมีการโยกย้ายเดินทางอยู่เป็นประจำ เราจึงมาอาศัยอยู่กับลุงกับป้า ปกติป้าของเราจะเดินทางเพื่อไปเก็บเงินต่างจังหวัดทุกอาทิตย์ โดยไปเช้าวันเสาร์กลับเย็นวันอาทิตย์เป็นประจำ

เรื่องมันเกิดขึ้นจากวันหนึ่ง เราไม่ได้ไปเรียนพิเศษในวันเสาร์ เราจึงอยู่ที่บ้าน ป้าเราก็ออกไปต่างจังหวัดตามปกติ ส่วนลุงก็ออกไปข้างนอกแต่เช้า ช่วงสายๆเราได้ยินเสียงอะไรแปลกๆ เราจึงค่อยๆย่องจากชั้นสองลงมาดู แล้วภาพที่เราเห็นคือลุงเรากำลังเย่ออยู่กับผู้หญิงคนหนึ่งบนโซฟา โดยทั้งสองคนต่างก็ไม่มีเสื้อผ้าติดกายด้วยกันทั้งคู่ ทั้งสองเย่อกันอย่างสนุกสนาน เปลี่ยนท่าไปมา ทั้งคว่ำทั้งหงาย เราเองเห็นภาพจะจะขนาดนั้น ถึงกับตะลึงพูดไม่ออก ตัวสั่นขาสั่นไปหมด ตรงเนินหอยของเราเนี่ยรู้สึกคันยุบยิบไปหมด กว่าจะรู้ตัว..มือข้างหนึ่งก็เข้าไปเขี่ยอยู่ที่เนินหอยของเราเองแล้ว เราแอบดูจนลุงกับผู้หญิงคนนั้นเสร็จไปด้วยกันทั้งคู่ ส่วนเราเองตอนนั้นก็ไม่รู้ว่าเสร็จไปแล้ว พอลุงลุกขึ้นเราก็รีบแอบหนีกลับเข้าห้องทันที นึกถึงภาพที่เห็นตลอดเวลา

สักพักลุงก็พาผู้หญิงคนนั้นออกไปข้างนอก เราเองเห็นภาพติดตาตลอด นึกถึงที่ไรคันหอยขึ้นมาทุกที เราจึงเปลี่ยนเวลาเรียนพิเศษจากวันเสาร์ไปเป็นวันอื่น และก็เป็นอย่างนี้ทุกอาทิตย์ ลุงจะพาผู้หญิงมาเย่อที่บ้านประจำ แต่ละครั้งก็จะสลับสับเปลี่ยนเวียนหน้ากันมา มีบางคนก็ซ้ำบ้าง บางครั้งที่แอบดู..เราเองก็อยากจะลองแบบนี้เหมือนกัน แต่ก็ไม่รู้จะไปลองกับใคร จะบอกใครก็ไม่กล้า เลยได้แต่เฝ้าแอบดูอยู่อย่างนั้น เราแอบดูอยู่อย่างนี้เป็นเวลาประมาณสองเดือน ลุงเองก็ไม่รู้หรอก ว่าเราอยู่บ้านเพราะทุกทีลุงเราจะออกไปก่อน แล้วป้าก็ไปต่างจังหวัด ส่วนเราก็ออกไปเรียนพิเศษ ตอนเย็นเราก็กลับก่อน ลุงกลับตอนค่ำ ซึ่งจริงๆแล้วลุงจะพาผู้หญิงมาเย่อที่บ้านตอนเราออกไปนั่นเอง

วันที่เกิดเรื่องก็คือ วันนั้นเราก็เตรียมตัวจะลงมาแอบดูตามปกติ เผอิญดันสวนกับลุงที่กำลังขึ้นบันไดมาพอดี ลุงก็งงๆ ถามว่า "ไม่ไปเรียนพิเศษหรือ?" เราบอกว่า "หนูเปลี่ยนเวลาเรียน เป็นวันอื่นไปแล้วค่ะ" ลุงถามว่า "นานหรือยัง?" เราว่า "สองเดือนแล้ว" ลุงก็เฉยๆไม่ได้ว่าอะไรแล้วเดินขึ้นชั้นสองไป เราสังเกตว่าวันนี้ไม่เห็นมีใครมากับลุงด้วยเหมือนทุกอาทิตย์ เราจึงเฉยๆไป ตอนบ่ายๆน่ะสิ เราลงมาต้มมาม่ากิน ลุงก็ลงมาพอดี บอกว่าให้ทำเผื่อลุงด้วย เราก็เลยทำให้ลุงกิน ไอ้ตอนกินกันไปก็คุยกันไปเรื่อย ลุงก็ถามเรื่องเรียนพิเศษของเรา พอกินเสร็จแล้ว เราดันไปถามว่า "วันนี้ลุงไม่ไปไหนหรือ?" ลุงบอกว่าเพื่อนมันที่บ้านไม่ว่าง เราเลยถาม ไปว่า "แล้วไม่พาเพื่อนมาที่บ้านหรือ?"

ลุงทำท่าตกใจเล็กน้อย แล้วถามย้อนมาว่า "หนูเห็นลุงพาเพื่อนมาที่บ้านเหรอ?" เราเองก็ตกใจเหมือนกัน บอกไปว่า "หนูไม่เห็นอะไรนะลุง หนูอยู่แต่ข้างบน ตอนลุงพาเพื่อนมาที่บ้าน" ก็ไม่รู้จะว่ายังไง? เราเลยถามกลับไปว่า "แล้วลุงพาใครมาทำอะไรหรือ?" ลุงก็อึ้ง เราก็อึ้ง เลยไม่รู้จะว่ากันยังไง ลุงเลยถามกลับมาว่า "ถามจริงเถอะ หนูเห็นหรือเปล่า?" เราก็ไม่รู้จะว่าไง เลยตอบไปว่า "หนูเห็นไม่ชัดหรอกคะ แต่หนูไม่ได้จะแอบดูนะคะ" ลุงก็คงกลัวว่าเราจะไปบอกป้า เลยถามเราอีก "แล้วหนูเห็นอะไร? หนูเห็นลุงกับผู้หญิงคนนั้นเออ..เออ..(พูดไม่ ออก คะ) หนูเห็นอะไรหรือ? บอกลุงหน่อย" ลุงย้ำ "เออ..หนูเห็นลุงกับผู้หญิงคนนั้น เออ..เออ.." "เย็ดกันหรือค่ะ" เราพูดไปอย่างนั้นจริงๆ แบบว่าไม่รู้จะหาคำไหนมาแทนตอนนั้น รู้จักแต่คำนี้คำเดียวจริงๆ ลุงถึงกับอึ้งไปเลยค่ะ ลุงว่า "หนูอย่าไปบอกป้านะ ถ้าป้ารู้ลุงแย่เลยนะ"

เราจึงถามไปว่า "แล้วลุงทำอย่างนี้ทำไมหรือ?" ลุงว่า "ป้าของหนูเขาไม่ว่างเลย ลุงเลยไม่รู้จะไปหาใคร ลุงเงี่ยนมากๆเลย แรกๆลุงก็ใช้วิธีชักว่าว หลังๆมันไม่ไหวจริงๆ ก็เลยออกไปหาผู้หญิงข้างนอก" เราเลยถามต่อ "แล้วลุงพามาที่บ้านทำไม?" ลุงบอกว่า "ลุงเคยไปเอาข้างนอก แล้วลุงไม่ชอบโรงแรมม่านรูด มันไม่สะอาด พามาที่บ้านดีกว่า ไม่ต้องเสียค่าห้อง" คุยไปคุยมาชักกลายเป็นเรื่องธรรมดาไปแล้ว เราถามต่อ "แล้วลุงไปหา มาจากไหนหรือ?" ลุงว่า "ก็โทรไปหาที่บริษัทที่เขาจัดหาให้น่ะสิ มีให้เลือกเยอะแยะ" เราถามต่อ "แล้วเขาว่า มีนักเรียนนักศึกษาด้วย จริงหรือเปล่า?" ลุงว่า "มี ลุงเคยเห็น ท่าทางอายุยังน้อยอยู่เลย ขนาดหนูเห็นจะได้นะ" พอได้ฟังแบบนี้เราก็รู้สึกเสียววาบไปทั้งตัวเลยล่ะ ไม่รู้อะไรทำให้เราถามไปว่า "แล้วเด็กขนาดหนูเนี่ย เอาได้ด้วยหรือ?" ลุงว่า "ได้สิ" "แล้วลุงเคยหรือเปล่าล่ะ?" "เคยสิ แต่เขาคงโดนเอามาหลายคนแล้วกระมัง"

ตอนนี้เรารู้สึกว่าอยากให้ลุงเอาเราบ้างซะแล้ว เพราะมันรู้สึกคันร่องหอยไปหมด เลยถามลุงลงไปว่า "แล้วอย่างหนูเนี่ย เอาได้หรือยัง?" ลุงถึงกับอึ้งเลยค่ะ ลุงไม่รู้จะตอบไงดี เลยบอกมาว่า "ลุงก็ไม่แน่ใจนะ ต้องดูก่อน"  "ดูอะไรหรือลุง?" เจอคำถามแบบนี้ลุงยิ่งอึ้งไปใหญ่ ตอนนี้เรารู้สึกอย่างบอกไม่ถูกเลย นึกถึงตอนที่ลุงเราเอากับผู้หญิงเหล่านั้นขึ้นมาทันที "ต้องดูอะไรหรือลุง?" "เออ..เออ..ก็ดูนมดูหอยน่ะสิ" ลุงเล่นสวนมาตรงๆ เหมือนกัน เราคิดว่าลุงเองคงรู้สึกแบบเราแล้วล่ะ เราเลยบอกไปว่า "งั้นลุงช่วยดูให้หนูหน่อยนะ หนูอยากจะรู้เหมือนกัน ลุงช่วยหนูหน่อยนะ หนูไม่บอกป้าหรอก" "แล้วจะดูกันที่ไหนดีล่ะ?" "ดูตรงนี้แหละลุง" "งั้นหนูถอดเสื้อผ้าออกก่อนสิ ลุงจะดูให้"

ไปกันใหญ่แล้วค่ะ เราไม่รอช้าแก้ผ้าทันที แบบว่าไม่รู้จักอายแล้วตอนนั้น เงี่ยนอยากให้ลุงเสียบเท่านั้นเอง ลุงเห็นถึงกับอึ้งไปอีกครั้ง ลุงว่า "นมเล็กไปหน่อยนะ แต่ถ้าให้ชัวร์ต้องดูหอย ขอลุงดูชัดๆแล้วกัน หนูมานั่งตรงโซฟานี่สิ" เราก็นั่งลง ส่วนลุงก็เข้ามานั่งที่พื้นตรงหว่างขาเราพอดี ลุงจับขาทั้งสองของเราตั้งชันขึ้นวางลงบนที่นั่ง ให้เรานั่งแบะขาอยู่อย่างนั้น ตอนนี้น้ำเราเยิ้มออกมาแล้วล่ะ ลุงมองอยู่นานจนเรารู้สึกอายเหมือนกัน "เป็นไงบ้างลุง?" ลุงว่า "เดี๋ยวก่อนนะ อืม..ขนยังไม่มีเลยนะ" ลุงเอามือข้างซ้ายจับหอยของเราแบะออก แล้วเอามือขวามาบี้ที่ติ่งแตด เราน่ะตัวสั่นไปหมด "อูย..อูย..ใช้ได้เปล่าลุง?" เราถามอีก "ขอลุงดูชัดๆอีกหน่อย อืม..หอยไม่มีขนแบบนี้ เลียมันชะมัด" ว่าแล้วลุงก็ก้มลงดูดเลียหอยของเราทันทีเลย ลุงดูดเลียหอยเราเสียวไปหมด จนต้องเอามือมาจับหัวของลุงเราไว้ กลายเป็นการเน้นให้ลุงเลียหอยเราหนักเข้าไปอีก

เราได้แต่ร้องโอยๆ โอย..โอย.."ลุงหนูเหมือนฉี่จะแตกค่ะ ลุงขา" ลุงไม่ตอบอะไรเพราะปากอยู่ที่รูหอยของเรานั่นเอง เราเองก็กลั้นสุดตัว แล้วก็ทนไม่ไหวจนออกไปจนได้ เราร้องออกไป ลุงคงรู้ว่าเราออกไปแล้ว จึงเงยหน้าขึ้นมา เราเลยถามไปใหม่ "ลุงขาของหนูใช้ได้หรือยัง?" ลุงว่า "ไม่แน่ใจนะ หนูจะลองให้ลุงเอาดูเลย หรือเปล่าล่ะ?" เราว่า "ลองดูก็ได้ลุง" ลุงว่า "แต่แท่งของลุงมันยังไม่แข็งเลย หนูช่วยดูดให้ลุงหน่อยได้ไหม?" ยัง ไม่ทันตอบ ลุงก็แก้ผ้าถอดกางเกงออกทันที เราเห็นถึงกับอึ้งบ้าง ก็แอบดูลุงมาตั้งนาน ไม่เคยเห็นควยของลุงสักที มาทีนี้เห็นจะจะเลยค่ะ ควยมันโค้งลงเล็กน้อย ขนาดพอๆกับกล้วยหอมขนาดกลางๆ สีดำปี๋เลย ขนดกขึ้นมาถึงกลางลำเลย "หนูลองจับดูสิ" ลุงคว้ามือเราไปจับทันที เราก็จับควยลุงทันทีเช่นกัน มันอุ่นมือพิลึก ลุงก็ค่อยๆกระดกเอวไปมา แท่งควยของลุงก็กระดืบไปมาในมือของเรา

"หนูช่วยอมให้ลุงหน่อยซิ" "อมแบบไหนลุง?" ลุงว่า "ก็อมแบบดูดไอติมนั่นแหละ" เราเลยอมเข้าไปนิดหน่อย พอเข้าปากไปหน่อย ลุงว่า "ดูดด้วยนะหนู ดูดหนักๆเลย พอเราเริ่มดูด ลุงก็กระดกเอวเข้าออกทันที สิ่งที่เรารู้สึกได้คือว่าเรารู้สึกว่าแท่งมันค่อยๆขยายตัวขึ้น จากที่ตัวมันอ่อนๆกลายเป็นแข็งขึ้น..แข็งขึ้น จนมันคับปากของเรา เรายิ่งดูดยิ่งมัน ลุงเองก็ครางออกมาใหญ่เลย จนลุงบอกว่า "พอ..พอ..ลุงแข็งแล้ว ขอลุงลองเสียบดูหน่อยนะ" พอเราคายของลุงออกมา เท่านั้นแหละ ขนาดที่เราเห็นมันกลายเป็นกล้วยหอมใบใหญ่ไปซะแล้ว ตัวควยมันโค้งงอนขึ้น หัวมันบานออกคล้ายดอกเห็ด แถมเงี่ยงยังบานเป็นกระจังเลย ลำตัวเส้นเลือดขึ้นปูดโปนไปหมด กะขนาดประมาณข้อมือเด็กอ้วนๆได้ กำไม่รอบยาวก็ประมาณ 8-9 นิ้วเห็นจะได้ ที่ยังเหมือนเดิม คือมันยังคงเป็นสีดำ แล้วมีขนดกลามขึ้นมาถึงกลางลำ

เราเห็นก็รู้สึกกลัวขึ้นมาทันที "ลุงทำไมมันใหญ่จังเลย? แล้วหอยหนูขนาดนี้ จะเข้าได้หรือ?" ลุงว่า "ไม่ต้องห่วงหรอก หอยของผู้หญิงมันยืดหยุ่นได้ แต่ถ้าเข้าไม่ได้ ลุงก็ไม่ฝืนหรอก แค่ลองๆเท่านั้นเองไง แต่ขนาดของลุงเนี่ยเขาเรียกว่าธรรมดา ไอ้ที่ว่าใหญ่ๆนะ เขาต้อง 12 นิ้วขึ้นไปนะ" ตอนนั้นเราเองก็ไม่รู้หรอกว่าขนาดไหนถึงว่าใหญ่(รู้ที่หลังว่าของลุงนั่นแหละใหญ่มากเลย) ลุงคงบอกเพื่อให้เราไม่กลัว "ลุงขอดูอีกสักทีนะ" ลุงเอานิ้วของลุงมาเขี่ยที่กลางหว่างขาของเราอีกที เราแอ่นหอยขึ้นแทบไม่ทัน ลุงค่อยๆแยงนิ้วลงมา "โอย..ลุง.. ลุงเบาหน่อย มันตึงๆค่ะ" "ใจเย็นๆนะหนู ทำตัวตามสบาย" แล้วลุงก็ก้มลงมาดูดนมเรา ทำเราเสียวเข้าไปอีก ลุงปากก็ดูดนมเราข้างหนึ่ง นมอีกข้างหนึ่งก็เอานิ้วขึ้นมาบี้มาคลึง ส่วนมืออีกข้างหนึ่งของลุงก็ค่อยๆแยงนิ้วลงไป เราเสียวมากทั้งส่ายตัวบิดตัวไปหมด

กว่าจะรู้ตัวอีกที ลุงก็แยงนิ้วไปจนสุดโคนแล้วล่ะ ลุงทั้งแยงทั้งคว้าน เรานะเสียวไปหมด ลุงแยงไปมาชักเข้าชักออก เราก็แอ่นสะโพกตามแรงนิ้วของลุง "อาว์..ทำไมมันแน่นอีกแล้วลุงคะ?" ลุงเราจากเดิมเอานิ้วเข้าหนึ่งนิ้ว ตอนนี้เป็นสองแล้วค่ะ! ตอนนั้นเราเองก็ไม่รู้ว่าทำไม ลุงไม่ทำเราสักที (ตอนหลังรู้ว่าต้องนำร่องให้เสียวสุดๆ ก่อนค่ะ) พอลุงถอนนิ้วออกมา ทีนี้ลุงแกเอาแท่งควยของแกจ่อเลยค่ะ เราก้มลงมองเห็นปลายบาน มันปิดตรงรูปากทางหีของเรามิดเลย "ขอลุงลองเสียบดูหน่อยนะ" ลุงค่อยๆกดควยของลุงลงมา "โอ้ย..ลุงขา อย่าเพิ่งค่ะมันแน่นค่ะ หนูเจ็บ! มันเหมือนจะฉีกออก!" ลุงว่า "ใจเย็นๆ อย่าเกร็ง ทำตัวตามสบาย เจ็บนิดเดียว ลองดู... ลองดู" แล้วจับขาของเราพาดไว้ที่แขนทั้งสอง แล้วก็ก้มลงมาดูดปากเรา สองมือก็คลึงบี้นมเราทั้งสองข้าง โดนท่านี้เราถึงกับเสียวขึ้นมาอีกครั้ง

แล้วยิ่งลุงก้มลงมาก็ยิ่งแอ่นเนินเราขึ้นไป มันเจ็บมากเลย เหมือนจะแยกหอยออกอย่างนั้น แต่ว่าพูดไม่ออกเพราะปากลุงประกบปากเราอยู่ จะดิ้นก็ดิ้นไม่ออก ทำได้แค่แลกลิ้นกับลุงอยู่อย่างนั้น สักพักลุงก็เงยหน้าขึ้นมาบอกว่า "หัวมันเข้าไปแล้วนะหนู เป็นไงบ้างเจ็บไหม?" "เจ็บค่ะ เหมือนๆจะฉีก" ลุงว่า "ไม่ฉีกหรอก ลองเงยหน้าขึ้นมาดูสิ" เราค่อยๆดันตัวขึ้นมา มันแน่นไปหมดจริงๆ ภาพที่เราเห็น...คือหัวบานเมื่อกี๊มันผลุบลงไปทั้งหัวแล้ว ส่วนกลีบของเราทั้งสองก็บุ๋มตามลงไป แต่ที่น่ากลัวอีกอย่างก็คือไอ้ลำตัวที่เหลืออีกคืบนี่น่ะสิ เราเองก็พูดไม่ออก "ลุงๆแล้วแบบนี้เย่อได้หรือยัง?" (ถามไปอย่างนั้นแหละค่ะ) ลุงว่า "ไม่แน่ใจ ต้องดูอีกสักหน่อย" (ลุงเองก็คงตอบไปอย่างนั้นเหมือนกัน) แล้วลุงก็พยายามกดส่วนที่เหลือลงมา เราเจ็บมากเลย

"ลุงขาหนูเจ็บค่ะ" ลุงว่า "เจ็บแป๊บเดียวนะ" แล้วลุงก็ก้มลงมาดูดปากเราอีก ที่นี้มือข้างหนึ่งก็บี้นมเรา แต่มืออีกข้างก็ลงไปบี้ที่ติ่งแตดกลางเนินหอยของเรา เล่นแบบนี้ทำเราเสียวขึ้นมาอีก จนลืมเจ็บ ลุงยังคงไม่ได้กดท่อนเอ็นควยลงมาอีก แต่ว่าลุงกลับเน้นนมเน้นติ่งแตดของเรา ลุงเงยหน้าขึ้นมา "เป็นไงหนูยังเจ็บไหม?" "ไม่เจ็บค่ะ" "เสียวไหม?" "เสียวค่ะ" "จะออกหรือยัง?" "จะ..จะออกแล้วค่ะ จะ..จะออกแล้ว โอ้ย..โอ้ยออกแล้วค่ะออกแล้ว ว้าย..หอยฉีก" น้ำตาซึมเลยค่ะ พอเราว่าออกแล้วเท่านั้นแหละ ลุงก็กดกระแทกแท่งควยส่วนที่เหลือลงมาทันที...จนมิดโคนเลยค่ะ "โอ้ย!..โอ้ย!..ลุงขา หนูเจ็บค่ะ ฮือ..ฮือไม่เอาแล้วลุง!  ไม่เย่อแล้วนะลุง!" เราร้องออกมามันเจ็บไปหมดเลย เหมือนตัวจะแยกออกอย่างไงอย่างนั้น ลุงว่า "ขอโทษทีนะ ลุงเสียหลัก"

แล้วลุงก็กอดจูบปากเราอีก เราก็เลยแลกลิ้นแลกจูบกับลุง เพื่อให้คลายความเจ็บ "โอย..โอย..มัน เจ็บมากเลย เหมือนตัวแยกออกจากกัน ถ้ารู้ว่าเจ็บแบบนี้ ไม่ลองดีกว่า โอย..มันเจ็บค่ะ" แต่ว่ามันก็ตื่นเต้นจนเราออกไปตอนนั้นอีกครั้ง "ลุงขอหนูดูหน่อยได้ไหม?" เราค่อยๆชันตัวขึ้นดู ตอนนี้กลีบสองข้างมันอมแท่งควยของลุงเข้าจนบวมตุ่ยออกมา กลีบแคมยู่ตามตัวลงไป มีเลือดซึมออกมาด้วย "โอ้ย..ลุงขา มันมีเลือดออกมาด้วยค่ะลุง ฮือ..ฮือ..ไม่เอาแล้วดีกว่า" ลุงว่า "ไม่ต้องกลัวหรอก มันเป็นเยื่อพรหมจรรย์ที่ฉีกขาด เป็นทุกคน ไม่ว่าเด็กหรือแก่ ไม่ต้องกลัว เดี๋ยวก็หาย" เราพูดคุยกับลุงสักครู่ มันก็ยังไม่คลายเจ็บเท่าไร ลุงถามว่า "ยังเจ็บอยู่ไหม?" เราว่า "ยังเจ็บอยู่ค่ะ" ลุงว่า "ถ้าเจ็บ..งั้นเอาออกแล้วกัน" ว่าแล้วลุงก็ค่อยๆถอนออก เราเองก็แอ่นสะโพกตาม ร้องโอยโอย (เหมือนเสียดายค่ะ) "อย่าเพิ่งเลยลุง โอ้ย.." "โทษทีลุงเสียหลักอีกแล้ว"

จะไม่ร้องได้ไง พอลุงถอนออกได้ครึ่งเดียว ลุงก็กดลงมามิดโคนอีกครั้ง "อูย..อูย..เจ็บอีกแล้ว งั้นลุงเอาออกอีกนะ" ลุงถอนออกเราก็แอ่นสะโพกขึ้น พอออกไปได้กลางลำ ลุงก็เสียหลักอีก "โอย..โอย..ลุงขาเบาหน่อยนะคะ ไม่ต้องเสียหลักก็ได้ ค่อยถอนออกก็ได้ค่ะ" แล้วลุงก็กดแช่ไว้อย่างนั้น "ลุงขา..คนที่เอากันเขาเจ็บอย่างนี้หรือเปล่า?" "ก็ทุกคนนั่นแหละ แล้วแต่จะเจ็บมากเจ็บน้อย ของหนูเนี่ยยังดีนะ บางคนโดนเข้าถึงกับสลบเลยนะ แต่ไม่ต้องห่วง พอฟื้นขึ้นมาเท่านั้นแหละ หายเจ็บขึ้นมาเย่อกันสนุกไปเลย ทั้งส่ายทั้งร่อน ทั้งขย่ม" เราคุยอยู่กับลุงไปสักพัก จนรู้สึกว่าความเจ็บมันคลายไป จนมีความเสียวเข้ามาแทน "ลุงขาหนูไม่ค่อยเจ็บแล้วค่ะ มันเสียว..เสียวแล้วค่ะ ทำไงต่อคะ?" เราถาม "ต่อไปก็เป็นการลองเย่อแล้วล่ะ" ว่าแล้วลุงก็ค่อยบดส่ายเอวไปมา "อูย..อูย.." แล้วลุงก็ค่อยๆดึงเอวออก เราก็แอ่นสะโพกขึ้น "ลุงขาอย่าเสียหลักนะ" ลุงว่า "จ้ะ..จ้ะ" ลุงถอนออกมาทีละน้อย แล้วกดลงมาใหม่

"อูย.. ลุงขาหนูเสียว" "เดี๋ยวจะเลียวกว่านี้หนู" (มีเสียวกว่านี้อีกหรือ..เราคิด) ลุงค่อยถอนออกแล้วกดเข้าทีละน้อยทีละน้อย เราเองก็แอ่นขึ้นแอ่นลง อาว์..อาว์ อูย..อูย โอย..โอย มันเสียวไปหมด ไม่รู้จะว่ายังไงดี แล้วลุงก็ก้มลงมาดูดนมเราอีก มันเสียวมาก จากค่อยๆถอนทีละน้อย ก็ค่อยๆเป็นยาวขึ้น..ยาวขึ้น จากค่อยๆกดเข้าช้า ก็ค่อยเร็วขึ้น..เร็วขึ้น จากถอนออกกดเข้ากลายเป็นดึงออกกระแทกเข้า "โอยลุงขา หนูเสียวไปหมด.. อาว์..อาว์..ลุงขาลุงขา หนูเสียว พูดอย่างอื่นไม่เป็นแล้วค่ะ" "ลุงเองก็เสียวเหมือนกัน โอยโอย.." ลุงถึงกับกดทั้งบดทั้งกระแทกทั้งงัดทั้งส่าย เราเองก็ทั้งแอ่นทั้งร่อน โอยไม่ต้องมีใครมาสอน แล้วสักพักลุงก็เอาขาข้างซ้ายวางลงข้างๆ แล้วขึ้นคร่อมขาเรา ส่วนขาข้างขวาลุงก็กอดเอาไว้ ให้เรานอนตะแคง ท่านี้นะโอย..มันสุดๆ เลยค่ะ แล้วลุงก็กระแทกต่อ "ลุงขาหนู หนูออกอีกแล้วลุงขา" แล้วเราก็ออกไปอีกที ส่วนลุงนั้นยังไม่ออกเลยคะ เราเองก็ไม่รู้ว่าเวลาที่ลุงออกมันเป็นยังไง? (ตอนหลังมารู้ว่าลุงน่ะอึดมาก เพราะเอามาตั้งแต่หนุ่มยันแก่ แล้วรู้จักควบคุมอย่างดี ยิ่งได้มาเย่อเด็กๆแบบเราเนี่ย ลุงกลั้นสุดแรงเลยค่ะ ลุงว่างั้นค่ะ)

โอย..โอย แล้วลุงก็จับเอาขาข้างซ้ายขึ้นมาใหม่ โดยเอาขาเราไปโอบเอวลุงไว้ ลุงบอก "หนูเอาแขนคล้องคอลุงไว้ดีๆนะ" เรานึกภาพออกค่ะ ว่าลุงจะทำอะไร? เพราะเราเคยเห็นลุงเล่นท่านี้เหมือนกัน แล้วลุงก็อุ้มเราขึ้นมาโดยที่แท่งควยของลุงยังเสียบคาหอยของเราอยู่ (ท่าลิงอุ้มแตงค่ะ) ลุงจับเอวของเรายกขึ้นแล้วค่อยๆปล่อยลงมา เราเองก็กลัวจะหล่นก็กอดคอลุงไว้แน่น โอย..มันเสียวเหมือนกันคะ "อูย..ลุงขาเบาๆหน่อย หนูกลัวตก" ลุงว่า "ไม่ต้องกลัวหนู ลุงอุ้มอยู่อย่างนี้ไม่ต้องกลัว" ลุงอุ้มเรายกกระแทกอยู่สองสามที แล้วก็เดินไปเดินมา โอย..มันทั้งเสียดสีทั้งเสียวไปหมด ลุงเดินไปมาสักพัก ก็เริ่มเดินเร็วขึ้น ยิ่งเดินเร็วยิ่งเสียวค่ะ อูย..เดินไปมาชักไม่พอ ลุงก็เลยเดินขึ้นบันไดค่ะ โอย..อูย..! เดินขึ้นยิ่งเสียวกว่าเดินเร็วอีก เดินขึ้นแล้วเดินลง จากเดินช้าก็เร็วขึ้นกลายเป็นวิ่งขึ้นลง จนเราออกไปอีกทีนึง "โอย..หนูออก อีกแล้ว ลุงขาลุงขาเบาๆ หน่อยหนูเสียว" "แล้วไม่ดีหรือ?" ลุงถาม "ดีค่ะ"

ดีที่เราเองไม่ใช่คนตัวใหญ่ ลุงเลยอุ้มเราสบาย ลุงเองก็คงเหนื่อยเหมือนกัน ลุงเราอุ้มเราไปวางที่โต๊ะกินข้าว แล้วปล่อยขาทั้งสองลงมา แล้วลุงก็ลงมือ (จริงๆแล้วต้องบอกว่าลงควยถึงจะถูกนะ) กดกระแทกต่อ "อาว์.. อาว์ ดีไหม?" "ดีค่ะ" "เสียวไหม?" "เสียวค่ะ" "เอาอีกไหม?" "เอาอีกค่ะ อาว์อาว์..โอยโอย..ลุงขาหนูจะ ออกอีกแล้ว" "ลุงเองก็เหมือนกันหนู รอลุงด้วย" เราเองก็ไม่รู้จะรอยังไง? "โอ้ย..ลุงขาหนูออกแล้ว หนูออกแล้ว.." แล้วเราก็ออกไปอีก ลุงเองก็ยังไม่หยุดกระแทก "โอ้ย..ลุงขา หนูออกแล้ว" "ลุงก็จะออกแล้ว" "โอ้ย! ลุงขา หยุดก่อนค่ะ! หนูเสียว!  มันเสียวมากเลยค่ะ! " คือว่ามันออกแล้ว..แต่ลุงยังไม่หยุด มันเลยยิ่งเสียวเข้าไปใหญ่อีก "โอย! ลุงขา" "โอย! หนูจ๋า" ลุงกระแทกอย่างเร็วเลยค่ะ จากที่ถอดออกมาครึ่งลำเปลี่ยนเป็นเต็มลำ ทีเดียวมิดโคนเลยค่ะ เราเองก็ออกไปอีกที โอยลุงจะออกแล้ว ลุงพูดอย่างนี้นานพอดูค่ะก็ยังไม่ออก เราเองออกแล้วออกอีกไปหลายรอบ

"โอย..โอย..ลุงออกแล้ว! ลุงออกแล้ว!" เท่านั้นแหละค่ะ มันอุ่นวาบไปทั้งท้องน้อยเราเลย มันเหมือนมีน้ำอะไรฉีดเข้ามาในท้องเรา เราเองก็เสียวสุดๆ จนออกไปอีกที อาว์..อาว์..ลุงกดแช่อยู่อย่างนั้นสักพักค่ะ เราเองก็ กอดลุงไว้แน่นเลย "โอย...ลุงขาหนูเหนื่อยค่ะ" ลุงบอกว่า "งั้นลุงอุ้มหนูไปส่งข้างบนนะ" ว่าแล้วลุงก็อุ้ม ท่าเดินนี่ล่ะค่ะ ไปหยิบเสื้อผ้าที่โซฟา แล้วอุ้มเราไปที่ห้องของเราที่ชั้นสอง ระหว่างที่เดินขึ้น เราสัมผัสได้ถึงความแข็งของเอ็นตวยของลุงที่ค่อยๆ ขยายขึ้นจนเต็มรูของเราอีกครั้ง พอถึงที่ห้อง ลุงเองก็ยังไม่ถอนควยออก เราก็บอกว่า "ลุงขา อย่างหนูเนี่ยเย่อได้หรือยัง?" (ถามไปอย่างนั้นแหละ) ลุงว่า "ไม่แน่ใจต้องลองอีกที" เราเองได้ฟังก็ใจสั่นแล้วค่ะ นึกในใจว่าเนี่ยเราต้องเจออีกทีหรือเนี่ย แล้วลุงก็จับเราคว่ำกับเตียง โดยที่ควยของลุงยังเสียบคารูหอยอยู่ เราไม่รู้ว่าทำไมลุงไม่ถอนควยออกเสียที (ตอนหลังมารู้ว่าถ้าถอนออก โอกาสเสียบเข้าอีกจะยากเพราะหอยเราบวมไปหมดแล้ว)

ลุงโยกเราด้วยท่าหมา มือก็เอื้อมมาขยำนมเรา ไอ้ที่มันจะเสียวไปกว่านี้ก็คือลุงเย่อเราไปสักพัก ลุงก็เอานิ้วมาเขี่ยที่รูตูดเรา อาว์..มันเสียวมากเลย เสียววาบไปที่เท้าเราเลยนะ เขี่ยไปสักพัก ก็มีอะไรไม่รู้เหลวๆมาหยดที่รูตูดเรา (ตอนหลังรู้ว่าน้ำลายของลุง) เขี่ยไปเขี่ยมา ลุงเอานิ้วแยงเลยคะ เรานะเสียวเหลือเกิน ลุงไม่แยงอย่างเดียว ลุงคว้านด้วยน่ะสิ อ้า..เสียวสุดๆ สักพักลุงก็บอกว่าสงสัยหอยจะยังเด็กไปเย่อไม่ได้ แต่ถ้าตูดล่ะก็..เย่อได้แน่นอน ว่าแล้วลุงก็ถอนเอ็นควยออกดัง..ป๊อก!เลยค่ะ เราใจหายวาบเลย จากที่มีอะไรตุงๆอยู่ในท้อง ตอนนี้มันว่างไปถนัดเลย น้ำอะไรต่อมิอะไรมันไหลโจ๊กออกมาเหมือนท่อน้ำแตก..ยังไงยังนั้นเลย ลุงไม่ได้แค่ถอนอย่างเดียว..ลุงกดเข้าไปใหม่ แต่ไม่ใช่หอยของเรานะ ลุงกดเข้าไปกลางรูตูดของเราทันที โดยไม่ได้ถามอะไรเลย อาว์..มันแน่นไปหมดเลยค่ะ เสียวมากเหมือนเบ่งอึก้อนใหญ่ เสียวค่ะ..เสียวไปอีกแบบ ลุงกดแช่ไว้สักครู่ แล้วค่อยคลึงบดไปมา แล้วค่อยกระแทกเข้าออก เราไม่รู้จะทำยังไงดี ได้แต่ตามลุงไป

ตอนนี้ออกแล้วออกอีกค่ะ มันโดนแค่ตูด..ตอนนี้ยังพอไหว สักพักลุงเอามือมาเขี่ยมาบี้หอยของเราอีกแล้ว ยิ่งบี้ยิ่งเสียวค่ะ น้ำยิ่งไหลออกมา อาว์..เสียวคะ..เสียวมาก พอเผลอไปสักพัก ลุงเอื้อมไปหยิบขวดโรลออนที่โต๊ะเครื่องแป้งของเรามาถูมาเขี่ยที่หอยของเรา เราคิดในใจว่าเดี๋ยวโดนขวดนี้แน่เลย แล้วก็ไม่ผิด "ลุงคะ!" ลุงเอาขวดโรลออนมาแยงรูเราทันทีเลย ขวดมันก็ไม่ใช่เล็กๆเสียด้วย รูตูดก็โดนลุงเสียบ รูหอยก็มีขวดโรลออนอยู่ สองช่องสองทางแข่งกันเบียด แข่งกันเข้าแข่งกันออก มันเบียดกันอยู่ข้างใน ใครไม่เคยไม่รู้จริงๆ จนลุงนะพุ่งกระฉูดเข้าตูดเราจนได้ กว่าจะเสร็จได้นะ เราออกไปไม่รู้กี่รอบต่อกี่รอบ ส่วนลุงออกแค่2รอบเท่านั้นเอง พอเสร็จลุงก็บอกว่า "อย่างหนูนะ สงสัยจะเด็กเกินไป แต่ว่าเอาไว้คืนนี้เรามาลองดูอีกทีนะ" เราได้แต่ตอบอืออือไป แล้วลุงถอดควยออกมาหมด เท่านั้นแหละเราก้มลงดูหอยของเราแทบเป็นลมเลย รูหอยมันอ้าไม่หุบเลย กลีบสองข้างบวมเป่ง แถมมีเลือดไหลปนออกมาด้วย น้ำไหลเยิ้มออกมา รูตูดก็แทบขมิบไม่อยู่ เลยบอกลุงว่า "ลุงขา หนูเพลียจัง ขอหนูนอนก่อนนะ ไว้คืนนี้ค่อยมาลองกันใหม่" ว่าแล้วหนูก็นอนทั้งอย่างนั้นเลย นอนถ่างขาไว้อย่างนั้นแหละ เพราะหุบขาไม่ลง มารู้สึกตัวอีกที ก็โดนลุงเสียบอีกครั้งแล้วค่ะ ตอน4ทุ่ม

วันรุ่งขึ้น เราเลยลุกไม่ขึ้นเลยค่ะ หลังจากนั้นทุกอาทิตย์ หนูก็โดนลุงเสียบเกือบทุกอาทิตย์ไป โดนหมดค่ะทั้งตูดทั้งหอย ลุงก็ให้เงินเราใช้อย่างสบายมือเลย แต่ตอนนี้เราไม่ได้อยู่กับลุงแล้ว แล้วก็นมก็ใหญ่ขึ้นด้วย หอยก็มีขนแล้วด้วย นานๆทีเราก็กลับไปให้ลุงเอาเราสักที ไปทีไรกลับมาบานทุกทีเลยค่ะ....

ppherbalife

ponggunyuki2527

อยากรู้ อยากลองก็จัดไปให้รู้เรื่อง