ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Sakurai Maki] 2LDK no Hakoniwa บางสิ่งที่ตามหา [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, พฤษภาคม 10, 2021, 01:49:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jarabaman

บ๊ะ ไอ่นี่ เสร็จแล้วชิ่งเลยหรอเนี่ยย 555

คราวหน้าจะกลับมาปั้มแสตมป์อีกหรอ 5555

Acta1994

ได้เก็บแต้มจากคนส่งของแน่ๆ เป็นบุญจริงๆ

จะตามหาส่งที่ตามหาของคุณ เป็นผมจะมาหาทุกวันเลยคับเดียวก็เจอ 55

DARKAXL

แหม มาส่งของแต่เจอเมียสาวอารมณ์เปลี่ยว โม้กให้ฟรีๆแบบนี้มันจะไปพออาร้าย มันต้องยสตน

เล่นซะหนักหน่วง งานนี้มีครั้งหน้าแน่ๆ

penguinzz

พี่คนส่งของครับ ขนาดนี้เเล้ว ส่งของช้าสักชม ก็ไม่เป็นไรมั้งงงงงง

มีต่อแน่นอน ถ้าพูดแบบนี้ล่ะก็

ว่าแต่สามีคุณนายไม่สนใจเมียหุ่นแบบนี้ได้ยังไงฟะ

thai4id

แแบบนี้ต้องส่งให้ทุกวัน 555

นั่นไง ติดใจมาส่งของทุกวันจริงๆ แต่ส่งน้ำนะ
อะไรๆ ก็กู

eiaws

ทำไมถึงจะรีบหนีออกไปล่ะ เจอขนาดนี้ตอนจบคงได้มาส่งของที่นี่บ่อยๆแหละ

บทพูดตอนสุดท้ายนี่เหมือนจะสลับกันนะ 5555

ตามหาของเพื่อที่จะมาส่งให้บ่อยๆล่ะซิ

ipor

ดูทรงแล้ว แค่น้ำเดียวคุณนายไม่พอใจแน่ๆ นายต้องโดนจับกดแน่นอน

งานนี้มีติดใจ คุณนาย CF ของเยอะแน่นอน เพื่อให้มาหาให้เจอ

vigo

ไอ้พระเอกจะรับหนีไปไหนวะ ยังไม่ได้ช่วยให้คุณนายหายเงี่ยนเลย

นั่นไงบอกแล้วว่าอย่าหนีสนองใหคุณนายดีๆคราวหน้าเตรียมตัวมาเลยนะคุณนายจะสั้งของอีก

Peter Taowating

แหม เจอลูกค้าแบบนี้ สวย X แถมฟรีด้วย  ไอ้หนุ่มน่าจะหาเรื่องมาส่งของทุกวันเลยนะ  ::Glad::

น่าสงสาร สาวเจ้าขาดของมานานนี่เอง ไอ้หนุ่มคงต้องแวะมาส่งหรือเติมของให้บ่อยๆแร่ะ  ::WooWoo::

time288

โดนรุกขนาดนี้ ส่งอสุจิเพิ่มอีกชิ้นนึงจะเปนไรไป
หันหลังกลับก้ไม่น่าทัน เยดโลด ผัวเกบแน่นอน

โห เด็ดขนาดนี้ ผัวไม่ยอมทำการบ้าน  ::Orz::

joulez

ยั่วแบบนี้ ไม่มีเกียร์ถอยอ่ะ

จะมาทุกวันหรือวันที่เทอต้องการให้มา ผมรับประกัน

ampolza02

นางเอกยั่วคนส่งพัสดุซะเหลือเกิน สงสัยคนส่งพัสดุจะเป็นตัวแก้เหงาแน่ๆ เลย ตอนสามีไม่อยู่  ::Hmmm::

จากที่เดาไว้จริงๆ ด้วย สามีไม่ทำการบ้านมานาน  ::Fighto:: บ้างทีก็สงสารนางเอก  ::Crying::

mspeed

สามีตายด้านหรือยังไง ทำไมหุ่นแบบนี้ปล่อยให้เหงาได้นะ
ต่อจากวันนี้คงสั่งของให้มีของมาส่งทุกวันแน่เลยครับ

ยังไงก็ห้ามใจไม่ไหว กลับมาซ้ำแน่นอน

biggiggog

ก็มาจนถึงขนาดนี้แล้ว มันยังต้องคิดอะไรอีกเหรอ

ไอ้สิ่งที่ตามหายังไงมันต้องเจอแหละน่า
เจอแล้วเจออีกแน่นอน
ขอบคุณครับ

Kit.m555

ส่งพัสดุและส่งน้ำเข้าปากคุณนาย
แหมทำมาเป็นขอตัวกลับเทอจะให้กลับเหรอ ::HeyHey::
EDIT : ของขาดจนถึงกับร้องไห้เลยเหรอเนี่ย ::Hunger::